Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: overtherainbow
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2014] Hua Jai Teuan | Om Akapan & Kwan Usamanee

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 3-5-2014 09:10:12 | Chỉ xem của tác giả

cr : pantip
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 3-5-2014 09:11:43 | Chỉ xem của tác giả

cr : Omclub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 3-5-2014 09:16:54 | Chỉ xem của tác giả

Om : Hôm nay đã có một vụ tai nạn xảy ra ngoài ý muốn trên trường quay " Hua Jai Teuan " đó là em @Kwanusa9 đã bị ngã từ trên lưng ngựa xuống đất . Thật là đáng khen em ấy vì không kêu đau một lời nào mà còn đòi diễn nốt cảnh quay một cách tốt nhất . Anh rất ngưỡng mộ em , em đúng là một diễn viên giỏi

Cr : IG omakapan
V-Trans : Cindy Le
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 15-6-2014 12:37:30 | Chỉ xem của tác giả
HuaJaiTuen sẽ được chiều tập một vào ngày 25/6 này lúc 20:20 trên kênh CH7
Mọi người cùng đón xem nhé
Vui quá đi không ngờ lại chiều sớm như thế

Bình luận

ok,nàng  Đăng lúc 22-6-2014 09:32 PM
Vô page OmKwan Fansub trên fb để xem vietsub Bts flim HJT nhé  Đăng lúc 22-6-2014 10:51 AM
ồ, hay quá nàng ơi, cứ nghĩ là cuối năm mới đc xem cơ, Kwan có vẻ thích những phim có kiểu song sinh :v  Đăng lúc 20-6-2014 09:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 30-6-2014 16:43:32 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người vô xem trailer phim nè
http://www.youtube.com/watch?v=fW-lKT15KW0
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 10-8-2014 15:36:07 | Chỉ xem của tác giả

cr : Ok fansub vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 10-8-2014 15:39:11 | Chỉ xem của tác giả

Cr : pantip
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 6-9-2014 15:06:40 | Chỉ xem của tác giả
Thấy nhà mình vắng vẻ quá vào thả tý bom cho vui vui, hjhj, chính thức là mình đã cày xong engsub đầy đủ của bộ này, vửa xong vào đây giải tỏa cảm xúc luôn. hjhjhj, mặc dù phim nó ko đc vui nhộn như bộ trc 2 đứa đóng chung nhưng mà mình thấy nội dung ý nghĩa hơn nhiều. Trả thù là 1 biện pháp làm hại chính bản thân mình và mọi ng xung quanh. Dù có làm nhiều điều như thế nào thì chính bản thân vẫn là ng cô đơn và cũng chả có tác dụng j. Khi nhận ra đc những điều đó thì mọi thứ lại quay trở lại điểm xuất phát. Đc cái cả 2 bộ đều có cái kết độc đáo.

Tình yêu của 2 đứa trong phim này mình thấy sâu đậm hơn, có lẽ là đã quen nhau từ nhỏ, đã có cảm tình và ước mơ đám cưới rồi nên thân thiết hơn. Hoặc cũng có thể do mình thích kiểu đối đáp của 2 đứa, ko che dấu điều j , ko có dối trá mà chỉ có nói sự thật, phải nói là ko nói hết hoàn toàn sự thật mới đúng. Điều j ko thể nói thì sẽ bảo là ko thể nói. Mình thích sự thẳng thắn, ít ngại ngùng, thẹn thùng nhiều, đơn giản mọi ng đều lớn hết rồi, có thể trực tiếp đối mặt với sự thật và mọi khó khăn. Hoặc cũng có thể do tính chất mơ mộng của nó ít, mình ko bảo là ko có những yếu tố mơ mộng, hơn thế nữa cảm thấy diễn xuất của 2 đứa trưởng thành hơn, già dặn hơn nhiều, xem thích hơn, mặc dù mấy tập đầu xem ko có hấp dẫn mới, đơn giản bởi vì ban đầu toàn những tình tiết chưa gay cấn lắm. Xây dựng nhân vật cũng hay nữa, Oh thì nhìn có vẻ mong manh dễ vỡ nhưng thực chất lại rất cứng rắn, mạnh mẽ, thông minh và ko bị mất bình tĩnh trc mọi hoàn cảnh tuy nhiên vẫn rất nữ tính, ân cần, hiền lành và vị tha. Còn Raj thì là 1 chàng trai có ý chí mạnh mẽ, quyết tâm trả thù nhưng vẫn có suy nghĩ thấu đáo riêng, ko trả thù 1 cách mù quáng và nông cạn, là 1 con ng biết quan tâm, có ân báo ân, có oán báo oán. Cũng là kiểu ng biết hy sinh vì ng khác.
Ta là ta kết đôi này nha, 2 đứa đều to con như nhau mà, hjhj, ta thấy cực kỳ hợp luôn đó, ship mạnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách