Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3481|Trả lời: 37
Thu gọn cột thông tin

"Daebak/The Royal Gambler" mở đầu bằng trận chiến giữa Jang Keun Suk và Jun Kwang-Ryul, rating 11,8%

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-3-2016 12:37:16 | Xem tất |Chế độ đọc
"Daebak" mở đầu bằng trận chiến tâm lý dữ dội giữa Jang Keun Suk và Jun Kwang-Ryul.
"Daebak "Jang Keun Suk và Jeon Gwang Ryeol, một bên muốn ngai vàng và một bên muốn ngăn cản.

Theo Nielsen Hàn Quốc, bộ phim truyền hình mới của SBS "Daebak/ The Royal Gambler" tập 1 với rate 11,8% ở vị trí đầu tiên trong ba đài SBS, KBS, MBC.

Vào ngày 28 tháng 3, phim truyền hình SBS "Daebak/The Royal Gambler" (nhà văn Kwon Soon Gyu / PD Nam Gun) tập 1 mở đầu bằng cuộc đụng độ giữa Lee In-Jwa (Jun Kwang-Ryul) người đang chú ý đến ngai vàng và Baek Dae-Gil (Jang Keun Suk), người sẽ ngăn cản ông với một trò chơi cờ vua.

Cả hai đánh cờ vua giữa trời tuyết trắng, trong khi Baek Dae-Gil cứu quân lính (cờ vua), Lee In-Jwa mất cơ hội để tấn công. Lee In-Jwa nói, "Làm thế nào để đoạt ngôi vua mà không phải hi sinh quân lính? Đây là sự hy sinh vì một nguyên nhân lớn hơn", nhưng Dae Gil hỏi lại," Chính xác thì phải hy sinh vì ai?"

Lee In-Jwa nói, "Vì quốc gia, vì Joseon, vì người dân". Dae-Gil khiển trách, "Làm thế nào ông dám khẳng định nó là vì người dân? Nó chỉ là ý nghĩ ích kỉ giành ngai vàng của ông, hi sinh người dân trong tám tỉnh của Joseon. Chúng tôi không cần một vị vua coi thường sinh mạng người dân."

Lee In-Jwa nói," Nếu cậu cản trở tôi, tôi sẽ phải giết cậu một lần nữa". Dae-Gil trả lời mà không sợ hãi, “Cứ thử đi, nếu ông có thể.”
Lee In-Jwa và lính của ông tấn công Baek Dae-Gil, sau trận chiến, nhìn Lee In-Jwa rời đi, Dae-Gil nói,"Quy tắc để cai trị là phải hợp lòng người". Anh ấy tin tưởng sẽ thắng Lee In-Jwa.

Bộ phim "Daebak/The Royal Gambler" chiếu vào tối thứ 2-3 trên đài SBS lúc 22 giờ Hàn.

https://www.youtube.com/watch?v=eofyDtOiq3M

Cre: http://news1.kr/articles/?2616834
Vtrans: Sunny4887

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Thư-chan + 5 Ủng hộ 1 cái!
_KeunSuk_ + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-3-2016 12:43:19 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

"Daebak "Jang Keun Suk và Jeon Gwang Ryeol, một bên muốn ngai vàng và một bên muốn ngăn cản.
"Daebak" mở đầu bằng trận chiến tâm lý dữ dội giữa Jang Keun Suk và Jun Kwang-Ryul.

Vừa vào phim đã thấy hai nhân vật hot nhất xuất hiện.
Thật là hấp dẫn quá đi.
Đoạn đối thoại cũng ấn tượng.
Bác Ryeol đóng vai cũng rất quan trọng.
Tối nay hình như baby cute xuất hiện.
Ráng đợi tới tuần sau gặp anh nữa.
Chúc đoàn phim thẳng tiến, Daegil cố lên.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-3-2016 12:45:55 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

quá đỉnh luôn, một khởi đầu tuyệt vời, hy vọng càng về sau rating sẽ cao hơn nữa, sự trở lại của oppa đúng là hoành tráng mà, có sub của kites là cày ngay và luôn.
Nội dung phim ban đầu có vẻ kịch tích ghê. Không biết về sau có đuối hay không nhưng mình tin tưởng Sukkie, hình ảnh của oppa trong phim này làm nhớ thời hong gi dong ghê lun ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-3-2016 12:50:56 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Lâu lau mới thấy bạn Jang đóng cổ trang, hy vọng sau này sẽ càng ngày càng thành công,
Khi nào có time sẽ xem,
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-3-2016 12:53:28 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Lời thoại hay ghê luôn. Nghe nói 2 bác già được khen quá trời. Suk quay trở lại như này là quá tốt r. Hy vọng là kịch bản chắc tay vs kết phim hay.

Thanks Sunny, thật chăm mòa <3

Bình luận

ok, enjoy. xem xong bàn gì vô kia bàn. kkkkk  Đăng lúc 29-3-2016 10:52 PM
haiz, ss đang coi ep 1 nè  Đăng lúc 29-3-2016 10:49 PM
Em baby nhìn cute giống anh Suk lúc nhỏ lém, thương ghê cơ nh3 mà bị đày rồi. Em rưng rưng vì bé.  Đăng lúc 29-3-2016 10:38 PM
ss xem tập 1 à, chỗ đó dịch hay, haha mà họ dịch nhanh ss nhỉ. ^^  Đăng lúc 29-3-2016 10:36 PM
em baby là daegil lúc nhỏ hả, ss đang coi tập 1 này =))  Đăng lúc 29-3-2016 09:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-3-2016 12:55:55 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Theo Nielsen Hàn Quốc, bộ phim truyền hình mới của SBS "Daebak/ The Royal Gambler" tập 1 với rate 11,8% ở vị trí đầu tiên trong ba đài SBS, KBS, MBC.

Vào ngày 28 tháng 3, phim truyền hình SBS "Daebak/The Royal Gambler" (nhà văn Kwon Soon Gyu / PD Nam Gun) tập 1 mở đầu bằng cuộc đụng độ giữa Lee In-Jwa (Jun Kwang-Ryul), người đang chú ý đến ngai vàng, và Baek Dae-Gil (Jang Keun Suk), người sẽ ngăn chặn ông với một trò chơi cờ vua.

Mớ đầu phim rết hai chữ số là tuyệt rồi.Hi vọng rết càng ngày càng béo.
Cảnh đánh cờ ngoài trời tuyết nhìn tuyệt quá.
Nhịn nhịn cuối tuần có sub rồi xem 2 ep luôn thể
Chúc phim giữ vững phong độ ^^~
Thanks ss Sunny đăng tin nha.

Bình luận

Đừng dụ dỗ tui nhaaaaa.t nhịn xem RM đã.dành cuối tuần thoải mái tận hưởng k lại day dứt hàng đêm :p  Đăng lúc 30-3-2016 06:03 PM
Cần link Vietsub pm em. :))  Đăng lúc 29-3-2016 10:51 PM
mừn mê phim mà hổng có hiểu tiếng anh cho lớm.Nên nín nhịn.Lọt hố rồi tuần có 2 ep khó chệu đau khộ lớm TT_TT  Đăng lúc 29-3-2016 07:09 PM
Em thì không nhịn nổi ss ạ, xem Eng sub tốt bản đẹp. ^^  Đăng lúc 29-3-2016 05:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-3-2016 12:59:31 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Chưa xem phim, định đợi cmt xong sẽ nhảy vào xem
Mở đầu như vậy là quá tốt rồi, mong phim tiếp tục thành công hơn nữa nhé ^^
Cảm ơn bạn đã trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-3-2016 13:07:00 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Thế là bắt đầu có phim rồi
Cảnh mở đầu thật ấn tượng với chơi cờ giữa trời tuyết trắng
Ấn tượng với ánh mắt của Kuen Suk (Dae-Gil) - rất quyết liệt
Cảm ơn bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-3-2016 13:23:56 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Bác Jun Kwang Ryul thặc là đỉnh Nổi hết da gà da vịt luôn
Dae Gil cũng hay nữa
Film quay quá đẹp luôn như movie ới
Dàn dựng 2 nhân vật ngồi đánh cờ trong khi 2 nhân vật khác đánh nhau cũng hay nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-3-2016 13:38:20 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Một khởi đầu quá ấn tượng cảnh phim đẹp thu hút , lời thoại hay , đấu kiếm cũng hấp dẫn .
Vẫn là ám ảnh với ánh mắt biết nói of a khi thì sắc bén như dao khi thì nhẹ nhàng thông cảm .
Và cũng như a nói kịch bản phim đa chiều mới tập 1 mà đã có nhiều kịch tính nhưg ko làm người xem lạc lối , xem 1 tập rùi lại muốn xem tập tiếp theo
Thank e dịch tin .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách