Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rainnie
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thác Phi Dụ Tình | Nguyệt Xuất Vân (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-8-2012 08:53:39 | Xem tất
thank bạn vì đã post truyện :)) truyện rất là hay . đọc đoạn chị sương bị ngược khóc lóc tùm lum nhưng lúc lại rất thương anh hàn . truyện này đọc tội nhất vẫn là anh ngân . rõ là thương, người tốt vậy mà không được đến với chị . còn mộ dã , thu thủy tuyệt và anh băng thì ai cũng tốt mỗi người một vẻ và quan trọng nhất là yêu chị cả 3 anh đều có thể vì chị mà bỏ đi giang sơn :)) vui nhất là đoạn bốn anh cùng đánh nhau vì chị . nếu có cả anh hàn vào thì vui phải biết :)) truyện đã hoàn nhưng mình vẫn sẽ thích truyện nhất :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2013 13:23:26 | Xem tất
òa òa truyện hay như zậy h mí phát hiện, miu đúng là hết thuốc chữa rOy ak
đc mấy đứa pạn giới thiệu mí mò vào đây đọc nek, ai dè cũng thuộc top kites hê hê
đọc mí chương đầu mà máu xông lên não thiệt chứ, mún quánh Hàn sư huynh một trận ak{:431:}
cÒn thim cOn nhỏ Mi Vũ đáng ghét nữa, hây hây, đập đập đập{:403:}
hên là về sau Hàn huynh bik mình thik ai, quay đầu là bờ, níu ko a ko chjt vì già, thì cũm chít vì bị miu rủa ak{:449:}
truyện đúng hay lun, ủng hộ một cái nek, cảm ơn rainne nhìu lắm lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-11-2015 20:04:47 | Xem tất
Mình thấy Phượng ẩn thiên hạ mới là truyện hay nhất của Nguyệt Xuất Vân, không hiểu sao mọi ng nói Sai phi dụ tình và Đao phi thiên hạ hay hơn cả. Vì nam chính trong hai truyện trên đều rất chi là có tí "ngu ngơ", rất hay hiểu lầm nữ chính, cái mà đáng ra một nam chính thông minh cơ trí không bao giờ mắc phải. Các bạn có chung ý nghĩ như mình không?
Dẫu sao cũng cảm ơn bạn đã post truyện .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-12-2015 05:25:06 | Xem tất
Ôi ta đọc được đến chương 12 mà đuối quá k theo nổi nữa, truyện quá dài, đành nhảy trực tiếp đến phiên ngoại, biết ending là được rồi. Đọc truyện cả đêm rồi, ta phải đi ngủ bù thôi

anyway, trong mấy a nam thích nhất đồng chí sư huynh, nam chính thì đoạn đầu quá ngu ngốc ta chịu k thích lại nổi, ngoại trừ sư huynh ra mình thấy a nào cũng có bệnh hết á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách