Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thanhhau_99
Thu gọn cột thông tin

(Descendants of the Sun) Đạo diễn: "Đã cắt bỏ cảnh giường chiếu của GoWon Couple"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-4-2016 22:52:57 | Xem tất
Haha couple phụ cũng có bed scene hả
thì ra jin goo nói có cảnh nóng là thật
Mà cặp chính nghĩ j mà ng 100 lần, bác có nói quá ko đó
Đóng vậy ai dám đóng cảnh kiss nữa, nghĩ đến là thấy ám ảnh
Thanks bạn dịch news

Bình luận

Jin Goo bạn ơi :D  Đăng lúc 18-4-2016 11:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2016 22:53:33 | Xem tất
Dạo này đi đâu cũng hóng tin Song-Song.Nghe đạo diễn bảo chỉ 2 ac chỉ có cảm giác là đồng nghiệp mà thấy hơi rầu. Sau những lần trả lời pv của SJK, lại thấy yêu quý SHK hơn. Có một cảnh trong buổi pv ở Hồng Kông, có cảnh 2 ac cụm tay nhau rồi SJK quay sang vừa cười vừa lắc đầu. Có cảm giác như anh đang bảo "Cô ấy đúng là style của mình". Dù chỉ là tưởng tượng của shipper. Chúc 2 anh chị tiếp tục đạt được nhiều thành công trên con đường sự nghiệp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2016 23:00:17 | Xem tất
Lần đầu tiên thấy có kiểu đẹp trai quá nên ko cho làm cameo, thế thì Gwang sú là xấu vừa vừa ấy ạ ))
Nói chung là e thấy tiếc cái bed scene quá trời. mà mọi người khiêm tốn quá, với dàn diễn viên như vậy, lại còn những tình tiết hấp dẫn thì 20% rate là hơi ít quá đó chớ, chỉ tiếc có xíu xiu mà ko đc 40%, có khi nào tập đặc biệt đc 40% ko ta, kiểu làm về những couple phụ hoặc bonus thêm những đoạn mà đã được lược sơ hoặc những câu chuyện trong quá khứ ấy, em là e đặc biệt thích mấy tập như thế hí hí
PS: Thanks b đã dịch nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2016 23:05:22 Từ di động | Xem tất
đã nói 2 ng tính tình khá cẩn trọng và trưởng thành nên chuyện iu đương họ cũng bik chừng mực , có thể ông đạo diễn muốn chửa cháy cho tin đồn nhân viên đoàn phim xác nhận Song Song chẳng hạn và nếu có bik thì ổng ko có quyền hạn tiết lộ vì có thể bị kiệm hoặc mất đi mối quan hệ tốt đẹp với diễn viên . Thời điểm này củng ko thik hợp tuyên bố gì cả nên cứ tin vào những điều bản thân mình muốn tin mà thôi hehee... ví dụ như mối tình goo hye sun chẳng hạn chẳng có gì là ko thể
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2016 23:15:11 | Xem tất
Chời ơi tiếc cảnh bed scene của cặp phụ quá điiiiiiiiiiiiiiiii ại sao lại cắt chứ??!?!?!?!?! Vì anh đã có gia đình à? Thấy 2 người quay cảnh tình cảm cứ thấy thương thương sao đó, ko đc "sâu" như cặp chính
Coi cả phim chỉ thích 2 anh nam thôi :"> Ship 2 ảnh thấy còn có lí (mặc dù trước h ko thích ship nam-nam nhưng h phải nói là hiểu rồi >"< )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2016 23:30:02 | Xem tất
Đúng là kiểu quay trước 100 % , cảnh k quan trọng là cut ngay tức khắc , chả bù cho quay cuốn chiếu, quay bao nhiêu mang hết lên phim , mãn nhãn
Cơ mà cái cảnh nó đẹp thế, mà sao nỡ lòng các bác biên tập lại cut đi chứ Chính anh Jin Goo cũng bảo là sẽ có cảnh rất nóng rồi, thế mà lỡ cắt phéng đi không thương tiếc . Công sức 2 anh chị , biết đóng cảnh nóng khó biết chừng nào ( dù không biết cảnh ấy nóng đến cỡ nào ) thế mà lại cut cut cut
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2016 23:36:17 | Xem tất
Haven gửi lúc 18-4-2016 10:50 PM
Đậu xanhhhhhhhhhhhhh, có cái cảnh quan trọng nhất lại đi cắt
Giờ tôi chỉ còn b ...

Chiện tềnh cp bánh bều hem lang quyên ss
lão Sung ứ có cá mèo fim nài, có mời lão cũng chả khi nào Cá mèo, hồi swp bà hwang lên tiếng đấy lão có thò mẹt ra đêu.
Cơ mà bảo tổng thống vì đẹp zai quá, thì cái bác PD hài vô đối thặc

À à cái vụ kiss 100 lần nghe là biết bung lụa nhưng thấy hứng thú à nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-4-2016 23:36:44 | Xem tất
"Dự định mời Ji Sung làm cameo trong vai Tổng thống nhưng do đẹp trai quá nên thôi''
mời làm Tổng thống có khi rating đoạn đó tăng vùn vụt ấy chứ tiếc thật

Bình luận

cám ơn bạn đã có lời khen anh già =))))  Đăng lúc 18-4-2016 11:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 00:08:08 | Xem tất
Ji Sung>do đẹp quá nên cameo cũng hong đc đóng>lí do gây sốc nhất hệ mặt trời>tội cho chàng trai ấy
Mém nữa có cameo tổng thống đẹp trai nhất Hàn Quốc rồi.
Cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 07:39:37 | Xem tất
Ji Sung hụt vai khách mời tổng thống vì quá đẹp trai
Đọc cả cái new đến tin cuối cùng cười té ghế.
Cơ mà cảnh kiss quay hơn 100 lần, thật sự phục tinh thần làm việc tận tâm tận lực của couple Song Song
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách