Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: angelselina
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2013] Lah Ruk Sud Kop Fah | Weir ♥ Min P *LÊN SÓNG 28/7 trên CH7

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 16-8-2013 09:45:34 | Chỉ xem của tác giả
oa oa oa 2ac lại chuẩn bị tay trong tay nữa rồi >"< *chấm nước mắt*

tui là tui kết đôi trẻ từ Pin Anong đến h, hy vọng dự án này sẽ thành công như Pin Anong để 2ac còn hợp tác thêm mấy film nữa cho tui có cái hóng ^_^

tui coi cái PV nói 2ac có film giả tình thật ko, anh bảo mọi người cứ nghĩ vậy đi vì 2 người sẽ còn hợp tác trong các dự án tới, nhưng tui hong ngờ là nhanh thế này rồi  *nhảy tưng tưng*

Bình luận

^_^ oh thanku bạn nghen!  Đăng lúc 16-8-2013 04:19 PM
link nè bạn ^^ http://kites.vn/thread/-d-house-choi-la-minnie-the-weir--353151-1-1.html  Đăng lúc 16-8-2013 11:31 AM
m ko có link hong biết ở đâu >"<  Đăng lúc 16-8-2013 10:56 AM
tại sao bạn ko vô chòi lá Min Weir chơi nhở :))  Đăng lúc 16-8-2013 10:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 16-8-2013 21:37:58 | Chỉ xem của tác giả
Chu cha ơi, những khuôn mặt thân quen và những khuôn mặt mới quen nhưng đc dự đoán sẽ rất thân quen!!! Hix, ta nói dài ta đuối quá đi!!!!

Tình hình là bên China với bên America họ trans lâu thế nhỉ?!!! Hóng cái nội dung dài cổ quá!! May mà cũng đc bật mí tí xíu, đợt này Min đanh đá lắm nha, bữa giờ chụp mấy tấm hình sắc sảo lắm, dự đoán cái mẹt thị của Min sẽ hợp với lắm đây!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 17-8-2013 21:32:50 | Chỉ xem của tác giả
tình hình là nhớ MW quá rồi
sao nhìu lần "luộc" Pin Anong nhưng chưa thỏ mãn nên,
2 đêm liền "xào nấu" lại Pin Anong một lần nữa...oái,vẫn gây cấn và thích thú như lần đầu xem!

nhớ quá đi ak,
nhớ 1 Khun Yai ngang tàn bạo lực,tính khí thất thường, đang "nai" bổng dưng hóa "hổ"...sợ phát khiếp. tuy bề ngoài ngang tàn như bên trong cực kì tình cảm và yếu đuối.thích nhất là tính cách hơi trẻ con nhõng nhẽo của Yai,hay ghen và ngang bướng cứng đầu nhưng cuối cùng quy về 2 chữ "sợ vợ".hehe!*cười nham hiểm*

nhớ 1 Nong Pin nhẹ nhàng,hiền lành,có tấm lòng nhân hậu,luôn nghĩ cho người khác,luôn chịu thua thiệt và nhận phần lổi về mình.khi yêu thì cũng mãnh liệt không kém, đôi lúc cũng ngang bướng một cách đáng yêu,tuy lúc đầu là thế bị động và chịu hành hạ bỡi Yai nhưng cuối cùng 1 "mãnh hổ"- Yai lại bị khuất phục bởi "cô Tấm"- Pin.*cười tít mắt*

nhớ những nụ hôn ngọt ngào mà Yai dành cho Pin (nhìn mà tội cho Min,bị hôn riết muốn sưng má lun ak)

nhớ khuôn mặt baby của Yai khi làm chú rể và ghét cái đám râu của Yai (nhìn xấu,tàn tạ và dơ bẩn má ơi lun nhưng mà manly quá dey!)

nhớ gương mặt thanh tú sắc sảo của Pin khi nằm ngủ(oái,cái đoạn đêm mưa tầm tả,Yai bị sốt *...* khi thức dậy Yai nhìn Pin,ôi thui,gương mặt đẹp như thiên thần,mình phải thốt lên sao đẹp dữ thế,vì thế mình đã xem lại đoạn này nhìu lần.hehe!) và nhớ nụ cười bừng sáng của Pin.hehe!
... ... ...
=>nói chung là nhớ Min Weir quá rồi,mặc dù ta đang hóng Mark Kim,hehe!và tới đây ta được tung tăng nhảy nhót xem Mark Kim của ta rồi,xem như kết quả của mấy tháng nay ngóng dài cổ.hehe.
còn Min Weir thì tin tức và hình ảnh của cả 2 chung với nhau không nhìu,chỉ mới chung 1 lakron thui nên ta nhớ mà ko biết làm gì nên phải xem lại Pin Anong.hehe!

giờ chỉ mong fim mau khai máy để ta còn ngắm ngía cho đỡ ghiền,không biết đến bao giờ mới có ak
trong time chờ đợi ta phải đu theo Mark Kim thui,hehe...nhưng không quên liếc mắt qua Min Weir một chút.

haha!2 tình yêu lớn của lòng ta,liên tiếp tung chưởng làm ta vui sướng...keke!
xem Mark Kim,hóng Min Weir...ten ten ten tèn...!!!{:310:}

Bình luận

haha!dồn nén quá chịu hok nổi nên bung lun,chời,tập suy nghĩ và luyện mấy ngày trời mới dc dòng văn sến rên đó đó!hehe!  Đăng lúc 18-8-2013 01:23 PM
thì e thấy trình chém chuối của pác hơn hẳn e nên gọi thế cho p phép.e có ngàn lời mún nói về couple nè mà khó diễn đạt thành văn, thấy pác nói đúng quá nên đu theo   Đăng lúc 18-8-2013 01:17 PM
oái,kêu bằng bác lun mí ghê chứ...tưởng đâu bị chém vì điên tự phát ai ngờ cũng có người suy nghĩ như mình.hehe!tks!see u again nhoa!hehe!  Đăng lúc 17-8-2013 11:30 PM
cảm ơn pác tinhtop đã nói hộ lòng e!suy nghĩ trong e cũng rứa, rưng cơ mà văn vẻ ứ = pác nên đu dây theo pác vậy!kn Mark Kim on the air e lại gặp pác nhóe!  Đăng lúc 17-8-2013 11:25 PM
sở trường của e mà chíp.hehe!nhưng mà không = chíp đâu,e vẫn nhớ cái bài diễn văn về Kim mà chíp viết đấy,ôi thôi vô địch lun ak!haha!  Đăng lúc 17-8-2013 09:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 17-8-2013 22:36:27 | Chỉ xem của tác giả
Chưa biết phim đến bao nhiêu cộng mà thấy cái chòi này toàn đưa rating lên đâu ko rồi nha.
Tao nói dù có *mãnh và liệt*đến đâu cũng cỡ PA à. Cỡ đó cũng xịt máu chết cả ngàn con mắt rồi.
Ta chỉ thích vật nhau rầm kiss thôi, ko cần giường chiếu như mấy cái đầu đen tối nào đó *che mặt cười trộm*.
Nhớ cập nhập thông tin ngay và nhanh cho ta nha. Ta chỉ vào đây me tin bộ này thôi đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 19-8-2013 01:23:17 | Chỉ xem của tác giả
Kaka, còn 1 ngày nữa là có hàng hot rồi. Ngày 25 làm lễ khai máy haha.
Vậy là chuẩn bị có hình 2 người chụp chung để làm clip và poster rồi.
Sau đó 2 người chuẩn bị đi Nhật quay phim.
Hy vọng phim này đừng có đụng phim của Yadech nha.
Lần nào phim Weir phát sóng đều đụng với em Nadech hết á...

Bình luận

chắc đụng mariotaew chứ hok đụng Naya đâu chị :))  Đăng lúc 19-8-2013 09:43 AM
chắc chiếu vào 3 ngày cuối tuần đụng Mario ko chừng đó sis. HI vọng đi nhật mùa này lạnh lẽo tình chàng ý thiếp nhen nhóm thôi =))  Đăng lúc 19-8-2013 08:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 22-8-2013 23:47:56 | Chỉ xem của tác giả
Tèn ten, tin nóng nửa đêm

Hiện tại nhà Min đã có trong tay kịch bản tóm lược ( cốt truyện ý mà hehe)

Bản dịch đã hoàn tất, chỉ chờ ngày bên thái fitting 25/08 là hình ảnh , thông tin buổi fitting kèm cốt truyện sẽ đến tay fan hâm mộ VN

Cùng đếm ngược thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 23-8-2013 00:00:04 | Chỉ xem của tác giả
Ca7mau gửi lúc 22-8-2013 23:47
Tèn ten, tin nóng nửa đêm

Hiện tại nhà Min đã có trong tay kịch bản tóm lượ ...

Có gì hót!!!!!!!!!!!!

Mong chờ nhất là anh em nhà này...

Sắp có phim rồi, đã quá! bed and kiss, Min hành hạ P'Weir -->nghĩ đến mà thích thú làm sao^^

Nóng lòng đọc nội dung quá đi, tung bản Eng nhai dần đi Cá ơi! hehe ^^

Bình luận

Ok, bye em! ngủ ngon nhen! ^^ Cố lên!!!!!!!!  Đăng lúc 23-8-2013 12:29 AM
ok bye sis :)) ngủ ngon nha sis see u  Đăng lúc 23-8-2013 12:27 AM
Oh, thấy cũng phê đấy, nhưng cố đc đến đâu hay đến đó, cố lên nhé....Mà sis đi ngủ đây, mai phải dậy sớm. Lâu rồi mới mò vô đây đó! ^^  Đăng lúc 23-8-2013 12:25 AM
ý chưa đâu đừng la đừng la , e ko nghĩ sẽ có ngày đi đang stress đây chịu k nổi :((  Đăng lúc 23-8-2013 12:22 AM
Chị cũng thấy nhớ cưng, Mới gặp mấy sis cách đây ít bữa nè! ^^ Vậy thì cố gắng nhen em, đi sang Úc đi, mai mốt có người hướng dẫn nếu chị sang đó! ^^  Đăng lúc 23-8-2013 12:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 23-8-2013 08:04:21 | Chỉ xem của tác giả
tin hot mình vừa mới luyện xong phim pin anong của hai anh c này xong, đang lượn lờ trên mạng xem thông tin thì lại nhìn thấy tin hai anh chị lại cùng nhau đóng thêm phim này, hóng không biết bao giờ mới quay rồi được chiếu nhỉ, nế sang năm mới chiếu thì chờ dài cổ nhưng mà vẫn thấy vui khi hai anh chị lại có thêm mọt bộ đóng chung nữa, {:311:}

Bình luận

chúc mừng bạn đã trúng xổ số cơn bão PA, haha, phim này bao hài và hứa hẹn tính cách trái ngược PA hoàn toàn, chờ nhé ;-)  Đăng lúc 23-8-2013 08:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 23-8-2013 10:01:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng đang ngóng trông bộ phim này nè, mới coi xong bộ Pin Anong hùi đầu tháng, giờ biết tin MinWeir tái hợp tự nhiên thấy mừng như trúng số, kaka
Mong cái nội dung phim quá hà, thấy kì này Min đóng vai có cá tính mạnh mẽ là thik rồi, chắc là phim sẽ hài hước lắm <3
Mà hok bít có kiss dữ dội như PA hok ta, tò mò nhứt cái phần đó =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 23-8-2013 21:30:06 | Chỉ xem của tác giả
hí hí!có tên của 2 nhân vật chính rùi kìa!{:406:}
Kamin, Matthana đây sẽ là 2 cái tên được chào đón và nhắc đi nhắc lại trong thời gian sắp tới và còn hơn thế nữa.
cùng mong chờ ngày khai hội và chuẩn bị xiêm áo mới đi chảy hội nào!{:311:}{:311:}{:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách