Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Sunny4887
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Daebak /The Royal Gambler] Con rắn Jang Keun Suk cắn, thực sự là rắn độc... diễn xuất đáng kinh ngạc/Netizens bình luận

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 22-4-2016 14:22:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

"Một lần nữa tôi ấn tượng mạnh bởi diễn xuất của Jang Keun Suk. Nó vượt ra ngoài trí tưởng tượng khi anh ấy có thể cắn con rắn mà không hề do dự và không có một NG nào..

Suk ơi là Suk sao lại liều như thế?
Vừa lo lắng vừa đau lòng.
Khi diễn là quên hết mọi hiểm nguy.
Ai xem cảnh đó mà không ấn tượng chứ.
Toàn quay cảnh phim trong rừng.
Bao nhiêu là điều đáng sợ.
Lần sau làm ơn đừng mạo hiểm nữa nhé.
Eels càng ngày càng yêu quý Suk hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 22-4-2016 16:52:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Khen hoài rồi nhưng vẫn thấy không đủ. Chỉ càng kỳ vọng sau bộ phim, hình ảnh của anh trong mắt dân Hàn và các đạo diễn lớn sẽ trở nên tuyệt vời hơn - một diễn viên có thực lực chứ không chỉ nổi tiếng bởi gương mặt đẹp.
Thành công của người diễn viên không đến từ kịch bản phim mà là đến từ khả năng và niềm đam mê diễn suất của họ. Thử thách với những vai diễn khó sẽ khiến cho diễn viên càng ngày càng được công nhận. Sự nổi tiếng theo thời gian có thể nhạt dần, nhưng thực lực của các diễn viên thì không bao giờ giảm. Những bộ phim lớn luôn cần những người có niềm đam mê như anh vậy. Mong anh luôn cố gắng và kiên trì.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 22-4-2016 21:29:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chỉ nhìn qua hình ảnh, tạo hình và ánh mắt của JAng Geun Suk thấy mình nổi cả da gà
Có thể là phép so sánh hơi khập khiễng nhưng tự nhiên nhìn hình này khiến mình liên tưởng đến vai diễn của Leo Dicaprio trong The Revenant
Đều là hi sinh vì vai diễn quá nhiều
Hi vọng phim sẽ thành công
Thanks bạn dịch tin

Bình luận

Báo Hàn và Trung có bái nói về anh Suk với diễn viên Leonardo Dicaprio trong The Revenant á ss. ^^  Đăng lúc 22-4-2016 11:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 22-4-2016 22:39:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Diễn viên làm cũng không phải dễ
Sao mà đáng sợ quá vậy nè
Thương Sukkie quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 23-4-2016 08:40:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chỉ nghĩ thấy rắn thôi đã thấy sợ rồi mà anh phải đóng với rắn thật mà còn phải cắn nó nứa chứ
Khâm phục sự cố gắng trong diễn xuất của anh, tất cả anh chỉ muốn truyền tải đến người xem những gì tốt nhất, chân thực nhất
Jang Keun Suk hwaiting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 23-4-2016 18:41:44 | Chỉ xem của tác giả
"Một lần nữa tôi ấn tượng mạnh bởi diễn xuất của Jang Keun Suk. Nó vượt ra ngoài trí tưởng tượng khi anh ấy có thể cắn con rắn mà không hề do dự và không có một NG nào.”  Ôi trời ơi. Deabak.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 24-4-2016 19:14:49 | Chỉ xem của tác giả
choài ơi, cái tạo hìnhhhhhh, còn không bằng hội Cái Bang

k đọc bình luận thì thôi chứ lỡ đọc bình luận của netizen ta thật rợn người >.<
Zai ơi sao zai cừ thế !!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 26-4-2016 09:20:04 | Chỉ xem của tác giả
Đọc new này nói về cảnh mà Jang Keun Suk phải quay trong bộ phim " Daebak the royal gambler " con rắn mà Jang Keun Suk phải cắn , thực sự là con rắn thật và lại là rắn độc nữa , phải khen anh ấy đúng là chuyên nghiệp không nề hà sợ sệt gì cả , vẫn ung dung diễn cảnh phải cắn con rắn mà lại diễn tới mấy lần vì da rắn dày khó cắn . Jang Keun Suk đúng là một người có đầy kinh nghiệm .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 27-4-2016 22:28:23 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên phải nói là con rắn màu khá đẹp là biết ngay rắn độc rồi, mới đầu cứ nghĩ rắn giả được hóa trang cơ, chứ ai ngờ đâu

Có thể nói đây là bộ phm lăn xả từ hình tượng đến sức lực của anh luôn ấy, thiệt quá ấn tượng mà hii

Anh giữ gìn sức khỏe nhé

Tks em đăng news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 3-5-2016 19:31:11 | Chỉ xem của tác giả
Mình vẫn kết anh này từ ngày đóng " Cô nàng đẹp trai", diễn vai nào ra vai đấy. Mong phim sẽ thành công như mong đợi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách