Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2805|Trả lời: 24
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Descendants of the Sun) Lượt xem bộ phim vượt qua dân số của Trung Quốc

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Như chúng ta đã biết "Descendants of the Sun" cực kỳ phổ biến ở Trung Quốc, nhưng mức độ phổ biến của nó ở đây là như thế nào?  Vâng, bộ phim đang gây sốt với hơn 2 tỷ lượt xem!

Bộ phim đang đồng thời được phát sóng trên iqiyi.com , cán mốc 2 tỷ lượt xem vào ngày 6/4. "Descendants of the Sun" đã đạt tổng cộng 300 triệu lượt xem vào tập phim thứ tư của mình, như vậy lượt xem đã gấp 6 lần kể từ đó với con số 2 tỷ.

Trên cơ sở cho mỗi tập phim, bộ phim ghi nhận với hơn 100 triệu lượt xem. Đối với một bộ phim thậm chí còn chưa đi đến kết thúc mà đã đạt con số 2 tỷ lượt xem trong một đất nước với khoảng 700 triệu người truy cập internet là một điều hết sức đặc biệt. Với dàn diễn viên hạng A và một cốt truyện mà bao gồm cả tình yêu và chiến tranh, không có gì ngạc nhiên khi bộ phim thể hiện phong độ rất tốt của mình.

source: allkpop

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Victoria119 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-4-2016 10:30:41 | Chỉ xem của tác giả
Rất vui khi đọc được tin này.Quả thực không quá ngỡ ngàng trước con số 2 tỷ đối với một bộ phim như DOTS, một bộ phim phá vỡ mọi kỷ lục cả về rating, lượt xem cũng như hiệu ứng mà nó mang lại. Đây có lẽ là bộ phim khởi đầu cho lluồng gió mới của truyền hình xứ Hàn sau nhiều năm trở lại đây. Có lẽ sau DOTS, sẽ có nhiều bộ phim làm theo mô thức quay trước 100% hơn nữa. Chúc mừng đoàn làm phim.
P/s: Phim sắp hết rồi,  và cái cảnh hóng phim rồi sẽ lại là hoài niệm, buồn quá cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-4-2016 10:45:40 | Chỉ xem của tác giả
hết phim thì mấy tỉ nhỉ
rồi còn lượt xem trên toàn thế giới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-4-2016 10:58:34 | Chỉ xem của tác giả
Tuyệt vời ông mặt trời Bộ phim hay như vậy thì số lượng truy cập nhiềi là không có gì đáng ngạc nhiên nhưng khủng như vậy thì thật sự tuyệt vời.
Kết thúc 16 tập thì đạt luôn 3 tỷ cho mọi người mừng.
Thanks chủ thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-4-2016 11:02:18 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận là mức độ phủ sóng của phim DOTS khủng thật,
lượt xem đạt tới 2 tỷ lận...oa oa con số quả là đáng ngưỡng mộ

rating cũng cao ngất ngưởng, phim còn chưa kết thúc nhưng đã thấy được mức độ thành công rực rỡ của nó rồi

thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-4-2016 11:05:18 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng dàn cast và staff của DOTS
Thực sự là thành tích rất khoa trương, cả về rating lẫn độ phủ sóng và sức ảnh hưởng
Kyo nổi quá rồi, chắc ko nổi hơn đc nữa nên thôi ta ko nhắc nữa
Đặc biệt chúc mừng Joong Ki hăng hái, lần come back thành công ngoài sức tưởng tượng. Haizzz, mình luôn tin vào khẩu vị nặng đô khi chọn kịch bản của Joong Ki, ko vai nào trùng lặp, ko vai nào nhạt nhẽo. rất hy vọng vào những dự án sau. :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-4-2016 12:10:57 | Chỉ xem của tác giả
Những lo ngại là cục điện ảnh Trung Quốc cấm các đơn vị truyền thông quảng bá quá mức. Sợ rằng mai mốt Song joong ki tổ chức fanmeeting sẽ gặp khó khăn. TQ thấy ghét ganh tị với Hàn Quốc, vì nước lớn mà không có những bộ phim độ phủ sóng cao như vậy. Ngay cả bộ phim " Hoa thiên cốt" làm mưa làm gió mà cũng không ảnh hưởng rộng lớn đến thế. Bản thân mình cũng thích HKH nhưng lại k xem Hoa thiên cốt. Trong khi mình ít xem phim Hàn, nhưng lại chịu ảnh hưởng " hậu duệ mặt trời". Biết Song hye Kyo từ  trước, nhưng mới quan với boss qua phim này.Nhưng lại thích cách diễn xuất diễn mà như không với thượng sĩ Seo. Không phải diễn viễn nào cũng tự nhiên như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-4-2016 12:40:49 | Chỉ xem của tác giả
Thật là tự hào quá. Chúc mừng Dots rất thật lòng.
Mình cũng chỉ mong các đơn vị truyền thông quảng cáo đừng có làm quá lên và lạm dụng Dots. Như vầy làm cho mấy người ganh ghét lại bày trò phê bình này kia, không đáng có.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-4-2016 12:45:45 | Chỉ xem của tác giả
Một cái MV trên Youtube mãi mới được 1 tỉ view.
Đọc tin này thấy vui thật đấy. DotS quá tuyệt mà. Biết là sẽ qua 2 tỉ thôi mà không ngờ nó nhanh thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-4-2016 12:57:01 | Chỉ xem của tác giả
Tiếc là chỉ còn vài tập nữa là kết thúc rồi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách