Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3051|Trả lời: 22
Thu gọn cột thông tin

[Cheese In The Trap] Tổng hợp tin bên lề

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-2-2016 22:41:07 | Xem tất |Chế độ đọc

☆ Nếu là Hong Seol, bạn sẽ lựa chọn Yoo Jung hay Baek In Ho?

Trang tin tức giải trí StarN đã thực hiện một bài khảo sát có tên gọi SN Poll từ ngày 1-7/2/2016. Bài khảo sát có nội dung "Nếu bạn là Hong Seol trong 'Cheese In The Trap', bạn sẽ chọn Yoo Jung hay Baek In Ho?".

Đã có 400,128 người tham gia bài khảo sát này và Yoo Jung sunbae do Park Hae Jin thủ vai đã giành được 213,419 phiếu lựa chọn (tương đương khoảng 53%) và Baek In Ho do Seo Kang Joon thủ vai đã được 186,709 phiếu lựa chọn (tương đương 47%).

Còn bạn, bạn sẽ bỏ phiếu lựa chọn Yoo Jung hay Baek In Ho?

☆ Liệu Park Ji Min (thủ vai Bora) có khả năng hẹn hò cùng nhân vật do Nam Joo Hyuk thủ vai (Eun Taek) ở ngoài đời?

Park Ji Min chia sẻ khi được hỏi như trên : "Tôi và Bora có nhiều điểm khác nhau. Thay vì lo lắng những việc sẽ xảy ra trong tương lai thì tôi thành thật với cảm xúc hiện tại của mình hơn. Tôi không nghĩ là Bora không thích Eun Taek, cô ấy chỉ là đang lo lắng về mối quan hệ của họ sẽ ra sao trong tương lai. Còn tôi thì tôi sẽ nghĩ rằng 'Mình đang thích cậu ấy, còn gì phải do dự nữa'."

Khi được hỏi "Bạn sẽ thế nào nếu có một người như Eun Taek quanh quẩn bên bạn?", Park Ji Min đã trả lời: "Nếu nói thật lòng thì Eun Taek là một chàng trai hoàn hảo. Cậu ấy không những là một người bạn mà còn coi tôi như một người phụ nữ và dành cho tôi một tình cảm đặc biệt. Hơn nữa, cậu ấy còn rất cao và đẹp trai. Tôi đã nhận ra rằng gần như tôi sẽ thích những người thích tôi. Tôi thích những người mang đến cho tôi cảm giác thoải mái khi ở bên. Chỉ có một vấn đề là tôi không thích người trẻ hơn mình. Tôi thích người lớn tuổi hơn tôi. Với Eun Taek, cậu ấy là 'nỗi niềm băn khoăn' lớn nhất của tôi..."

Source: Alkpop, hancinema
Vtrans: Ca'

♧ Cả ba vai nam trong CITT đều đẹp hại tim T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-2-2016 23:42:08 | Xem tất
Cá quăng cái tin khuya khoắt quá đê Cám ơn Cá, vất vả rồi
Hẳn là vấn đề lựa chọn giữa Săn Bê và In Ho không chênh lệch là mấy, cả hai đều có sức hút mà
Joo Hyuk vốn là người mẫu, cao ráo sáng sủa mà. Cặp hai người cũng rất dễ thương, nô lệ suốt đời

Bình luận

ôi cái cuồn của cá ^^  Đăng lúc 16-2-2016 05:06 PM
Ca'
:x  Đăng lúc 11-2-2016 06:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-2-2016 23:59:04 | Xem tất
Với CITT, mình không phải là fan của nam thứ và sẽ không bao giờ động lòng vì cậu ấy.
Cho dù ai có không tin tưởng Yoo Jung, cậu ấy vẫn là người tốt nhất dành cho Seol, yêu thương và quan tâm cô ấy theo cách của cậu ấy; không như ai kia chỉ có thể làm bạn hoặc làm phiền cô ấy mà thôi.
Chọn Yoo Jung sunbae nào.

Còn cậu em Eun Tak đáng yêu là thế, Bora cũng dễ thương nữa. Hãy mau thành cặp đôi đi ^ ^.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-2-2016 00:14:14 | Xem tất
Trong phim ngoài đôi chính ra thì đôi phụ chị em này mình cũng thích, mà cả 2 cặp này thành đôi thật ngoài đời tôi cũng ủng hộ cả 2 tay 2 chân luôn ý chứ.
Cứ đến với nhau đi còn ngại ngần chi rứa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-2-2016 00:54:23 | Xem tất
Không ghét nam phụ nhưng khẳng định luôn là người như nam phụ chỉ chuẩn làm best friends forever thôi.
Chỉ ủng hộ nam phụ khi nào biên kịch lại biến seol thành nữ phụ đam mỹ như lễ trao giải MBC của kill me heal me thoai

Tên phim là Cheese in the trap và dịch tiếng việt đặt là bẫy tình yêu nhưng đến nửa chặng đường rồi vẫn thấy không ai thật thà với Seol như Yoo Jung cả.

Cám ơn bạn Cá đã dịch nha, vẫn hóng tin CITT hàng ngày :X

Bình luận

Ca'
Năm mới vui vẻ nhé bạn ^^*  Đăng lúc 11-2-2016 11:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-2-2016 11:27:30 | Xem tất
Bài khảo sát này hay thật đấy, đánh đúng tâm lý con dân.
Kết quả cũng phản ánh phần nào độ nguy hiểm của Baek In Ho, fan của chàng này không thua kém gì săn bê đâu nhá, vì cái độ cute tốt bụng ấm áp của cậu ấy, nếu theo chiều hướng nhẹ nhàng tình cảm của nhiều phim hồi xưa, có lúc mình nghĩ k biết có nhầm ko, đáng lẽ In Ho phải là nhân vật chính mới đúng vì ở bên In Ho, Seol cười nhiều hơn khi ở bên Săn bê nhiều, hix.
Nhưng rất may, săn bê lại là nhân vật chính hơ hơ... Lần đầu tiên mình xem phim mà thấy cái ngôi vị của nam chính lại bị lung lay dễ sợ như thế này... Có lẽ bởi cách dựng hình tượng săn bê thật sự quá thật đi, tưởng chừng anh ý hoàn hảo nhưng ở bên cạnh mới thấy được những măt tối của một con người với vẻ ngoài như kia, hào nhoáng như kia.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-2-2016 12:55:57 | Xem tất
Nếu là Hong Seol thì mình vẫn chọn Yoo Jung sunbae thôi.
Bạn In Ho chỉ hợp là bạn thân thôi.
Tuần này phim hoãn chiếu khiến lòng buồn vô hạn.
Bao giờ cho đến thứ 2 thứ 3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-2-2016 13:08:56 | Xem tất
Em chọn Yoo Jung săn be Có cảm giác anh ấy rât ấm áp, đó là điều quan trọng
Còn cặp đôi dưới thì em ship tung tóe thanh niên hòa ca luôn dễ thương mà Trong phim này có cái tôn chỉ là đẹp trai không băng chai mặt ưng lắm ý
Cảm ơn bạn dịch nha, chúc mừng năm mới, đầu năm mà làm việc chăm chỉ tóa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-2-2016 13:29:09 | Xem tất
Tuần này hoãn chiều buồn quá
Mình thỳ thích Beak in Ho
Thanks bạn dịch !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-2-2016 14:19:39 | Xem tất
Nói chung đến bây giờ thì không chỉ thích phim, nghiền ngẫm phim mà còn lăng tăng cả với cái tựa phim Cheese in the Trap. Bởi nếu nói sunbea là cheese thì cheese này thuộc loại nào đây, thượng hạng béo ngậy ngon thơm tuyệt đỉnh ư, hấp dẫn vô dối vậy ư, thế thì con chuột Seol muốn thưởng thức được nó phải trải qua vô vàng sự nguy hiểm li kì rồi )
Nói chung dàn diễn viên thì ko chê vào đây rồi, nhưng kịch bản cũng thích lắm nhé, thích cả các góc quay và đặc tả của cô đạo diễn nữa, thích lắm lắm cơ ))
Nói chung là mong tới thứ 2,3 lắm lắm rồi.

Bình luận

Nv này thực đáng lăn tăn. Nói anh tốt thì không hẳn nói anh xấu thì không nỡ.  Đăng lúc 16-2-2016 02:12 PM
Mình nghĩ Jung là pho mat thối, nhìn bề ngoài hấp dẫn nhưng không biết có hợp khẩu vị mà măm không?  Đăng lúc 16-2-2016 02:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách