Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: happyending
Thu gọn cột thông tin

(Cheese in the trap ) Trò chuyện cùng Park Hae Jin : “ Làm gì có ai hỏi “ Chúng ta hẹn hò nhé” rồi mới hẹn hò cơ chứ”

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-2-2016 18:55:29 | Xem tất
Đúng là đa số không hỏi, nhưng nếu hỏi thì các bạn nữ sẽ sung  sướng hơn rất nhiều đó anh Park Hea Jin à.
Đọc mấy bài phỏng vấn của anh, xem ra anh đáng yêu và dễ thương lắm ạ.
Rất xứng đôi với Hong Seol đó anh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-2-2016 19:28:52 Từ di động | Xem tất
Haiz, càng ngày mình càng bị cuồng rồi, đang cố ko bị sa đà vì khi phim hết sẽ rất tiếc nuối. Xem BTS mà ngưỡng mộ cặp đôi này quá, hy vọng thành đôi thành đôi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-2-2016 20:01:12 | Xem tất
Thanks bạn @happyending rất nhiều. Có mình cũng xin sẵn sàng sập bẫy đây.
Phải nói anh này kiểu trả lời đúng thẳng ruột ngựa luôn, may là toàn khen người chứ chê thì tiêu rồi hjhj.
Qua bài này mình càng bị Park Hae Jin hấp dẫn rồi.

Bình luận

tks :x  Đăng lúc 5-2-2016 10:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-2-2016 22:09:05 Từ di động | Xem tất
trời ơi,  tui là fan cuồng của Seol với sunbae mà PHJ còn kêu ảnh giống yoo jung con KGE giống Seol. Anh muốn con shipper là em phải sống sao đây. 2 người này mới đóng chung 1 fim mà chemistry yêu ko chịu dc. Trai chưa bồ, gái chưa ai cua, làm ơn tới với nhau đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-2-2016 23:28:29 | Xem tất
đã down đủ tập phim để tết đem về quê ngâm cứu :">
dù chưa xem phim nhưng thấy mn review phim nhiệt quá nên cx hớn lắm rồi :">
mà biết 2 anh chị ấy từ trước rồi nên diễn xuất là điều miễn chê luông :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-2-2016 08:09:26 | Xem tất
"Cheese in the trap"  là hiện tượng mà mấy đứa fan cuồng của Phòng mình đang theo dõi đấy. Cơ mà, cặp diễn viên dể thương quá. Mình còn thích nửa là...
Sẽ xem sau đó vì bây giờ còn nhiều phim chưa xem kịp quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-2-2016 21:03:03 | Xem tất
Trùi ui siêu dễ thương
Hai anh chị hẹn hò nhau đi coi clip hậu trường ôm từ đằng sau sao mà tình cảm :X mà tự dưng thấy c Go Eun để tóc đỏ quen rồi bữa trước thấy đưa tin về tóc đen lại thấy lạ lạ chị ấy cute với cả mặc đồ đẹp tóa cơ
Cảm ơn bạn dịch nhaaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-2-2016 22:30:57 | Xem tất
ôi Jung tiền bối ơi!!!! Seol dễ thương thế sao không yêu đc cơ chứ! <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-2-2016 22:38:07 | Xem tất
Ha ha ha, "Tôi chưa bao giờ hỏi bạn gái là “Chúng ta hẹn hò nhé?” rồi mới hẹn hò cả. Hẹn hò thì cứ hẹn hò thôi chứ có ai hỏi xin phép trước bao giờ đâu." Đáng yêu quá đi. :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-2-2016 23:34:16 | Xem tất
Anh HJ trả lời thẳng nhỉ, khen chị GE và KJ tới tấp luôn, cơ mà em ưng, vì đúng là ai đóng cũng hay thật mà. Mình đã sập bẫy từ ngày đầu tiên, xem chỉ vì có anh PHJ thôi nhưng lại thành ra mê cả dàn cast luôn. Diễn hay, lại toàn trai xinh gái đẹp, câu chuyện cũng thú vị. Chỉ trong tuần đầu tiên mình đã xem lại 2 tập đầu tới 3,4 lần. Giờ thì chính thức sập bẫy sâu quá luôn rồi.

Ngoài ch tình ngọt sâu răng của cp chính thì em cũng rất hóng câu ch Bromance của YJ với IH đấy. Còn nhiều bí ẩn cần được khai quật lắm đây. . Hy vọng phim sẽ kết thúc thành công.

Cám ơn bạn dịch tin. Chúc bạn năm mới vui vẻ và thành công nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách