Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: chiphoang
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Descendants Of The Sun" là phim Hàn duy nhất lọt top 10 xu hướng truyền hình năm 2016 trên Twitter.

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 7-12-2016 21:45:44 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng nhà DOTS, độ nổi tiếng vươn xa thật
Lúc phim chiếu cả Châu á bùng nổ luôn
Tks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 7-12-2016 22:13:38 | Chỉ xem của tác giả
Dù ai nói ngả nói nghiêng thì đây cũng là 1 bộ phim yêu thích của mình trong năm nay.
Trong khi phim hết từ lâu rồi mà suốt ngày bị lôi làm cameo, so vs hết phim nọ đến phim kia. Số khổ quá mà
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 7-12-2016 22:17:14 | Chỉ xem của tác giả
Lúc mình xem DOTS thì thấy phim cũng bình thường thôi
Không hiểu sao phim lại hot đến vậy
Nhưng phải công nhận kịch bản rất hay cộng thêm với diễn xuất của hai nhân vật chính nữa nên bộ phim mới thành xu hướng đến vậy
Cám ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 7-12-2016 22:44:02 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi nhớ hồi chiếu hậu duệ
cuộc đua làm sub nhanh chưa từng thấy luôn ))
rồi đi đâu cũng bàn tán xôn xao chớ
công nhận là phim gây nghiện ghê ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 7-12-2016 23:03:14 | Chỉ xem của tác giả
Tuy đối với DOTS mình cảm thấy bình thường, ko có nhiều ấn tượng với nội dung nhưng việc DOTS là xu hướng thì ko thể bàn cãi rồi. Đợt ấy đâu đâu cũng thấy nhắc đến film, đồ đạc quần áo búp bê bán đắt như tôm tươi. Chúc mừng nhà DOTS. Năm nay lễ trao giải cuối năm thể nào cũng có giải thưởng nhỉ.
Thank bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 7-12-2016 23:35:09 | Chỉ xem của tác giả
DOTS mặc dù là phim tình cảm, nước phim cũng chỉ tập trung vào tình cảm nhưng triết lý trong đó thì rất sâu.
Dù bạn có là người yêu, người vợ của những người lính thì bạn vẫn không thể nào biết được mọi bí mật của họ được.
Và khi họ hết mình vì tổ quốc, sẵn sàng hy sinh thì tổ quốc vẫn nhổ toẹt vào mặt họ, sẵn sàng không công nhận sự hy sinh của họ vì lý do chính trị.

Bình luận

(Y) mình thích phim vì cách khai thác nội tâm nhân vật dựa trên đặc thù nghề nghiệp rất thực, rất đáng yêu mà cũng rất sâu lắng  Đăng lúc 8-12-2016 11:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 8-12-2016 00:23:39 | Chỉ xem của tác giả
Phim đúng là bùng nổ
Dù cho là một vài ta kiến trái chiều
Mà lọt vào cả tọp 10 twitter là đủ thấy là con cưng fan quốc tế rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 8-12-2016 01:33:45 | Chỉ xem của tác giả
2016 là năm có quá nhiều phim hay. Chưa kịp theo dõi xong bộ này, thì bộ khác đã chuẩn bị lên sóng. Nói thật thì đối với mình, DOTS là một bộ phim hay, nhưng để gọi là xuất sắc và khiến mình phải coi lại tới lần thứ 2 thì chưa. Đúng là mỗi người mỗi khác, gout xem phim cũng vậy thôi. Có người thích thì cũng sẽ có kẻ chê. Dù sao đi nữa, cũng không thể chối bỏ sức ảnh hưởng mà phim đem lại, khi người người nhà nhà ai cũng biết về phim, và cho đến giờ, nhắc về nó, vẫn có nhiều fans trung thành đứng ra bảo vệ.

Chúc mừng ekip và fans của phim nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 8-12-2016 08:06:38 | Chỉ xem của tác giả
Đỉnh thật, toàn phim Mỹ thôi, mà Hậu duệ mặt trời xếp top 5 luôn rồi
chúc mừng phim ạ
cảm ơn bài viết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 8-12-2016 09:21:10 | Chỉ xem của tác giả
1 trong 2 bộ phim mang lại nhiều cảm xúc nhất cho mình trong năm nay

DOTS là 1 bộ phim đơn thuần để giải trí, nhưng cảm xúc rộn ràng cuồng nhiệt nó mang lại thì không phải phim giải trí nào cũng làm được. Thời gian xem DOTS mình cảm thấy rất hạnh phúc, những giây phút xem phim là những giây phút tạm thời quên đi được những khó khăn trong cuộc sống ở thời điểm đó.

Chờ KBS Drama Awards năm nay, mong DOTS hốt thật nhiều giải

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách