Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4786|Trả lời: 36
Thu gọn cột thông tin

"Chuseok cũng bên nhau" - Jo In Sung, Lee Kwang Soo, Im Joo Hwan, D.O (EXO) cùng nhau đi du lịch

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-9-2015 09:59:21 | Xem tất |Chế độ đọc

Các diễn viên Jo In Sung, Lee Kwang Soo, Im Chu Hwan, D.O (EXO) đã lên đường đi du lịch để cùng đón ngày lễ Chuseok cùng nhau

Ngày 27/9, theo như những người trong cuộc liên quan đến các diễn viên, cả 4 người này hiện tại đang du lịch tại Tokyo - Nhật Bản. Mặc cho những lịch trình bận rộn để quảng bá cho các tác phẩm của mỗi người, họ vẫn vui vẻ đồng hành cùng nhau trên chuyến du lịch cũng như nuôi dưỡng tình bạn khắng khít của mình.

Jo In Sung, Lee Kwang SooD.O đã cùng nhau phối hợp diễn xuất thông qua bộ phim trước đó "It's Ok. That's Love". Mối nhân duyên bắt đầu từ bộ phim, và ở hiện tại, tình bạn của họ vẫn duy trì. Vào tháng 7 vừa qua, đoàn làm phim "It's Ok. Thats Love" vừa mở tiệc hội ngộ mừng 1 năm phát sóng lần đầu tiên của bộ phim.

Thêm vào đó, Jo In SungIm Joo Hwan đã được biết đến bởi mối quan hệ anh em thân thiết của họ. Những nam diễn viên này đã điều chỉnh lịch trình bận rộn của họ dù chỉ là ít ngày nhưng vẫn quyết định đi du lịch cùng nhau, chứng tỏ mối quan hệ anh em thân thiết

Bên cạnh đó, sau thời gian dài, gần đây Jo In Sung đã tiết lộ hình ảnh của anh thông qua teaser VIVIEN's SNS Movie. Một bên, Im Joo Hwan đã vừa thành công khi hóa thân thành nhân vật phản diện trong bộ drama vừa kết thúc gần đây  "Oh My Ghost" và theo như tin tức gần đây thì anh đang xem xét xuất hiện trên màn ảnh rộng.

Lee Kwang Soo đang tích cực tham gia vào chương trình cuối tuần của đài SBS "Good Sunday - Running Man", và dự định các hoạt động trước mắt cho movie "Mutant" sẽ bắt đầu công chiếu vào ngày 22 tháng sau. D.O vừa kết thúc việc ghi hình cho bộ phim "Pure Love" và được biết anh sẽ tham gia diễn xuất trong movie sắp tới "Hyung"

http://entertain.naver.com/read?oid=213&aid=0000771010
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
phuongha109 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2015 10:25:06 | Xem tất
Tư sau vụ phim này tình huynh đệ ngày càng khăng khít
Đi chới với nhau liên miên hết lần này tới lần khác
Haizzzz chẳng cho bóng hồng nào xen vào thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2015 11:08:22 | Xem tất
thấy tình bạn của mấy ông này đáng quý quá đi, quen biết nhau qua 1 bộ phim để rồi mà thân thiết như anh em trong nhà, suốt ngày rủ nhau đi du lịch thế này
nhưng mà đừng rủ nhau ế vì đi với nhau quá nhiều nha các anh, mong chờ tin vui từ mỗi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2015 12:06:23 | Xem tất
Thật ra trước đó thì Jo In Sung, Im Joo Hwan, Song Joong Ki, Lee Kwang Soo đã thân với nhau rồi, giờ thì gia nhập thêm anh chàng 9X D.O của EXO. Có lẽ do Song Joong Ki đang bận rộn quay phim chứ không thì cũng không thể thiếu trong chuyến du lịch này. Ngày Chuseok không chọn ở bên cạnh gia đình mà lại đi du lịch cùng nhau như thế này chứng tỏ tình bạn của họ cực kỳ thân thiết đó. Chúc cho chuyến du lịch của 4 người thật vui và tình bạn của họ ngày càng gắn bó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2015 12:10:08 | Xem tất
Toàn là trai đẹp đi với nhau, còn thiếu Joong Ki nữa là tập hợp đủ biệt đội hại tim fangirl rồi Ảnh chắc đang bận rộn lắm với DOTS, từ lúc xuất ngũ tới giờ ảnh bận không ngớt mà. Fangirl mong một ngày được thấy tấm selca chụp chung của 5 ảnh
Công nhận là từ sau OMG mình nhìn nhận khác về Im Joo Hwan ghê, không chỉ đẹp trai mà diễn xuất cũng rất tốt, tính cách cũng đáng yêu nữa, chỉ tiếc là anh chưa có nhiều cơ hội để tỏa sáng. Hi vọng sau OMG đây sẽ là bàn đạp để anh thành công hơn, để mình cũng được thấy ảnh nhiều hơn

Bình luận

sao k qua nhà She Was Pretty chơi vậy nàng, bà con KMHM lẫn OMG đều có mặt đông đủ :)  Đăng lúc 28-9-2015 12:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2015 12:20:36 | Xem tất
Mấy anh em này lại đi chơi cùng nhau. Song Jong Ki bận đóng phim chứ nếu không thì cũng đi chung rồi.
Ai cũng đang và sắp có dự án mới rồi, chúc cho tất cả đều thành công.
Mong Im Joo Hwan trong dự án mới và đang chờ movie mới cả Lee Kwang Soo đóng cùng Park Bo Young lắm đây.
DO thì mình sẽ gặp cậu ấy trong movie Hyung nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2015 12:32:01 | Xem tất
"Lee Kwang Soo đang tích cực tham gia vào chương trình cuối tuần của đài SNSD "Good Sunday - Running Man"," Chủ thớt làm giật cả mình đài SNSD
4 anh em thân thiết quá đi thôi. Đợt này đi thiếu mất Joong Ki
Chúc 4 anh em ăn chơi bét nhè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2015 12:36:59 | Xem tất
Lại nhớ tập Running man mà Jo In Sung, Im Joo Hwan với Song Joong Ki tới thăm hươu, ước gì sớm có 1 tập mà khách mời là nguyên bộ này nhỉ, thêm cả D.O nữa thì quá toẹt vời rồi, đại hội mỹ nam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2015 13:22:08 | Xem tất
Chắc Joong Ki bận quay phim nên không tham gia được
Mấy anh này cũng mau kiếm người yêu đi thôi chứ đi chơi cùng
nhau mãi sao được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2015 13:37:50 | Xem tất
dễ thương quá. Đọc những tin tức cảm động thế này làm cho thời gian trôi qua bình yên hơn nhiều so với những tin tức giật gân nào ai đó đang bỏ ai đó đi hoặc ai đó bị phát hiện có bồ...
Chúc các anh bạn mình vui vẻ và hạnh phúc bên nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách