Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cobekiquac_92
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Descendants of The Sun" khó khăn chồng chất, đại úy Yoo ban đầu lại là bác sĩ Yoo

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 28-3-2016 22:39:02 | Chỉ xem của tác giả
Các chế đừng bảo em là lão Ki bị chấn thương, ko quay nổi nữa nên cuối cùng BK để lão Yoo hy sinh nhé
Em trót đu film rồi bây h bỏ ko đc
Hãy thương em với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 28-3-2016 22:39:28 | Chỉ xem của tác giả
tntamanh99 gửi lúc 28-3-2016 10:24 PM
hôm nay đơn giản là một ngày buồn. không biết các bạn khác có thấy tức giận gì chu ...

Chúng ta không sai. Thích 1 bộ phim và xem nó chẳng có gì là sai cả. Khi sở thích chẳng ảnh hưởng tới bất kỳ ai thì chẳng ai có quyền can thiệp và nói này nọ cả. Chẳng qua có 1 số thành phần ở mình cuồng bộ phim hơi quá, khiến cho 1 số người gai mắt, không thích nên làm lớn ra thôi. Nói tới cùng, cũng tại là vì phim quá nổi và phim này lại nói về binh lính Hàn nên nhiều người không thích đó mà. Cái thời Kim Tan rồi cụ giáo cũng ầm ầm đó, sao chả thấy ai nói gì? Kệ họ đi.  Vốn đã sẵn có thành kiến rồi nên càng dựa vào điều này để nói thôi. Bực nhất là cái vụ lôi phim Hậu duệ này ra làm đầu câu chuyện để nói mấy vụ hận thù phía, sau rồi kêu gọi nhắc nhở đủ kiểu. Mấy người đó thật là yêu nước thì thôi, chứ lại yêu nước trên bàn phím thì còn đáng khinh hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 28-3-2016 22:47:04 | Chỉ xem của tác giả
đoàn làm phim đã trải qua bao nhiêu khó khăn, bây giờ đạt đưoẹc thành qquar thế này thật là tuyệt vời
mọi người đã làm rất tốt việc của mình, song joong ki thực sự rất nỗ lực. ngày biết tin nah bị thương thực sự rất đau lòng. cảm ơn anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 28-3-2016 22:48:18 | Chỉ xem của tác giả
"Song Joong Ki bị thương rất nặng nhưng chỉ nghỉ ngơi có mười ngày, cuối cùng dựa vào ý chí đã hoàn thành tất cả các cảnh quay vào cuối tháng 12"
Thành công của phim quả thực không đến một cách dễ dàng mà
Big Boss đã phải hi sinh nhiều lắm đó
Mà anh đã vất vả vậy sòi nên hi vọng cái kết có tâm, đừng ngược fan gơn với trái tym mỏng manh yếu đuối
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 28-3-2016 22:53:35 | Chỉ xem của tác giả
tntamanh99 gửi lúc 28-3-2016 10:24 PM
hôm nay đơn giản là một ngày buồn. không biết các bạn khác có thấy tức giận gì chu ...

Bài gì vậy bạn ? Có thể share cho mình đọc ko ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 28-3-2016 22:54:00 | Chỉ xem của tác giả
Để có dc Dots thành công như hôm nay
Riêng SJK và cả đoàn phim đã hy sinh rất nhiều
Hãy cứ trân trọng và tận hưởng thành quả mà họ mang lại
Ai nói j cũng mặc kệ, mình làm j ko sai là dc
Thấy news này càng thấy thương dàn cast với staff hơn thôi
Thanks bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 28-3-2016 23:11:53 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, thật là dã man
Chưa xem fim này vì sợ cảnh ức chế vì ... chờ sub, mà ngày nào cũng bị bà con xung quanh tra tấn, đi đâu cũng nghe bàn tán xôn xao "Hậu duệ" này "Hậu duệ" nọ, giờ đọc tin này sao mà đau lòng quá. Khổ thân mấy anh mấy c đóng fim quá, sao dạo này fim nào cũng thấy dv hay gặp tai nạn vậy nè. Thôi kệ, ráng chịu đựng thêm mấy tập nữa rồi coi 1 lèo cho đã. Mong bạn SJK giữ gìn sức khỏe để hoàn thành vai diễn thật tốt.

Bình luận

Phim quay xong từ hồi tháng 12 năm ngoái rồi bạn ạ. Chỉ là bài báo này kể về quá trình quay phim trước kia thôi bạn vì phim quay xong 100% rồi mới chiếu mà.  Đăng lúc 28-3-2016 11:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 28-3-2016 23:13:19 | Chỉ xem của tác giả
Để ra đời 1 tác phẩm hay như thế, tất cả từ staff và diễn viên chắc hẳn đã trải qua nhiều vất vả.
Quả là cặp đôi quân nhân-bác sĩ đã đem lại sức hút cho bộ phim rất nhiều.
Nếu cả 2 người cùng là bác sĩ thì chắc mạch phim không nhanh và hấp dẫn như vậy.
Đọc đoạn cuối lúc anh Song bị thương nặng thật tội nghiệp quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 28-3-2016 23:32:25 | Chỉ xem của tác giả
Định không đọc news này vì ngán quá cái cảnh Yoo ban đầu không phải là bác sĩ. Chuyện đã từ mấy năm đem ra nói vì nhà báo hết tin à.
Thế nhưng may là phát hiện nhiều sự việc khác đáng được biết và trân trọng hơn nhiều.
Thành công ngày hôm nay là điều xứng đáng cho tập thể Dots, không may mắn, không thiên thời địa lợi mà do sức người cả nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 28-3-2016 23:33:52 | Chỉ xem của tác giả
Giờ đọc news này mới biết rõ quá trình trước khi bắt đầu quay bộ phim DOTS, biết được vì sao phim lại có hai biên kịch và cụ thể việc SBS từ chối kịch bản này là gì (Giờ này chắc SBS đang hối hận lắm đây vì đã để mất kịch bản hay về tay đối thủ). Ngày trước mình cứ nghĩ là Song Joong Ki xác nhận phim trước rồi mới đến Song Hye Kyo cơ đấy không ngờ là ngược lại. Dù sao rất mừng là hai bạn này đã xác nhận phim và cũng rất mừng là bộ phim được KBS ra tay kịp thời để bây giờ chúng ta có một bộ phim cực kỳ hay. Mà giờ ngẫm lại toàn bộ quá trình dẫn đến hoàn thành tác phẩm có thể gói gọn trong hai chữ "nhân duyên" nhỉ?

Bình luận

Ai bảo ngọt thì ăn đắng thì nhả nên bị vậy cũng đáng. Biên kịch Kim đã giúp cho đài biết bao nhiêu giờ nếu có mạo hiểm chút cũng đâu có sao vậy mà từ chối   Đăng lúc 29-3-2016 12:12 AM
Nhưng lần này làm chủ đề về quân nhân sợ k thu hút được mấy nhà quảng cáo thời trang và kinh phí lớn nên thẳng tay từ chối. Giờ thì chắc tiếc lắm đấy.   Đăng lúc 29-3-2016 12:11 AM
muốn mạo hiểm mặc dù biên kịch Kim đã làm việc với đài này 9 năm và chắc cũng giúp cho đài kiếm cả đống lợi nhuận từ các tác phẩm trước đây của cô   Đăng lúc 29-3-2016 12:10 AM
Cái đài SBS này trước giờ vẫn xem trọng tính thương mại hơn mà em. Với lại biên kịch Kim lại nổi tiếng với thể loại hài hước lãng mạn nên chắc nó không   Đăng lúc 29-3-2016 12:09 AM
nhưng tóm lại chắc vẫn tiếc quả bom lợi nhuận này, sao e không có cảm tình với SBS lâu rồi:)  Đăng lúc 28-3-2016 11:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách