Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cobekiquac_92
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Descendants of The Sun" khó khăn chồng chất, đại úy Yoo ban đầu lại là bác sĩ Yoo

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 30-3-2016 00:07:00 | Chỉ xem của tác giả
vì tất cả đã cùng nhau trải qua bao nhiêu khó khăn như vậy cho nên khi nhìn rating cứ thế tăng theo cấp số nhân thì không thể ngừng nổi sự vui mừng đó được khó khăn có 1 chút cx đáng
cảm ơn đoàn làm phim, cảm ơn các diễn viên vì đã hết sức để tạo nên 1 bộ phim tuyệt vời như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 30-3-2016 10:26:00 | Chỉ xem của tác giả
"Tập trung vào sở trường giỏi nhất của cô là phim lãng mạn thì thế nào?" haha, thì đúng là vẫn là thế mạnh lãng mạn mà, quá lãng mạn luôn
SBS mà mua bản quyền chiếu thì có phải giờ có RM với dàn cast này coi rôi k
Song Song đóng chung phim này là định mệnh của họ rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 30-3-2016 11:42:37 | Chỉ xem của tác giả
Kịch bản nguyên tác của biên kịch Kim Won Suk với tên gọi "Doctors's Story" nhận giải năm 2011, năm 2014 mới được chuyển sang phim truyền hình, trong nguyên tác, Yoo Shi Jin là một bác sĩ chứ không phải quân nhân. Năm 2014, nguyên giám đốc Barunson và biên kịch Kim Won Suk cùng nhau mời biên kịch Kim Eun Sook đổi kịch bản thành drama, cuối năm 2013 khi "The Heirs" vừa kết thúc thì Kim Eun Sook nảy sinh hứng thú đối với kịch bản này, đồng thời kiến nghị cường hóa chi tiết tình yêu trong phim, đổi nam chính từ bác sĩ thành "lính đặc chủng".
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 30-3-2016 11:53:19 | Chỉ xem của tác giả
o-o-elvie-o-o gửi lúc 28-3-2016 10:11 PM
thứ dữ v =.= Có ai ngờ film đã đem về lợi nhuận khi chỉ mới đi đc hơn nủa đường 1 ...

"Descendants of The Sun" khó khăn chồng chất, đại úy Yoo ban đầu lại là bác sĩ Yoo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 30-3-2016 14:10:53 | Chỉ xem của tác giả
Với thành công của bộ phim như hiện giờ thì đoàn làm phim hẳn phải vui lắm vì công sức bỏ ra thật xứng đáng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 31-3-2016 12:35:42 | Chỉ xem của tác giả
1. Kịch bản nguyên tác của biên kịch Kim Won Suk với tên gọi "Doctors's Story" nhận giải năm 2011, năm 2014 mới được chuyển sang phim truyền hình, trong nguyên tác, Yoo Shi Jin là một bác sĩ chứ không phải quân nhân. Năm 2014, nguyên giám đốc Barunson và biên kịch Kim Won Suk cùng nhau mời biên kịch Kim Eun Sook đổi kịch bản thành drama, cuối năm 2013 khi "The Heirs" vừa kết thúc thì Kim Eun Sook nảy sinh hứng thú đối với kịch bản này, đồng thời kiến nghị cường hóa chi tiết tình yêu trong phim, đổi nam chính từ bác sĩ thành "lính đặc chủng".
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 1-4-2016 12:54:29 | Chỉ xem của tác giả
Đọc mà nghĩ may mà YSJ là quân nhân chứ nếu là bác sĩ có khi lại không được thành công như bây giờ.
Rất nể phục tài năng của biên kịch Kim, lời thoại câu nào đắt câu đó
Mình nghe mà thấy sướng cả lỗ tai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 1-4-2016 17:40:27 | Chỉ xem của tác giả
Sự hợp tác giữa biên kịch Kim Won Suk và biên kịch Kim Eun Sook đã làm nên một tác phẩm vừa lãng mạn, vừa kịch tính, hài hước và vô cùng hấp dẫn. Lâu lắm mới lại được xem một drama hay như vậy. Diễn xuất của Song Jong Ki, Song Hye Ko cùng các diễn viên khác đều rất tuyệt.  Đọc tin này mới biết quá trình làm phim đầy gian nan, vất vả. Nếu không có những nhà sản xuất phim và các diễn viên đầy tâm huyết thì hôm nay chúng ta đã không được xem Hậu duệ Mặt Trời.  Cám ơn đoàn làm phim.Cám ơn Sub Team đã kịp thời dịch phim để đáp ứng lòng mong mỏi của người xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 2-4-2016 14:26:46 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng dựa vào ý chí đã hoàn thành tất cả các cảnh quay vào cuối tháng 12.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 2-4-2016 23:45:30 | Chỉ xem của tác giả
ôi anh Song vất vả quá rùi!!! Nhưng mà ngừi ta nói rùi mà khổ tận cam lai đó!!!^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách