Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5480|Trả lời: 28
Thu gọn cột thông tin

(Cheese in the Trap - Bẫy Tình Yêu) Mối quan hệ lãng mãn ly kỳ tốc biến của Park Hae Jin – Kim Go Eun. Rating tăng nhanh.

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-1-2016 11:02:42 | Xem tất |Chế độ đọc
Phát sóng vào ngày 5/1 bộ phim “Cheese in the trap” (Bẫy Tình yêu) đang thu hút được nhiều sự quan tâm của khán giả.

Trong tập 2 được phát sóng, Yoo Jung (Park Hae Jin)Hong Seol (Kim Go Eun)  đang dần dần tiến gần về phía nhau khiến cho chỉ số rung động cũng tăng dần đồng thời cũng khiến người xem phải nổi da gà về sự ly kỳ của mối quan hệ này
Yoo Jung đã luôn tỏ thái độ lạnh lùng với Hong Seol kể từ sau sự cố biển thủ tiền công của Sang Chul (Moon Ji Yoon),  một năm sau đó anh bất ngờ trở nên thân thiếtvà liên tục mời Hong Seol  đi ăn và bắt đầu tiến gần lại phía cô.

Không chỉ vậy, khi máy tính của Hong Seol  bị hỏng Yoo Jung sẵn sàng cho cô mượn máy tính và chờ cho tới khi cô hoàn thành xong bài báo cáo của mình. Anh đã làm rung động bao nhiêu trái tim thiếu nữ với hình ảnh người tiền bối ấm áp và chu đáo như vậy.

Cũng khi đó Hong Seol  phát hiện ra người giấu tên trình báo việc Sang Chul biển thủ tiền công là Ha Jae Woo (Oh Hee Jun) chứ không phải là Yoo Jung thì cô đã xóa bỏ mọi hiểu lầm của mình đối với anh. Hai người đã cùng nhau ăn cơm và xích lại gần nhau hơn, đây chính là sự bắt đầu cho mối quan hệ lãng mạn và ngọt ngào giữa hai nhân vật. Tuy nhiên giữa hai người lại xảy ra sự cố không ai ngờ tới khiến người xem không khỏi giật mình.  

Yoo Jung chính là người đã đưa hóa đơn ăn uống của nhóm cho Jae Woo, 1 cách gián tiếp khích lệ Jae Woo tố cáo Sang Chul; thêm vào đó sự cố của người vô gia cư với Hong Seol rối tiếp theo đến là việc Yoo Jung phát hiện Hong Seol đi xem mắt đã đẩy cao trào của câu truyện lên đỉnh điểm
Mối quan hệ ngọt ngào lãng mạn nhưng lại có gì đó bí ẩn và ly kỳ giữa Yoo Jung và Soel sẽ tiếp tục được tiến triển như thế nào đang làm sự tò mò và chờ đợi của khán giả nóng lên từng ngày.

Bộ phim “ Cheese in the trap” (Bẫy tình yêu) được phát sóng trên đài tvN vào 11h thứ 2,3 hàng tuần.

Rating ( AGB Nielsen )
         Tập 1 : 3, 597 %  
         Tập 2: 4.839 %
(Theo Soompi)

Cre: http://wstarnews.hankyung.com/se ... mp;c2=00&nid=07
Trans: [email protected]

Vietsub tại đây:
http://forum.kites.vn/thread/-tv ... oon-454117-1-1.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2016 11:15:38 | Xem tất
Phim này có Park hae Jin oppa nè!
Để dành tết xem là vừa!
Hi vọng phim ngày càng hay!
Cảm ơn bạn trans new!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2016 11:17:19 | Xem tất
Mình đang theo dõi film này trong lúc chờ DotS của Hye Kyo, mà xem thấy dễ thương đáng yêu lắm. Film khá sát với webtoon.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2016 11:20:31 | Xem tất
Phim hay tuyệt luôn,highly recommend các bạn xem phim này, nhẹ nhàng nhưng vẫn bí ẩn, hấp dẫn
Diễn xuất của đôi chính rất tốt, đặc biệt là Park Hae Jin, ai mà không yêu cho được cơ chứ
Cảm ơn chủ thớt dịch tin nhé

Bình luận

xem 1 lèo 2ep tối qua ^^ đọc truyện hay nên muốn xem phim luôn ^^  Đăng lúc 7-1-2016 06:01 PM
Jan
Ngoại hình của Cún cũng hợp cho dòng movie ấy. ;)) Đang mải mê bên kia còn xem vào lúc nào? ;))  Đăng lúc 7-1-2016 05:32 PM
@Jan: xem luôn đi chế ^^ nhẹ nhàng nhưng vẫn hấp dẫn ^^  Đăng lúc 7-1-2016 05:31 PM
@Ú: bạn này chuyên đóng movie mà, ngoại hình như thế hợp với movie ấy, nghe tin xác nhận tham gia phim này tôi còn ngạc nhiên cơ  Đăng lúc 7-1-2016 05:31 PM
Jan
Hay lắm hả Vừng? ;)) Chuẩn bị đu thôi.  Đăng lúc 7-1-2016 05:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2016 11:31:20 | Xem tất
Park Hae Jin <3 Thích anh ấy kinh khủng từ hồi xem "Những nàng công chúa nổi tiếng".
Thích tích cách của nhân vật anh ấy đóng trong phim này lắm. Rate ơi ngày càng cao đê!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2016 11:49:19 | Xem tất
"Rating tăng nhanh" mà chả thấy con số cụ thể nào, thật là vi diệu

Bình luận

Đã edit, sr tại bài nguồn ko có ghi :3  Đăng lúc 7-1-2016 01:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2016 12:07:16 | Xem tất
Mình chưa xem tập nào
Nhưng mà sao tiến nhanh như thế chứ
Mới có tập 2 mà đã tung tẩy rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2016 12:47:11 | Xem tất
Phim có vẻ li kì hấp dẫn ghê ^^
Mình chưa xem film có nữ chính diễn báo giờ nên ko biết chị này thế nào, nhưng có gương mặt cá tính ghê, Còn Hae Jin thì quá ewuen rồi, mấy phim ảnh đóng đều thích cả ^^ Đợi ra thêm mấy tập xem cho đã luôn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2016 12:59:15 | Xem tất
Phim này thấy mọi người bàn tán mà chưa xem nữa, chờ xong công việc rồi sẽ xem sau. Giờ vào ủng hộ bạn hiền iu vấu của tui cái đã .
The ra dang xem phim nay a

Bình luận

A, Chữ kí đẹp quá nhen.  Đăng lúc 7-1-2016 01:09 PM
Hehe <3 ~. Căn bản cũng tại đọc truyện rồi nên theo ý.  Đăng lúc 7-1-2016 01:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2016 13:23:43 | Xem tất
Mí xem đoạn cut của phim lúc ảnh cho mượn lap mà muốn rụng rời
Em cũng muốn có một củ cải toẹt vời như vại
Mong là rating phim sẽ tăng cao, được nhiều tập xíu roài sẽ coi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách