Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thanhhau_99
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Descendants of the Sun) Đạo diễn: "Đã cắt bỏ cảnh giường chiếu của GoWon Couple"

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 19-4-2016 08:37:48 | Chỉ xem của tác giả
"Cậu ấy ( Ji Sung) vào vai Tổng Thống thì rất có thể sẽ cản trở mạch phim vì quá đẹp trai nên đã không gửi lời mời cậu ấy"_ Tại sao lý do lại có thể là quá đẹp trai ạ?? Tổng thống thì k được quyền quá đẹp trai ạ .
Cơ mà cũng đúng. Tổng thống có thể đẹp trai nhưng k thể siêu cuốn hút như anh ấy được đúng k ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 19-4-2016 08:41:56 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận anh tổng thống này quá đẹp trai Có khả năng làm lu mờ nhiều người, ko nên mời, ko nên mời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 19-4-2016 08:45:21 | Chỉ xem của tác giả
bed scene có thể ở tập nào ta !
mà nếu chỉ có 1 couple có thì chắc Captain hok để yên đâu,
kiss 100 lần mới ghê! TUyệt Vời !!!!
thanks news bạn nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 19-4-2016 09:05:16 | Chỉ xem của tác giả
Thực là những tiếc lộ thú vị. Thanks bạn dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 19-4-2016 09:08:40 | Chỉ xem của tác giả
Lần trước JG bảo cắt cảnh hôn có cảnh nóng, hóng hóng hóng
Xem đến tập cuối ứ thấy cảnh nóng đâu, cảm giác muốn lật bàn
Cần lắm 1 cái cờ nhíp full HD ko che trong tập đặc biệt. Tui muốn xem a thượng sỹ mặt lạnh đóng cảnh đó á á á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 19-4-2016 09:13:08 | Chỉ xem của tác giả
Hóa ra PD cũng biết cái cảnh hun trong ô tô đấy nó sai sai nhỉ? Nhưng biết làm thế nào nhà tài trợ bắt cho vô thì phải cho vô thôi, cho dù nó có sai thì cũng ráng phải nuốt.
2 ông bà kia có hẳn cảnh hot mà bị cắt tè le rồi cũng dăm ba nụ hôn mà cũng xoẹt xoẹt cắt bỏ hết
Thôi thì ai bảo ổng là người đàn ông đã có vợ chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 19-4-2016 09:47:38 | Chỉ xem của tác giả
Tuy tất cả các cảnh quay đã bị biên tập tôi đều lấy làm tiếc nhưng đặc biệt tôi tiếc nhất chính là cảnh giường chiếu của Kim Ji Won và Jin Goo

Em cũng tò mò cảnh này như thế nào, cơ mà tiếc quá, k được coi rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 19-4-2016 09:54:14 | Chỉ xem của tác giả
Đạo diễn: "Mém xíu nữa là Ji Sung đã được mời vào vai Tổng Thống trong vai trò khách mời"

Vì tôi có mối nhân duyên với cậu ấy trong bộ phim "Secret" trước đó. Nhưng có ý kiến cho rằng nếu cậu ấy vào vai Tổng Thống thì rất có thể sẽ cản trở mạch phim vì quá đẹp trai nên đã không gửi lời mời cậu ấy"

Mém chút A già lên sóng rùi, hơi tiếc, A già mà vào vai tổng thống thì càng thik hơn, có khi rate film còn tăng vọt nữa ấy chứ, bác đạo diễn lo xa quá, ông tổng thống xh có mấy giây thui mờ >_<

Với lại cái cảnh bed của đôi phụ sao lại bị cut chớ??? ko cut thì có phải danh chính ngôn thuận đc phát ngôn cái câu "con có thai rùi" hok chứ hok phải kiểu chiến thuật đấu tranh chống chế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 19-4-2016 10:05:41 | Chỉ xem của tác giả
Sao t nghi ngờ 2 ổng bả cố tình NG để được hôn nhau nhiều hơn vậy nè
Hay là cảnh đó chỉ là hôn nhẹ nhàng, mà ổng bả hôn mãnh liệt quá nên mới bị NG
Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 19-4-2016 10:52:49 | Chỉ xem của tác giả
Captain Yoo cố tình NG đúng không ) Ông đóng đạt thế mà sao lại để NG cảnh kiss được hể Mà thôi ko sao, mình đang chèo thuyền SongSong, hai người đẹp đôi quá, tới với nhau luôn đê   Cảm ơn bạn Translator nhiều cho bài viết này <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách