Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2287|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Dear My Friends) Tỉ suất người xem tập đầu tiên cao thứ ba trong số các bộ phim của tvN

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bộ phim khung giờ thứ sáu - thứ bảy mới của tvN "Dear My Friends" đã thành công khi nhận được những phản ứng tốt của khán giả.

Tập đầu tiên của bộ phim vừa mới chiếu ngày 13/5 đã miêu tả cuộc nỗi loạn của những người bạn học cũ.

Biên kịch No Hee Kyung chứng tỏ khả năng đặc biệt của mình ngay từ tập đầu tiên khi kết hợp hài hòa giữa các diễn viên kì cựu và Go Hyun Jung nên đã thu hút một lượng lớn người hâm mộ.

Theo Nielsen Hàn Quốc đạt tỉ suất trung bình ở mức 5.1% (không kể quảng cáo) và lên đến 7% (IPTV + truyền hình cáp).

"Dear My Friends" xếp vị trí thứ ba trong số các bộ phim có tỉ suất người xem tập đầu tiên cao nhất của tvN sau "Reply 1988" và "Signal".

"Dear My Friends" tập một mô tả cuộc sống của người cao niên từ quan điểm của Park Wan, một phụ nữ trẻ, người không quan tâm đến cuộc sống của người cao tuổi. Như biên kịch No Hee Kyung nói, "Tôi đã quan sát cuộc sống của người cao tuổi mà không có bất kỳ chất phụ gia không cần thiết", các nhân vật như đang sống. Diễn xuất hoàn hảo và kinh nghiệm lâu năm của các diễn viên đã thổi hồn vào nhân vật.

Tập thứ hai vào ngày 14 tháng 5, Jo In Sung, Daniel Henney và những diễn viên khách mời đặc biệt khác sẽ tiếp tục xuất hiện.

Cre: hancinema
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-5-2016 15:58:12 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Tại tiền nhiệm thấp nên khởi đầu mới thứ 3
đang hóng phim kinh khủng
xem teaser hấp dẫn rồi

Bình luận

Mình cũng nghĩ phim sẽ lập kỉ lục rating, vượt rep  Đăng lúc 14-5-2016 07:52 PM
mình cứ nghĩ sẽ được trên 5%, tập cuối nhảy lên 20% luôn  Đăng lúc 14-5-2016 06:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-5-2016 18:01:38 | Chỉ xem của tác giả
"Dear My Friends" diễn viên chính là ai vậy?
có Jo In Sung là hấp dẫn rồi

Bình luận

http://forum.kites.vn/forum.php?&mod=viewthread&tid=472553  Đăng lúc 14-5-2016 06:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-5-2016 18:53:16 | Chỉ xem của tác giả
Mình tin với tính nhân văn và triết lý sâu sắc của biên kịch Noh, Dear My Friends chắc chắn sẽ được đánh giá cao ngang ngửa Reply 1988
Tập tối nay rating sẽ cao hơn cho xem ^^ mình vẫn đang đợi link down tập 1 phim này lẫn Phù thuỷ trong gương

Bình luận

em coi phù thủy hả, ss cũng đang hóng mà qua nay chưa coi dc. Rết tập đầu khá tốt, lần đầu bé Ron đóng vai trưởng thành nên ss cũng muốn coi thử  Đăng lúc 14-5-2016 10:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-5-2016 19:00:17 | Chỉ xem của tác giả
Khởi đầu của phim quá thuận lợi
Mong rằng rating sẽ tiếp tục tăng cao
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-5-2016 19:25:44 | Chỉ xem của tác giả
Dàn diễn viên ưng cái bụng hí hí
Phim của tvN càng không phải nghĩ luôn hí hí
Cảm ơn bạn dịch nhé, đã xác định được phim để hóng nên cứ hóng tin hoài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-5-2016 22:16:36 | Chỉ xem của tác giả
Với dàn diễn viên và 1 kịch bản thú vị thế này chắc chắn phim sẽ rất hút khán giả cho xem
Tập đầu rết vậy cũng rất tốt rồi, cứ tà tà mà tiến nhé
Thanks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-5-2016 01:16:41 | Chỉ xem của tác giả
Má ơi, thấy film là nhào vô coi. Iu ngay từ tập đầu tiên. Có ai k, cho mình link nghe ost với? Film gì mà vừa hết là lùng nghe ost rồi, có điều k tìm ra link. Khuyến khích mọi người xem film này. Coi các cụ diễn xuất chắc tay giờ còn thích hơn mong chờ ng ấy của e xuất hiện (tập 2 là gặp nhiều hơn rồi) :-)

Bình luận

https://www.youtube.com/watch?v=d3MoxJv6rMI  Đăng lúc 15-5-2016 06:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách