Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Ca'
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cheese In The Trap] Tổng hợp tin bên lề

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 11-2-2016 17:49:49 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng chọn Jung sunbae ) lí do thì cũng lơ mơ nhưng tóm lại là vẫn chọn sunbae, mấy năm đại học cũng mong gặp dc 1 sunbae như vậy mà giờ gần ra trường rồi 1 con muỗi cũng chẳng có   còn Euntaek, ổn quá là hoàn hảo đi mà, coi phim này thấy tuổi tác thật sự chẳng là vấn đề gì, chỉ cần cao và bờ vai cho mình dựa dẫm là dc, haizz, nghĩ lại thì k là nữ chính mà như Bora vẫn là ổn, như chị í thì còn gì bằng nữa )
cám ơn bạn đã đăng bài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 11-2-2016 21:37:33 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
mình chết đó đừ lão sun bê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 11-2-2016 21:38:49 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
cái kiểu cười vừa đẹp vừa nguy hiểm có lão Jin mà chết mất thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 11-2-2016 21:51:13 | Chỉ xem của tác giả
Ho rất tốt nhưng mà tui rất tiếc
Chế Seol là của sunbae nha nha. Nói chứ, anh Ho giống như một người bạn thân thì đúng hơn. Thực ra ảnh cũng tốt lắm đó, cũng làm tui chao đảo mất mấy bận. Cơ mà cứ nhìn anh Sunbae của tui lại đành lòng không được. Thế nên tui vote cho YJ sunbae.
Còn cái cậu tên Taek kia, người gì đâu mà cưng hết sức cưng luôn à. Thích Joo Hyuk từ thời School rồi đến đây vẫn không thể ngừng yêu thương được.

Thanks Cá nhé, năm mới nhiều niềm vui

Bình luận

Ca'
Năm mới bình an nhé Mi Mi :x  Đăng lúc 11-2-2016 11:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 11-2-2016 22:06:17 | Chỉ xem của tác giả
Nếu là mềnh, khi còn là Sv thì ngu k biết yêu í, còn đi làm rồi, lại sợ các anh chàng đẹp trai 1 cách hoàn hảo ). Đã vậy lại còn ít tuổi hơn nữa nhể? Gọi là nguy hiểm ở mức độ SOS luôn í
Tuy nhiên trong phim thì Bora và Eun teak rất đẹp đôi, và rất đáng yêu!!! Và mình cũng có cảm nhận giống như nữ dv nói í, Bora chưa chấp nhận ET vì cô còn nhiều điều băn khoăn, chứ thực ra Eun Teak là người đầu tiên mà Bora gọi khi không biết làm j (bố đột ngột bệnh). Bora còn đang rất tự tin về tình cảm của ET dành cho mình, và có chăng cặp đôi này cần có 1 cú hích để Bora sợ mất cậu sen trẻ t uổi đẹp chai này????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 12-2-2016 11:19:24 | Chỉ xem của tác giả
Đọc bài các bạn viết ai cũng đều vote cho sunbea cả, mà mình thì lại yêu quý cậu nam thứ hơn. Trông cậu ấy rất thoải mái, thành thật và rất quan tâm. Ai bảo la Sunbea quan tâm hơn cậu ấy chứ? cách của mỗi người khác nhau nhưng Beak In Ho vô cùng gần gũi, cái quan tâm của cậu ấy là quan tâm rất thực tế mà những cô gái mong manh như Seoul sẽ cần tới. Cả cái cách mà cô ấy quan tâm tới In Ho cũng rất đời thường, sâu sắc và rất ấm áp. Ủng hộ cho Beak In Ho.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 12-2-2016 20:57:38 | Chỉ xem của tác giả
bên hàn nghỉ tết cũng lâu ghê
đúng lúc gay cấn thì dừng chiếu nghỉ tết
lại còn những 2 tuần nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 13-2-2016 16:35:06 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì lại thích Baek In Ho cơ )  
Còn đôi dưới cũng dễ thương, Nam Joo Hyuk đáng yêu lắm cơ
Cmar ơn bạn đã dịch bài này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 13-2-2016 18:08:38 | Chỉ xem của tác giả
Cho săn bê 1 vote nào. . Haha. Kg biết đọc ở đâu có comment rằng, "mặc dù phim này ai chính, ai phụ từ đầu rồi, kg có ch lật thuyền đâu, nhưng mà mị vẫn tin chắc vẫn sẽ lại chia 2 thuyền hoành tráng, ngang bằng nhau cho coi, vì KSJ quá ư đáng yêu đi mà", kg ngờ khảo sát ra đúng thế thật

Còn Eun Taek thích mà kg lo nhích đi thì coi chừng đấy, In Ho như thế, đầu ep 7 lúc mới gặp chế Ra đã "để ý" rồi kìa (mà đoạn ấy Eun Taek ghen dễ thương kinh khủng ). Với quan trọng là "nhích" đi để ao Cheese của Kites có bạn thắng game nào, mình là mình đoán cậu sẽ "nhích" đấy Eun Taek à

Cám ơn Cá đã dịch news nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 13-2-2016 21:49:12 | Chỉ xem của tác giả
hehe nếu mình là Seol mình sẽ chọn sunbae. vì sao? vì cảm giác sunbae vì mình mà thay đổi thì còn gì hạnh phúc bằng. lúc đầu sunbae hờ hững với Seol, cơ mà đến lúc tán thì bá đạo đến nỗi Seol ko rứt ra dc. Seol à đi ăn với anh nhé... dễ thương quá lúc mới hẹn hò sunbae còn chả thèm nhắn tin trc, Seol nhắn tin anh chỉ tl lại ngắn gọn xong quẳng dt đi. đến lúc Seol giận, hờn, chán, ghen, cãi nhau lúc đó sunbae mới thấy Seol quan trọng với sunbae ntn. ko chỉ In Ho mà sunbae lúc nào cũng bảo vệ Seol. ko phải ngay trc mặt Seol có thể thấy dc mà lúc nào cũng từ xa bảo vệ cho Seol. Sunbae có hơi lạnh lùng, nhàm chán thật. nhưng có lẽ anh ko quen, vì sunbae bảo những ng anh quen toàn lợi dụng anh. anh tiếp xúc chỉ là xã giao thôi. Seol thì chưa hẹn hò với ai bao h, nên 2 ng dating mà chỉ có xem phim, ăn, về ... The end XD nhưng đoán chắc chắn từ tập 11 sunbae sẽ thay đổi hơn vì Seol
In Ho tốt thật đấy, cơ mà có gì đó hơi trẻ con. mình cũng thích những anh chàng trẻ con như In Ho lắm, vì mình thuộc tuýp ng hay bắt nạt, sai bảo, nên In Ho đúng chuẩn luôn. In Ho luôn luôn nghe lời Seol, bảo vệ Seol dù có bị mất việc. hơi ngây ngô vì cũng chưa yêu bao h.
cơ mà mình thích sunbae hơn vì sunbae thông minh. tuy ko thể sai sunbae hay quát sunbae như In Ho dc, cơ mà những lúc muốn hỏi gì thì sunbae có thể trả lời, giải quyết dc hết, mình thích tuýp ng nt =)
P.S. trc lúc mình xem God's quiz (2 hôm trc) thì mẫu ng của mình là In Ho. xem xong God's quiz thì chuyển sang Yung sunbae tại cái anh bác sĩ (giúp đỡ trong khu khám nghiệm tử thi về những căn bệnh lạ) Han Jin Woo trong phim đó là thần đồng, hỏi gì cũng biết, trả lời vanh vách, và dễ thương hơn nữa là bạn gái của anh là cảnh sát, mỗi khi anh nói mấy từ chuyên ngành y thì cô bạn gái quay sang nhìn anh, hỏi xem nghĩa là gì, anh giải thích lại bằng những từ dễ hiểu hơn. ôi dc ng bạn trai thông minh nt thì còn gì bằng Yung sunbae cũng kiểu nt, rất thông minh. =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách