Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Sunny4887
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Daebak][Interview] Jang Keun Suk hạnh phúc để "học vẻ đẹp của diễn xuất”/ Jang Keun Suk gọi “The Royal Gambler” là 'vận may'

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 21-5-2016 21:16:34 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

ầy cái phân cảnh ăn con rắn đó, nhìn đã thấy ghê sợ rồi
mà a còn ăn nó nữa, phục sự can đảm của a quá
"Tôi trân trọng những vết sẹo và vết thương trong khi quay cảnh hành động như “huân chương danh dự”, trong quá khứ tôi có thể miễn cưỡng, 'Tôi có thể làm điều đó thế nào?' Bây giờ là một diễn viên độ tuổi 30, tôi có trách nhiệm lớn hơn. Tôi nên làm cho các nhân viên và các diễn viên khác thấy tự tin".

a thật là người có tâm với nghề, và rất nghiêm túc theo đuổi nghiệp diễn của mình nữa
thanks bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 21-5-2016 21:19:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Suk nói Daebak là vận may nhưng tui nghĩ cũng ko hẳn đâu
Sẽ ko tự nhiên mà pd và bk tại tìm tới Suk cho vai diễn Dae Gil, sẽ phải có lý do để họ làm vậy và lý do chỉ có thể là ở diễn xuất của Suk thoi. Và nếu có là vận may đi nữa thì nó cũng phải có sự nỗ lực rất lớn từ bản thân anh để hoàn thành vai diễn

Tks Sunny dịch bài nhóe

Bình luận

@Sunny: uk thì hiểu ý Suk chứ :D  Đăng lúc 22-5-2016 01:00 AM
ss Sum: bông ko ăn đc mà ss :v ss cho e cái j ăn dc á =)))))  Đăng lúc 22-5-2016 01:00 AM
@Linh: Anh Suk chơi chữ đó, tất nhiên chúng ta hiểu lý do có hàng trăm kịch bản gửi tới anh đầu tiên. ^^  Đăng lúc 21-5-2016 11:02 PM
hay , cho cái bông!  Đăng lúc 21-5-2016 10:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 21-5-2016 22:22:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Về mặt diễn xuất chưa bao giờ nghi ngờ gì cả
Hy sinh nghệ thuật để vai mình hoàn hảo hơn
Tương lai anh còn dài và mong càng ngày càng đc yêu mến hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 21-5-2016 22:47:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Jang Keun Suk cho biết anh quan tâm giữ đúng theo kịch bản hơn là về tỉ lệ người xem.
"Tôi đã tò mò ba phim sẽ thể hiện thế nào vì cả ba đều rất khác nhau" anh nói. "Nhưng tôi không bao giờ nghĩ đến việc cố gắng để cải thiện tỉ lệ người xem phim chúng tôi hoặc cố giành chiến thắng trong cuộc cạnh tranh. Tôi không có lựa chọn nào khác ngoài việc tin tưởng vào kịch bản. Tôi phải tin vào nhân vật của tôi và thậm chí khi họ cảm thấy nó không thực tế.

=> Trời ơi đọc từ trên xuống dưới nhìn thấy đoạn này mà muốn đập bàn vỗ tay. Hay quá Suk ơi! Bản thân một diễn viên nếu chỉ nhìn vào con rate mà chọn tác phẩm hay là không tin vào nhân vật, biên kịch thì không phải là diễn viên. Cảm thấy tự hào lây từ Eels khi Suk trả lời thẳng thắn như vậy. Và chỉ cần nhìn cách Suk khắc họa Baek Dae Gil cũng hiểu được Suk tin vào nhân vật, kịch bản và đạo diễn thế nào Fighting!

Thể loại phim này tuy là một bước chuyển với Suk như Suk nói nhưng 1 lần nữa phải khẳng định Suk làm quá tốt. Không chỉ là cảnh hy sinh ăn rắn mà còn tất cả những cảnh nội tâm khác. Mới đây nhất là đoạn đào mộ cha mình. Quá xuất sắc. Nếu nói Daebak là bộ phim làm rõ những khả năng diễn xuất tiềm ẩn khác của Suk thì sau này tin là Suk sẽ càng đi lên, càng phát triển và giữ phong độ.

Thanks Sunny dịch tin nhe.

Bình luận

Em xem cứ gần gần 9 giờ là đến đoạn anh Daegil xuất hiện và hết tập phim. hahaha  Đăng lúc 22-5-2016 12:01 PM
tò mò xong đợi =)) đợi coi xong hết ngay đoạn hay tiếp =)) Chưa khi nào nó hết ngay đoạn bt cho dc =))  Đăng lúc 21-5-2016 11:46 PM
Thì cho hội 7 ngày tò mò chung với hội bên Hàn luôn. Bệnh tò mò dễ lây lan. :))  Đăng lúc 21-5-2016 11:25 PM
=)) khô quá, ổng nói vậy khác nào làm hội 7 ngày tò mò càng tò mò  Đăng lúc 21-5-2016 11:22 PM
Đấy, cho nên anh Suk ảnh nói anh cũng tò mò cốt truyên phim luôn. kkkk  Đăng lúc 21-5-2016 11:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 21-5-2016 23:44:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Đúng là cách quay phim theo kiểu "cuốn chiếu" của Hàn thường gây những bất lợi đối với diễn viên. Ngoài vấn đề ảnh hưởng đến thể lực diễn viên vì vừa quay vừa chiếu nên cường độ làm việc của diễn viên phải nói là rất kinh khủng, họ bị vắt kiệt sức lực thì những yếu tố như rating hay phản ứng khán giả cũng tác động không nhỏ đến diễn xuất của diễn viên. Nhiều lúc phản ứng của khán giả không được như mong đợi nhưng họ vẫn không còn sự lựa chọn nào khác ngoài tiến lên, tin tưởng vào biên kịch, đạo diễn và diễn bằng tất cả nỗ lực của bản thân, tránh không để bị dao động bởi những yếu tố bên ngoài. Và hiện tại với những gì đã thể hiện thì Jang Geun Suk đang làm rất tốt phần của mình và những nỗ lực và nhiệt huyết dành cho vai diễn khiến cho các fan của cậu cảm thấy rất tự hào. Ngược lại Jang Geun Suk cũng sẽ cảm thấy thật hạnh phúc khi có những fan hâm mộ luôn thấu hiểu và ủng hộ cậu ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 21-5-2016 23:49:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Đọc nhiều bài phóng vấn của anh, có thể thấy được lần này anh tận tâm cho vai diễn như thế nào
Những bộ phim trước đó của anh tuy mình không thích lắm nhưng diễn xuất của anh không hề tệ, kể ra có ko đc hay lắm thì mình cũng xem tương đối nhiều phim của anh rồi ý :p
Vai diễn lần này là một bước chạy đà tốt, hi vọng sau này được thấy anh đóng phim kiểu hành động
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 22-5-2016 00:30:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Đọc mấy bài phỏng vấn của anh xong
lúc nào cũng thấy ngưỡng mộ
đúng là người có học thức
trả lời đâu ra đó, rất hay
thanks bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 22-5-2016 01:32:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Ăn rắn sống ư? Woa... Cậu đúng là một diễn viên mạo hiểm, hết mình
Chúc phim thành công
(Ăn xong có ói không trời, thịt rắn xào sả ớt ngon lắm à, sao k ráng nướng lên hay mần nồi cháo @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 22-5-2016 08:44:56 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

nói chung là bây giờ không còn nghi ngờ gì với khả năng diễn xuất của bạn JGS nữa rồi
sự nỗ lực của bạn đã được công nhận, thật sự rất vui
thanks bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 22-5-2016 10:44:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Cái ảnh có da có thịt nhìn rõ yêu, bọn e đỡ xót
Anh tin kịch bản còn tụi em tin anh :X
Cảm ơn bạn Sun

Bình luận

Đê :(  Đăng lúc 23-5-2016 09:40 PM