Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cobekiquac_92
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Descendants of The Sun" khó khăn chồng chất, đại úy Yoo ban đầu lại là bác sĩ Yoo

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 29-3-2016 01:38:15 | Chỉ xem của tác giả
Chời ơi, chú quân nhân của chụy em <3 phi thường quá mà, đoàn làm phim và cả ekip đã vất vả nhiều rồi, một kết quả quá tuyệt vời, bù đắp được phần nào, cảm thấy thật hạnh phúc khi được thưởng thức một bộ phim như thế, một sự thay đổi quá đúng đắn của biên kịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 29-3-2016 01:46:22 | Chỉ xem của tác giả
hên là quay kiểu này nên Song mặt dày còn được nghỉ ngơi 10 ngày, dù ko đủ nhưng vẫn được nghỉ ngơi. Chứ như hổi IT'S OK THAT LOVE, ss Gong bị gãy tay mà phải quay luôn, nên kịch bản sửa thành nhân vật trong phim cũng bị gãy tay, ăn dằm nằm dề luôn chứ có nghỉ ngơi đâu.
Năm nào ko nhớ quay phim điệp viên Bắc Hàn Myung Won, ss Han ye suk chịu ko nổi nên nghỉ quay, sau đó bị tẩy chay các thứ
Túm lại là quay kiểu này thì hơi bị hóng thật nhưng đỡ dv, đỡ cho staff, ekip thực hiện, hậu kì cũng ngon. Tuy nhiên thì quay rồi thì nó đã vậy nên ko có theo ý người xem mà chỉnh sửa, với lại ko có sát với mùa màng, thời tiết nên cũng hơi khó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 29-3-2016 03:14:03 | Chỉ xem của tác giả
Sự thật " Hậu duệ của mặt trời " gian truân thật ,
họ gặp đủ thứ truyện hết ,và không có khăn nào
mà không có , cùng với những chuyện xui sẻo vì
thế nhờ trời thương mà họ đã vượt được hết nên
bây giờ chúng ta mới có được một bộ phim hay .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 29-3-2016 07:14:12 | Chỉ xem của tác giả
Thật cảm ơn những vất vả của mọi người mà mình mới được xem một bộ phim hay như thế này..^^
Chúc tất cả mọi người trong đoàn làm phim mạnh khỏe
Đoàn kết
Cảm ơn chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 29-3-2016 07:32:05 | Chỉ xem của tác giả
hơ, không ngờ hành trình film gian nan đến vậy.
Dù sao thì mọi gian khổ cũng đã qua, thành công rực rỡ cùng doanh thu khủng của film là 1 kết quả đền đáp xứng đáng cho cả đoàn làm film lẫn nhà đài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 29-3-2016 07:47:29 | Chỉ xem của tác giả
Những khó khăn đó đã được bù đắp xứng đáng bằng sự hâm mộ của người xem <3 Cám ơn 2 biên kịch đã sáng tạo ra 1 kịch bản tuyệt vời. Cám ơn nhà sản xuất đã chi vốn đầu tư khủng cho phim. Cám ơn đài KBS. Nếu ko có họ thì giờ những công sức và tâm huyết của diễn viên đã ko đến được với người xem rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 29-3-2016 07:55:20 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi...Thương anh quá Đại úy Yoo à
Nhưng đúng là đã không phụ công sức cố gắng của anh...Fim rất hay mà :<3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 29-3-2016 08:14:09 | Chỉ xem của tác giả
Không ngờ là để ra bộ phim như thế này cả ekip và các diễn viên đã trải qua những chuyện như vậy
Nhưng giờ thì bộ phim đang nhận được sự yêu mến của đông đảo khán giả
Dù sao đó cũng là thành quả họ đạt được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 29-3-2016 09:13:27 | Chỉ xem của tác giả
Cái giá của sự thành công là vậy, phải có sự đánh đổi của khó khăn dù là lĩnh vực nào.
Hãy bỏ qua các thông tin bên lề đi và chúc mừng Descendants of The Sun. cuối cùng cũng công chiếu và nhận được sự yêu mến của mọi người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 29-3-2016 09:20:35 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim nhận được yêu mến đặc biệt của người xem phim.
Mình thấy cốt truyện thay đổi mang lại nhiều điều thú vị, hấp dẫn và thêm lòng nhân văn.
Một bộ phim về chiến tranh nên chắc chắn đã gặp nhiều khó khăn nhưng trên tất cả ekip làm phim đã nỗ lực hết mình họ đã nhận được thành quả xứng đáng xin chúc mừng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách