Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Sunny4887
Thu gọn cột thông tin

[Daebak] Nhật báo Singapore phỏng vấn độc quyền Jang Keun Suk bật mí những điều chưa từng tiết lộ

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-5-2016 13:53:31 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Anh đã trở lại và hứa hẹn vô cùng lợi hại hơn xưa.
Đúng là hy sinh vì nghệ thuật, nghĩ đến việc cầm con rắn không đã sợ rồi, nói chi phải cắn nữa :
thanks thớt trans new nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-5-2016 13:57:26 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Về khoản cống hiến hết mình cho vai diễn thì anh Suk ko thua kém ai rồi
Cắn rắn sống thì đâu phải ai cũng dám làm
Mà bất ngờ nhất là ngoài đời anh ko hề chơi bạc mà trong phim đánh như dân chuyên nghiệp mới ghê
Hóng các tập tiếp theo của phim quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-5-2016 14:03:55 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Trùi ui cắn rắn sống saoooo? Ảnh hi sinh vì nghệ thuật quá nhỉ, làm mình nghĩ đến Leo trong Revenant. Mong phim của anh cũng thành công như vậy. Vai diễn lần này khác hẳn những vai diễn trước đây, rất mong đợi sự diễn xuất đột phá của Suk.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-5-2016 14:43:19 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Đi đâu cúng thấy tràn ngập ảnh anh ăn con rắn
Cố lên anh
Fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-5-2016 14:58:41 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Trong bộ phim truyền hình lịch sử "Daebak", Jang Keun Suk đóng vai Baek Dae Gil, hoàng tử bị lãng quên, cuộc sống đã có nhiều biến cố từ một trẻ sơ sinh, bị ném xuống thác nước, bắn một mũi tên, vận mệnh sinh tử của anh bị đặt cược và đau khổ của anh đã không kết thúc khi lớn lên. Jang Keun Suk – Daegil nhảy xuống giếng, bị đánh đòn trừng phạt, ngã từ vách đá, bị chôn vùi trong bùn, ném vào hố phân và gây sốc nhất trên màn hình, để tồn tại, anh thực sự phải ăn một con rắn sống!

Báo này liệt kê chỉ là nỗi đau thế xác, nếu xem phim thì càng hiểu rõ hơn những bất hạnh mà Daegil phải chịu. Một trong những nhân vật nam 9 hay nhất phim cổ trang Hàn. Điều hay nhất chính là Suk không phải chỉ phô bày kĩ thuật trước những cảnh khó đòi hỏi sự gan dạ thể lực hay nước mắt, mà bản thân anh như bài báo nói đã hoàn toàn nhập tâm vào nhân vật và biến nó trở nên vô cùng thật. Nên nếu ai đó là người hâm mộ Suk hay yêu cách diễn của Suk mà không xem bộ phim này thì gần như không biết được 1 nửa con đường diễn xuất của Suk rồi. Khen bao nhiêu cũng không đủ.

Thanks em Sunny dịch tin nhe

Bình luận

ok ss, em xem mấy lần vẫn muốn xem nữa. ^^  Đăng lúc 4-5-2016 06:16 PM
ss đang xem ep 12 =))) hẹn em tí tối đàm đạo  Đăng lúc 4-5-2016 06:15 PM
Anh từng nói Daegil là vai diễn đa chiều mà ss, anh làm cho nhân vật sống động và thú vị hơn. ^^  Đăng lúc 4-5-2016 06:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-5-2016 15:15:18 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Eels luôn tự hào về Suk.
Lý do tại sao theo Suk chứ không là người khác.
Vì anh quá khác biệt từ suy nghĩ đến cách sống.
Gần giống Dae gil anh tự tin, mạnh mẽ và ý chí vững vàng.

Trong phim Hoàng tử còn phải dựa vào anh nếu muốn thắng.
Bộ phim này anh đã cống hiến hết sự nhiệt huyết của mình.
Cảm ơn anh đã cho khán giả xem bộ phim hay như vậy.
Chúc "Daebak" và Daegil luôn chiến thắng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-5-2016 16:29:13 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

cái hình đẹp quá
đọc bài phỏng vấn ngày càng ấn tượng hơn với Jang Geun Suk
và cách anh nói về fan của mình thấy thân thương gần gũi quá
cảm ơn bạn đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-5-2016 17:13:21 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Cảnh Geun Suk ăn con rắn cũng được lên báo kìa

Hẳn là 2 anh em hơn nhau đến tận 10 tuổi ._.

Uầy, phim được chiếu trên đài Singapo luôn rồi à. Sức hút của JGS đúng là ko về nhỏ a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-5-2016 17:13:49 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

"Jang Keun Suk sở hữu vẻ ngoài của một chàng trai đẹp, nhưng tận sâu bên trong, anh là người rất kiên quyết, anh nói với các phóng viên trong phỏng vấn, nhân vật Baek Dae Gil trong phim là người không bao giờ bỏ cuộc, không sợ hãi, dũng cảm đối mặt với những thử thách và anh ấy rất giống với bản thân anh ngoài đời, giúp anh hòa nhập vào vai diễn."
Nhìn vào JKS là đủ hiểu rồi. Tuổi trẻ tài cao.
cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-5-2016 17:18:29 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Suk trong Daebak phải nói là ko có gì để chê luôn. Chuyện ăn rắn, nằm trong hố phân, trong bùn, nhìn thôi khán giả sẽ tự ắt biết Suk đã hy sinh mình cho vai diễn như thế nào Coi Daebak tới giờ phải nói là đi từ bất ngờ này tới bất ngờ khá, Suk ngày càng khiến khán giả phải bất ngờ. Nhiều phân cảnh Suk chẳng kém gì 2 bác diễn viên gạo cội trong film cả. Ôi nghĩ tới đã nổi da gà.

Bình luận

ô kê con bê :3  Đăng lúc 4-5-2016 11:57 PM
ok thi xong nhào vô nhé. :))  Đăng lúc 4-5-2016 11:09 PM
còn bận thi nên mới chiến tới tập 7 à Sunny ơi :'( thi xong chiến hết luôn  Đăng lúc 4-5-2016 08:25 PM
Xem tập 11, 12 chưa bạn? hấp dẫn lém. :)  Đăng lúc 4-5-2016 06:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách