Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nguyentruc3705
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

“Chicago Typewriter” niềm hy vọng phục hồi rating khi cốt truyện thần bí bắt đầu mở ra

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 17-4-2017 13:05:31 | Chỉ xem của tác giả
không cần quan trọng rating lắm đâu, vì bản thân mình thấy rating cũng không nói lên được 100% chất lượng của phim. Cá nhân mình thấy phim rất rất hay và thu hút, hiếm có phim nào lại có một biên kịch chắc tay như thế này với sự hiểu biết về văn học các nước. Xem phim thích lắm vì được đầu tư kĩ càng chứ không kiểu mì ăn liền đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 17-4-2017 20:41:42 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng thấy rating không phải là vấn đề chính làm nên chất lượng một bộ phim. Được rating cao thì càng tốt không được thì thôi. Chỉ cần kịch bản phim hay diễn viên tốt là được rồi. Về 2 mặt này thì Chicago Typewriter đều làm rất ổn. Tuy chỉ mới xem được 1 tập nhưng mình cảm giác phim sẽ rất hay. Mình rất tin tưởng con mắt chọn kịch bản của chị Im Soo Jung, hẳn hơn 10 năm rồi chị mới quay lại đóng phim truyền hình thì kịch bản chắc chắn phải rất hay rồi. Lại còn thêm cả Yoo Ah In và Go Kyung Pyo nữa. Toàn diễn viên mình thích thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 17-4-2017 20:55:42 | Chỉ xem của tác giả
Mong bộ phim khởi sắc mình cũng chờ xem mà chưa đủ điểm đây. Cày nào !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 17-4-2017 22:20:51 | Chỉ xem của tác giả
Diễn viên chất, kịch bản hay, cách dàn dựng mới lạ
Rồi phim sẽ đạt rết tốt thôi khi  nội dung dần dần bộc lộ
Cho dù con rết k cao như mong đợi thì phim cũng để lại ấn tượng sâu sắc cho khán giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 19-4-2017 00:53:54 | Chỉ xem của tác giả
Mình tin tưởng, chỉ thấy cái tên với đài truyền hình với bối cảnh là đủ đạt chấm rồi
Cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách