Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thanhhau_99
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Descendants of the Sun) Đạo diễn: "Đã cắt bỏ cảnh giường chiếu của GoWon Couple"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 18-4-2016 21:09:30 | Chỉ xem của tác giả
lúc pv thì Jin Goo nói cảnh hôn bị cắt gần hết, nhưng tập cuối còn có cảnh nóng :v lên phim có 3 cảnh hôn và k có cảnh nóng, có phải vì biên tập cảnh nóng r xong cho thêm mấy cảnh hôn vào k đã quay rất nhiều cảnh hôn mình nghĩ chắc cũng khoảng 3-4 cảnh thôi cũng lên hình hết r :v  mạch phim vẫn ok là đc :3 dù Seo-Yoon chẳng có cái kiss nào deep nhưng với mình thì vẫn là đẹp và tình dù sao hãy cho hết mấy cảnh bị biên tập cắt bỏ và đặc biệt là bed scene vào 3 tập đặc biệt nha bác đạo diễn

Bình luận

đúng là người đã kết hôn, thuyền k đẩy đc đến kiss với bed scene cũng k thể trông đợi gì thêm tủi thân chúng ta ghê :))  Đăng lúc 19-4-2016 01:43 PM
tôi nghĩ k có cảnh nôn nóng bỏng đâu :)) nhìn mấy cảnh hôn trong phim là hiểu r :)) bed scene t nghi cũng k nóng bỏng lắm :))  Đăng lúc 19-4-2016 01:42 PM
tôi cũng nghĩ là cảnh hôn lên hình hết rồi ,chỉ hóng bed scene thôi, nếu có cảnh hôn nóng bỏng mà bị cut thì cũng phải thông cảm , ah Jin Goo là người đã kết hôn :(   Đăng lúc 18-4-2016 10:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 18-4-2016 21:10:40 | Chỉ xem của tác giả
Sao bất công thế nhỉ? Không cho couple chính lấy 1 cảnh quay cái giường chứ?;D
Dù sao cũng mong cảnh giường chiếu của Gowon sẽ được chiếu trong 3 tập đặc biệt.
Hết phim rồi sao thấy buồn quá
Cảm ơn bạn đã dịch tin,

Bình luận

Nhưng mà tớ thấy cái giường đấy giống của học sinh mẫu giáo quá: quá "trong" và "sáng";) càng mong cảnh nóng thì càng mất hút, bạn thông cảm, mình quá tuổi 20+ rồi ;D   Đăng lúc 18-4-2016 10:07 PM
Có cái giường ở bệnh viện đó :)))  Đăng lúc 18-4-2016 10:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 18-4-2016 21:12:28 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh hôn của SongSong Couple bị NG cả 100 lần ah! Moá ơi, hai anh chị làm cái rì mà hành đội ngũ quay phim dữ ah.
Hèn chi lên phim thấy hai anh chị hôn nhau sâu thế, cực kỳ tình cảm luôn.
Đôi bên đều có lợi hihi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 18-4-2016 21:23:12 | Chỉ xem của tác giả
có 3 vấn đề mà đọc xong chỉ muốn đập bàn đập ghế
thứ nhất là cái vụ bed scene, lý do muốn đập là vì tiếc hùi hụi, xém tí nữa là được thấy chú quân nhân mặt lạnh bed như thế nào và chị quân y theo đuổi sẽ thẹn thùng hay cũng đuổi theo tới cùng, tò mò, tò mò
thứ 2 là vụ kiss scene "không phải không có cách" ấy tưởng đơn giản mà cp songsong quay đến 100 lần, trùi ui, anh chị mài mỏ đến nghiện luôn rồi ấy chứ thế nên cả 2 ai cũng đưa ra cái yêu cầu
Thêm một lần nữa"
chứ cái lý do
Cả hai đều là vì muốn tạo ra cảnh quay thật hoàn hảo hơn" chắc chỉ là 1 phần thôi bác PD ạ

cuối cùng là cái vụ cameo của Ji Sung, chưa từng thấy phim nào chọn cameo lạ như DOTS cái lý do cũng rất chi là ngàn chấm, vì quá đẹp zai, trùi ui, chú Sung nghe cái tin này chắc cũng phải cười sung sướng lắm đây, chắc sẽ có tiếc vì không được mời cameo cơ mà lại thấy rất thỏa mãn vì cái lý do ngàn chấm ây đây mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 18-4-2016 21:31:52 | Chỉ xem của tác giả
10 lần hay 100 lần
100 lần chắc chưa nắm cằm, chạm má đã cut rồi quá @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 18-4-2016 21:37:51 | Chỉ xem của tác giả
Thấy câu trả lời của PD có nhiều hư cấu rồi đó, gì mà 100 lần chắc nát mỏ
Rồi sao cắt cảnh nóng của đôi phụ, quay rồi còn bỏ đi sao, nếu có không biết sẽ thế nào nhỉ
Vì chú Ji Sung quá đẹp trai mà không mời làm cameo thế PD hạ thấp mấy anh cameo trước rồi à
Thanks bạn dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 18-4-2016 21:57:17 | Chỉ xem của tác giả
Sao đôi phụ bị cắt nhiều thế nhờ. Hết cắt cảnh hôn đến cắt cảnh giường chiếu. Hèn gì ngược từ đầu phim đến cuối phim luôn @@.
Hi vọng mấy tập đặc biệt này chiếu đôi phụ nhiều tí chứ mấy cảnh hạnh phúc của họ chả có nhiều T_T
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 18-4-2016 22:01:19 | Chỉ xem của tác giả
Gọi noona là đúng rồi đẹp đôi trong phim thôi chứ làm sao mà quen nhau được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 18-4-2016 22:02:53 | Chỉ xem của tác giả
Đọc cái tin thấy ức thì ít mà buồn cười thì nhiều:

Cái ức đầu tiên thì ko phải vì cắt phăng mất bed scene của cặp phụ, mà vì sao ko có bed scene của cặp chính vậy, đến cặp phụ còn có WTH?? dù là bị cắt mất, chẹp. Biết đâu lại xuất hiện bed scene bị cắt của cặp chính trong tập đặc biệt tuần này ta  

Cặp chính hôn đi hôn lại 100 lần Cái này có khi đừng đổ tội cho chế Song tham lam vội mà phải đặt dấu hỏi cho mỹ nam nhà ta mới đúng. Có sự cố tình ko hề nhẹ ở đây Hai cái con người này chắc phải nuốt bao nhiêu son có chì vào bụng và môi chắc phải sưng vều thái lát chấm muối đc. Kể cũng là cái sự hi sinh vì diễn xuất đây

Mà không hiểu sao nghe đến dự định mời Ji Sung đóng vai tổng thống của bác đạo diễn mà mình cứ tưởng tượng cái mặt Fenny Park của lão bơi qua bơi lại trước mặt ta... Kể ra mà Ji Sung làm cameo thì rate chắc còn tăng vọt nữa

Anyways, hôm nay đc ngày nghỉ chăm chỉ làm việc ở nhà mà hóng đc toàn tin thú vị hiho
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 18-4-2016 22:06:51 | Chỉ xem của tác giả
100 lần, 99 lần rồi lần thứ 100 NG

Ông Ki hãy trả lời tôi rằng có phải ông cố tình NG ko
Mọe trình kiss của ông có phải thiên hạ chưa từng đc chiêm ngưỡng đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách