Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: angelselina
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2013] Lah Ruk Sud Kop Fah | Weir ♥ Min P *LÊN SÓNG 28/7 trên CH7

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-8-2014 11:37:59 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2014 11:39:58 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2014 21:04:34 | Xem tất
Theo dõi đến tập 7 vietsub phim này rồi, nhưng có vẻ phim này sẽ dài hơi chăng, vì thấy diễn biến chưa có j thay đổi cả ấy, tỉnh cảm nhân vật chính thì có tiến triển thôi, nhưng mà chưa ăn thua j cả, nữ chính mặc dù là loại hình mạnh mẽ nhưng dạo gần đây lại khóc nhiều, nam chính thì quá cứng nhắc, gánh vác trên vai nhiều trách nhiệm quá, trong khi hoàng tử thì là loại vô dụng, hoàng hậu thì thuộc loại thâm hiểm, vua thì lại quá nhân từ, hiền lành dễ làm hỏng đại sự ấy chứ. Haiz, túm lại là về trai xinh gái đẹp, dàn cast thì ko chê trách đc j rồi, phục trang chắc cũng ko có ý kiến j nhiều, haiz, chỉ mong nhiều cảnh tình cảm giữa nam và nữ chính hơn. Chứ mình thấy bảo là phái nam chính tới huấn luyện nữ chính này nọ, mà có huấn đc tý nào đâu đã đưa con nhà ng ta về nước mất rồi

Bình luận

hờ hờ, thì toàn dân mê phim cả maf^^, mỗi tội nhà mình ko làm sub phim này thôi  Đăng lúc 7-9-2014 02:56 PM
Gặp nàng ở đây ta vui quá  Đăng lúc 7-9-2014 12:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-9-2014 12:10:14 | Xem tất
Híc, bữa giờ tìm mãi tìm mãi mới ra page này.
Nói thật là em đã đi hỏi khắp nơi, vô cả youtube hỏi, hỏi luôn cả các bạn bên Ánh trăng rực rỡ, để xem nhà nhà mình ở đâu mà tìm hoài k thấy.
Đang  thăcs mắc cặp Min weir đẹp quá trời, fan bên Pin Anong hùng hậu thế mà sao k ai làm page cho phim này. Huhu, ròng rã tìm bới cuối cùng đã tìm ra. Em hạnh phúc rơi nước mắt luôn cả nhà ah. Hóng phim, hóng nhá hàng, hóng bình loạn.Hello cả nhà

Bình luận

Thanks bạn  Đăng lúc 9-9-2014 10:25 AM
phim này bên fc Min làm bạn nhé. ra sub đến tập 7 rồi ^^ https://www.facebook.com/MinnieVNFC  Đăng lúc 8-9-2014 10:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-9-2015 23:31:26 | Xem tất
Hóng cặp đôi này
Hơn 2 năm rồi !
Nhưng vẫn chưa có vietsub, chắc coi chai sub eng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-4-2016 12:18:17 | Xem tất
Hay quá , ủng hộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo