Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3631|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Daebak) Jang Keun Suk: "Tối sẽ hôn trong một số cảnh, còn Yeo Jin Goo thì không"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Jang Keun Suk đã nói về sự mong đợi của mình vào các cảnh lãng mạn.
        Buổi họp báo bộ phim "Daebak" (phát sóng vào tối thứ 2, thứ 3 hàng tuần; đạo diễn Nam Gun, biên kịch Kwon Soon Gyu) đã được tổ chức vào ngày 20 tháng 5 tại Goyang-si Ilsan SBS Production Center với sự tham dự của diễn viên Jang Keun Suk và  diễn viên Yeo Jin Goo. Đến nay bộ phim đã phát sóng được 16 trong tổng số 24 tập của bộ phim.
        Jang Keun Suk nói về cảnh lãng mạn (còn gọi là 'loveline') trong phim: "Tôi thực sự rất tò mò, đến giờ vẫn chưa có một cảnh hôn nào. Tôi cũng chưa có dịp hôn khi có cảnh lãng mạn, không ai có 'skinship' với ai, cho nên chúng ta phải chờ xem diễn biến tiếp theo như thế nào, xem bí mật sự ra đời, xem cuộc chiến bảo vệ ngai vàng,.v.v.. ra sao"
        Và anh ấy cũng nói thêm: "Tuy nhiên tôi cũng phải có cảnh hôn với ai đó, phải không? Còn Yeo Jin Goo á? Thì không có!". Câu nói đùa của anh đã làm mọi người cười lớn.
        Bộ phim "Daebak" hiện đang lên sóng trên đài SBS vào lúc 22:00 mỗi tối thứ 2 và thứ 3 hàng tuần, mời các bạn chú ý đón xem.

V-trans by me (AT_PSYCHO-J)
English translation: Zoe from ECI
Original source: http://www.starseoultv.com/news/articleView.html?idxno=406344
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-5-2016 16:10:30 | Chỉ xem của tác giả
"Tuy nhiên tôi cũng phải có cảnh hôn với ai đó, phải không? Còn Yeo Jin Goo á? Thì không có!".
nữ chính là ai thế

Bình luận

Lim Ji Yeon  Đăng lúc 22-5-2016 04:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-5-2016 16:32:20 | Chỉ xem của tác giả
Đúng rồi, Jin Goo à~ hãy giữ thân như ngọc, nói không vs kiss scene nhé :3 chị chưa sẵn sàng tâm lý để xem cảnh kiss của em đâu hiu hiu~ )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-5-2016 17:13:37 | Chỉ xem của tác giả
Một cảnh có chưa mà nói 1 số cảnh cô kia?
Anh Suk tôi ảnh nói vậy thôi.
Chưa chắc có nhé, mà có càng tốt.
Bạn Jin Goo chưa có kinh nghiệm PD không cho kiss đâu.

Ủa nay rảnh dịch news ta ơi.
Tưởng đi ngủ sớm rồi chứ. hahaha

Bình luận

Định đạo tên ẻm Suni của ổng à?  Đăng lúc 22-5-2016 06:56 PM
Lúc trc còn chị chị giờ thì xưng tôi luôn he? -_- Tất nhiên toai biết ẻm cún của Suk là Suni rồi, nhưng toai cũng thích kêu cô là cún Sunny đấy!  Đăng lúc 22-5-2016 06:56 PM
À cô là lươn nướng nên tôi phải khẳng định vậy đó. :))  Đăng lúc 22-5-2016 05:33 PM
Nè cô không biết cún anh Suk tên gì hả Suni nhá, ai ảo tưởng vại, cô nằm mơ nhiều thì có. xí  Đăng lúc 22-5-2016 05:32 PM
Trong tương lai hôn nhiều cảnh được hông cô? "Anh Suk tôi"??? Ngưng ATSM đê cô ơi =))) Tôi không ngủ mà đi dịch news đấy, làm gì được tôi? Hử. cô cún Sunny?   Đăng lúc 22-5-2016 05:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-5-2016 18:44:57 | Chỉ xem của tác giả
Hóng cảnh kiss của anh ở những tập sau
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-5-2016 21:05:56 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phim này hình như k tập trung loveline nhỉ
chẳng nghe thấy diễn viên nữ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-5-2016 21:08:08 | Chỉ xem của tác giả
Nghi án ổng nói giỡn
Film đang căng như dây đàn, đau thương, ngược triền miên, tìm tí loveline đã mỏi mệt thì coi bộ kiss là chiện ko tưởng
Mà tui cx chẳng có mong kiss gì đâu chỉ muốn biết bk sẽ còn ngược Dae Gil tới mức nào nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-5-2016 23:14:53 | Chỉ xem của tác giả
Nói thiệt là có 1 kiss đã mừng lắm rùi nói chi 1 số . . .
Vui nhất là a còn chưa biết kiss với ai .
Đã vậy còn chọc Jin Goo đúng là tình huynh đệ thân thiết .
Thank bạn đăng tin .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-5-2016 07:55:43 | Chỉ xem của tác giả
Jin Goo còn nhỏ mà
hãy như Jin Goo .
á nhầm, hãy iu Jin Goo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao