Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thanhhau_99
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Descendants of the Sun) Đoàn làm phim sẽ đi du lịch 4 ngày 3 đêm sau khi bộ phim kết thúc

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 7-4-2016 22:04:19 | Chỉ xem của tác giả
Đọc thấy câu hỏi có chút mâu thuẫn. Người ta đã nói cũng giống như phụ nữ bình thường, bị rung động bởi Si Jin rồi, thích cái tính cần hài hước thì hài hước, cần nghiêm túc thì nghiêm túc, rất phù hợp với mình.
Vậy mà còn chơi thêm câu, thích tính cách Si Jin hay Dae Young hơn nữa chứ.

Chị ơi, gần đây thấy chị hạnh phúc lắm cơ, dù là lên sân khấu vẫn giữ phong độ ngời ngời của nữ thần, nhưng mà vẫn bị bắt bài nhiều lắm.
Thôi thì thật lòng mong chị ấy hạnh phúc. Quay phim xong ko thành 2 kẻ xa lạ là tốt rồi. Tiến tới luôn thì càng tốt. Cái anh kia chỉ là không đánh võ bắn súng như Si Jin thôi, chứ tính cách thì cũng không khác gì đâu nha haha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 7-4-2016 23:23:37 | Chỉ xem của tác giả
hay mn qua VN nghỉ dưỡng đi ) nhìn thế thôi chứ đẹp lắm đó vừa hùng vĩ vừa thơ mộng chả kém gì các nước phương Tây với châu Âu đâu nhé :">
ôi bộ phim sắp hết thật rồi nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 7-4-2016 23:37:52 | Chỉ xem của tác giả
Đúng rồi phải thưởng chứ , bộ phim " Descendants of the sun "
kỳ nghỉ du lịch 4 ngày  3 dêm chắc chắn phải có để mọi người
lên tinh thần , Hàn Quốc bây giờ vẫn còn lạnh , đề nghị đi qua
Thái Lan đi , có nắng ấm và mặt trời nữa , cho mọi người hưởng
gió biển nữa ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 8-4-2016 03:47:26 | Chỉ xem của tác giả
Please cứ việt nam thẳng tiến giùm bạn ạ. Bạn dù cho đang ở gất gất xa quê nhà nhưng mind soul and body (tâm hồn thể xác trí óc(?!)) vẫn luôn hướng về quê nhà ạ *tay lên tim* =]] tui nói việt nam cũng đẹp dạ. đà nẵng kìa phú quốc kìa nha trang kìa hạ long kìa trời ơi toàn là di sản văn hoá thế giới đó mấy thím ơi. Nhớ giùm bạn là nước tui nhiều cảnh đẹp đồ ngon non xanh nước biếc nha quý dị lại còn giá cả phải chăng, du lịch thuận lợi đồ trò chơi nước cũng k kém ai. Nói túm lại du lịch thăm thú ăn chơi đòi gì có đó ạ, nước của bạn tiến bộ lắm gòi ạ hihihi
Anyways nói chớ đi đâu cũng đc cứ có 4 dv chính đi cùng nhau là tui mở tiệc ăn mừng gòi. (có thể còn có cameo điển hình là Hoàng Tử Châu Á k chừng ạ )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 8-4-2016 09:13:39 | Chỉ xem của tác giả
Hẹn có 1 buổi đi ăn tối thôi mà cũng sắp tới sắp lui, đi du lịch tới mấy ngày chắc là đoàn làm phim đi, chứ không có dàn diễn viên quá Dù sao cũng mong anh chị sẽ xuất hiện bên nhau 1 lần nữa
Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 8-4-2016 09:47:04 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là có thể thấy đc hình ảnh thân thiết đời thường của dàn cast rồi, nhưng bây giờ SHK, SJK, KJW, JG đều đang rất bận rộn với công việc của mình, k biết họ có tham gia đầy đủ đc k đây, tìm đc ngày để tổ chức mừng công k vướng lịch trình đã rất khó rồi, giờ còn du lịch 4 ngày 3 đêm
Nhưng dù sao thì cũng hi vọng họ có thể tham gia đc
Lâu lắm mới lại thấy đài quốc gia cho diễn viên đi du lịch mừng công, bên tvN phim cứ thành công là dàn cast lại đc đi du lịch nghỉ ngơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 8-4-2016 11:43:23 | Chỉ xem của tác giả
Coi như đó là phần thưởng nỗ lực cho cả đoàn làm phim làm việc không biết mệt mỏi <3.
Hi vọng nhà KBS đợt sau sẽ có nhiều dự án phim hay nữa để dân tình lại có dịp phát cuồng.
P/S: bạn dịch tin gõ vội nên sai chính tả "Kì nghĩ". Đúng phải là "kì nghỉ". Đôi lời góp ý gửi đến bạn :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 8-4-2016 15:02:03 | Chỉ xem của tác giả
Đi đi mà
Chưa thấy cảnh hậu trường của phim nhưng với thành công vừa rồi thì chắc chắn nhà đài và công ty giải trí phải thết đãi dàn staff thiệt hùng hậu
Muốn ngắm cảnh ss Hye Hyo vui đùa cùng mọi người
Thấy ông Ki nói gì ss cũng cười toe toét hết.
Đi đi nha cặp Song - Song của tui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 8-4-2016 18:36:16 | Chỉ xem của tác giả
Em đề nghị là cho đi đâu đẹp đẹp chút.
Rating cao thế mà đi Đông Nam Á thì tiếc lắm
Mặc dù em cũng muốn đoàn về VN 1 lần
Cơ mà đi đâu đẹp đẹp sang sang hơn đi ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 11-4-2016 01:19:23 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi kết thúc kì nghỉ, ai đó làm ơn hãy bắt cóc họ tham gia vào chương trình thực tế đi
Kiểu như 4 lão trong Reply 88 ấy
Vì đã qua tuổi thanh xuân rồi, nên hãy bắt cóc họ rồi tạo ra chương trình Trung niên tươi đẹp cũng đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách