Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4875|Trả lời: 23
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Cheese in the trap ) Trò chuyện cùng Park Hae Jin : “ Làm gì có ai hỏi “ Chúng ta hẹn hò nhé” rồi mới hẹn hò cơ chứ”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
“ Mặc dù tôi biết đây là sự quan tâm lo lắng của mọi người thôi, nhưng tôi đã nghĩ rằng tại sao mọi  người lại có thể nói như vậy khi mà chưa thấy được năng lực diễn của cô ấy” - Nam diễn viên Park Hae Jin nở nụ cười nhẹ và nói
Đây là câu trả lời của Park Hae Jin khi được hỏi liệu có bất kì áp lực nào tới anh khi Kim Go Eun nhận được phản ứng không được tích cực từ khán giả sau khi nhận vai diễn.

Sau khi nhận vai diễn Hong Seol cho bộ phim chuyển thể từ Webtoon rất được yêu thích Cheese in the trap, Kim Go Eun thực sự đã có một khoảng  thời gian khá khó khăn

Nhận lời phỏng vấn  với Yonhap news tại 1 quán café thuộc khu vực Kang Nam, Park Hae Jin đã nhấn mạnh: “ Kim Go Eun bản thân cô ấy chính là Hong Seol”. Là một con người luôn bày tỏ rõ ràng quan điểm cũng như suy nghĩ của mình, Park Hae Jin bản thân anh ấy cùng chính là “Yoo Jung Sunbae

• ” Tôi không hề cảm thấy Kim Go Eun đang diễn..”

“ Nếu nói về sự đồng bộ với nhân vật  trong nguyên tác thì không thể chỉ là sự đồng bộ về ngoại hình. Tôi nghĩ rằng sự đồng bộ đó phải được thể hiện qua diễn xuất. Sự thật là trước khi bộ phim được trình chiếu thì mọi người vẫn chưa hề biết Hong Seol của Kim Go Eun sẽ được thể hiện như thế nào mà”

Park Hae Jin
cũng nói rằng, chính nhờ sự phản ứng càng ngày càng tăng như vậy khiến cho anh ấy  cũng trở nên tò mò xem Hong Seol của Kim Go Eun sẽ như thế nào. Hai người gặp nhau lần đầu tiên vào tháng 9 ở trường quay, và khi ấy anh đã cảm thấy  Kim Go Eun chính là cô nữ sinh đại học  Hong Seol

Park Hae Jin
luôn miệng gọi Kim Go  Eun là “Seol-ie” và khen ngợi cô: “ Mỗi lần nhìn thấy Seol, tôi không bao giờ cảm thấy cô ấy đang diễn hay là đang cố gắng để trở thành nhân vật đó cả
Tôi cũng không rõ đây là do sự biến hóa linh hoạt của cô ấy, hay là cô ấy  đã phân tích nhân vật rất kĩ từ trước nữa. Dù sao đi chăng nữa, tôi cảm thấy cô ấy là một diễn viên, mà năng lực của cô ấy đã bị đánh giá quá thấp

• Câu trả lời thẳng thắn của Công tử Busan: “ Đâu có ai lại hỏi đối phương rằng “ Chúng ta hẹn hò nhé” rồi mới hẹn hò đâu chứ”

Hong Seol của Kim Go Eun không phải là chuẩn mực của sắc đẹp, và càng không phải là kiểu con gái dùng trí thông minh để biến người đàn ông nào đó thành của mình.
Cũng như Kwon Eun Taek (Nam Joo Huyk) trong phim hẳn sẽ có rất nhiều người muốn biết tại vì sao mà Yoo Jung lại có thể rơi vào lưới tình với Hong Seol như vậy
Park Hae Jin giải thích: “ Ngay từ đầu tiên Yoo Jung tiếp cận Hong Seol chỉ vì tính hiếu kì” “ Cả Yoo JungHong eo/b] đều là loài vật nhạy cảm, cả hai khi nhìn thấy nhau đã thấy rõ ràng sự khác biệt của đối phương và những người khác
Yoo Jung bắt đầu cảm thấy vui khi trọc ghẹo Hong Seol. Nhưng cậu ấy cũng mong muốn rằng, Hong Seol sẽ không như người khác, không vì mục đích nào đó mà tiếp cận mình.Cậu ấy từng hiểu lầm cô cũng giống những loại người đó, nhưng khi hiểu lầm được xóa bỏ thì tình cảm cứ thế mà tăng lên nhiều dần"

So với bản gốc Webtoon, tình tiết trong phim được triển khai khá nhanh. Đặc biệt trong tập 3, sau khi đưa Hong Seol về trước cổng nhà, Yoo Jung đã hỏi: “ Seol ah, chúng mình hẹn hò nhé?” và cảnh phim này đã làm cho không biết  bao nhiêu khán giả phải mất ngủ thao thức

Tập 3 của bộ phim được quay gần như là đầu tiên , trong khí đó tôi mới gặp Seol có vài lần nên câu nói đề nghị hẹn hò như vậy thực sự đã rất khó khăn. Với cả, chính bản thân lời thoại, nói thật là cũng hơi gượng gạo đúng không ạ. Tôi chưa bao giờ hỏi bạn gái là “Chúng ta hẹn hò nhé?” rồi mới hẹn hò cả. Hẹn hò thì cứ hẹn hò thôi chứ có ai hỏi xin phép trước bao giờ đâu."
Công tử Busan Park Hae Jin vừa nói vừa cười lớn.

• “Khi hẹn hò thì không có nhiều khác biệt(tính cách) như Yoo Jung... Hiện tại vẫn độc thân”

Trong một lần phỏng vấn cho chương trình giải trí, Park Hae Jin đã từng chọn Kim Go Eun là mẫu hình lí tưởng của mình. Vì lí do đó, việc casting dàn diễn viên cho bộ phim càng trở thành một chủ đề nóng thu hút nhiều sự quan tâm.

Park Hae Jin thổ lộ: “ Vì họ hỏi nên tôi nói, và thế là nó thành tiêu đề cho bài báo””Thật ra tôi từng tình cờ gặp Kim Go Eun ở tiệm làm tóc, tôi cảm thấy cô ấy rất gọn gàng và sạch sẽ, và đến bây giờ tôi vẫn có cảm giác như vậy
Trong buổi họp báo giới thiệu phim, PD Lee Yoon Jung đã nói với Park Hae Jin rằng “ Nếu cậu kết hôn với Kim Go Eun thì sẽ rất tuyệt đấy” và: “ Liệu có khả năng nào 2 người hẹn hò với nhau không” thì Park Hae Jin đã gây ra một tràng cười lớn khi hóm hỉnh đáp trả lại rằng: “ Chị muốn nói tới khả năng của việc nào ?

Park Hae Jin cho biết thêm: “ Đối với bạn gái, tôi cũng có lúc ngọt ngào và có lúc lạnh lùng nhưng vẫn không thể có sự khác biệt lớn như Yoo Jung” “ tôi thuộc kiểu người khi yêu thì yêu khá sâu đậm nhưng hiện tại thì không phải thời gian thích hợp cho việc đó

Bộ phim Cheese in the trap không chỉ nói về tình yêu nam nữ. Một điểm nhấn đặc biệt khác của bộ phim chính là Bromance ( tình bạn giữa 2 người con trai) giữa Yoo JungIn Ho – Một người bạn đã từng như một thành viên trong gia đình nhưng giờ lại trở lại như một đối thủ của Yoo Jung
Anh nói: “ Seo Kang Jun phối hợp với tôi cũng rất tốt” “Thật sự là mỗi lần quay film và thấy In HO, tôi đều cảm thấy rất đau lòng
Mắt của In Ho rất đẹp mà, nó có một ma lực gì đó khiến mọi người chìm đắm vào đó. Vì vậy mỗi khi nhìn vào đôi mắt của cậu ây, tôi đều không thể không phản ứng lại” ^^

p/s: sập bẫy của ảnh càng ngày càng sâu thật rồi Chúc các bạn đọc news vui vẻ và cùng lao vào bẫy với mình ~

Cre: http://www.ggilbo.com/news/articleView.html?idxno=265207
Trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-2-2016 04:08:53 | Chỉ xem của tác giả
" Cheese in the trap " sau khi đọc những lời phát biểu
của Park Hae Jin mới thấy là anh ấy bây giờ sống hoàn
toàn với nhân vật của mình, cùng với bạn diễn anh đã
đang đóng phim , nhưng hoàn toàn không phải vì anh
diễn tả nhân vật của mình quá đạt nên chính anh cũng
bị lầm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-2-2016 07:21:51 | Chỉ xem của tác giả
Mình chưa đọc truyện nhưng thấy Seol dễ thương gì ko à
Ko thấy nhân vật phải lên gân lên cốt để lên hình
Nó cứ nhẹ nhàng như chuyện vốn thế phải thế
Các tuyến nhân vật đều rất có sức hút
Cảm ơn bạn đã dịch tin

♥.♥

Bình luận

Tụi nhỏ nói qua đây khoe cuồn =)), sẵn tiện PR phim luôn á :)) ~ cảm ơn bạn đã dịch News :x  Đăng lúc 4-2-2016 07:09 PM
cảm ơn b đã ủng hộ :x, nhìn cái sign mê dã man huhu. Toàn moments bất hủ và mất ngủ T.T  Đăng lúc 4-2-2016 11:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-2-2016 08:59:18 | Chỉ xem của tác giả
Mắt của In Ho rất đẹp mà, nó có một ma lực gì đó khiến mọi người chìm đắm vào đó. Vì vậy mỗi khi nhìn vào đôi mắt của cậu ây, tôi đều không thể không phản ứng lại.

Phải công nhận là mắt của Seo Kang Joon rất đẹp.
Mình chú ý đến SKJ cũng vì đôi mắt ấy, nhìn đúng kiểu chìm đắm.
Mình chưa xem nhiều phim của SKJ nhưng thấy Trap bạn ấy diễn rất ổn mà.
Anh Hae Jin và Go Eun thì diễn quá ngọt rồi, ko nói.

Bình luận

Đọc webtoon í trông cậu In Ho như ng nước ngoài và đôi mắt + cả cái mặt cứ dữ dữ í cô jan nhỉ :))))  Đăng lúc 8-2-2016 12:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-2-2016 09:37:06 | Chỉ xem của tác giả
Rất cảm ơn news của bạn. Mình cũng là 1 fan cuồng của Cheese in the trap đây, hay nói đúng hơn là fan cuồng của Jung - Soel. Thật sướng khi biết hình mẫu ngoài đời của PHJ la KGE.
Soel xinh đẹp, Soel thực tế, Soel học giỏi, Soel không bánh bèo, hãy giống như Soel

Bình luận

hì, xl bạn, t để nhầm tên Seol~ tks b đã ủng hộ ~^^  Đăng lúc 4-2-2016 11:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-2-2016 10:14:36 | Chỉ xem của tác giả
Nhạt sập bẫy PHJ quá sâu đậm mất rồi +))))
Ngoài Jung-Seol thì ngọt hơn mía lùi rồi thì Jung-Ho em cũng tò mò quan hệ sau này sẽ được giải quyết ra sao..
À Nhạt ơi Nhạt chỉnh ảnh ở phần spoil hén, vì hình như link ảnh chưa được để trong [img][/img] ạ

Bình luận

Ca'
kkkkkk, k sao k sao ạ hí hí, gặp ng như thế ko lún mới là lạ ạ =)))))))))  Đăng lúc 4-2-2016 03:03 PM
tks Cá :x. Ss bị lún sâu quá rôi, chậm sub show cũng tại con người này T.T Mà qua cứ Soel, thấy sai sai mà hôg biết ở đâu. Nay đọc cmt các b ms ngộ ra :))  Đăng lúc 4-2-2016 11:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-2-2016 10:26:09 | Chỉ xem của tác giả
“ Chị muốn nói tới khả năng của việc nào ?”

Hahaa việc nào cũng được, trốn tránh là thừa nhận đó anh zai
gì chứ 2 người còn chuyến du lịch với đoàn phim nữa mà
cứ dần dần mà thúc đẩy tình cảm nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-2-2016 11:20:03 | Chỉ xem của tác giả
Dù ở bộ phim nào, là nam chính hay nam thứ, anh luôn là chàng hoàng tử ấm áp của lòng em <3
A cứ hành động như Yoo Jung thì em nào cũng cheese in the trap của a hết á
xem phim thích couple Jung - Seol lắm lắm luôn, tuần tuần hóng phim đợi ngày về
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 4-2-2016 12:08:38 | Chỉ xem của tác giả
Rất thích cách trả lời của PHJ, anh ấy vừa thẳng thắn lại vừa dí dỏm, đôi phần bí ẩn. Hỏi sao vai diễn Yoo Jung sunbae lại chẳng rơi vào tay anh ý.
"Chị muốn nói tới khả năng của việc nào?!" là một cách trả lời bắn bóng quá tuyệt vời, haha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 4-2-2016 14:15:32 | Chỉ xem của tác giả
Dàn diễn viên diễn xuất khỏi bàn luôn
Mình thỳ thích beak in ho nhất
Thanks bạn dịch !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách