Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: angelselina
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH7 2013] Ban Sai Thong (Remake) | Pong Nawat & Min Pechaya

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 11-3-2013 14:09:05 | Chỉ xem của tác giả
Em đã đọc nội dung ss iris dịch, thật sự rất hay, không chỉ là gây cấn mà còn là 1 câu chuyện tình đẹp về tình yêu đôi lứa và tình yêu gia đình!

Em thật sự rất mong chị Min tham gia phim này cùng anh Pong vì theo nội dung thì em thấy đất diễn của nữ chính rất là nhiều! Nếu tham gia, nếu diễn cùng anh Pong, chị Min sẽ có cơ hội rèn luyện kĩ năng diễn xuất của mình!

Chị Min ơi là chị Min!!!!

Bình luận

hả, chị Pancake sao lại sập nhà????  Đăng lúc 12-3-2013 09:11 PM
aa vay ha ban^^neu khong phai la Min thi cung dung la <Pankake>nhaa ^^neu khong thi sap nha matㅎㅎ싫어!!!!!!!  Đăng lúc 12-3-2013 07:02 PM
neu dung nhu vay thi cac ban cung dung buon nhieuu!!vi ben CH7cung con nhieu nu dien vien dep lam lam luon.ma ai se thay the nhi???^^**^^  Đăng lúc 11-3-2013 05:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 13-3-2013 19:27:05 | Chỉ xem của tác giả
Nghe nói phim này với phim với Weir , Min chỉ đóng được 1 hay sao á?

Vì quay 2 cái 1 lượt chắc Min không kham nỗi

Phim này remake nên đảm bảo kịch bản rất tuyệt

Đa số các bản remake của Thái đều gây sốt hết, điển hình là Sawan Biang Và Rang Ngao.

Cái phim với Weir kịch bản thế nào chưa biết rứa? NHiều khi đóng Pin Anong thì gây sốt nhưng tái hợp bộ thứ 2 lại ko bằng.

Như WeirMai chẳng hạn, rõ ràng bộ thứ 2 hợp tác hiệu ứng không bằng bộ đầu tiên. Diễn viên đóng tốt là 1 chuyện, kịch bản hay mới là yếu tố vô cùng quan trọng hơn cả.

Hy vọng Min sẽ cân nhắc thật kĩ để chọn , thông tin Min ko thể nhận cả 2 bộ có thể cũng hợp lý, vì Min sắp tốt nghiệp rồi, còn phải dành thời gian học nữa.

Năm ngoái và năm nay chưa khi nào Min nhận 2 bộ 1 lúc cả vì ngoài lakorn , Min cũng còn 1 đống event và thi cử học hành{:157:}

Pong và Weir , Min sẽ chọn ai đây? ).

Mọi người muốn thấy Min đóng phim nào hơn? Phần ta, ta linh cảm Ban Sai Thong sẽ gây sốt hơn

Nhưng nếu Min từ chối bộ này, thì phần chắc Min sẽ tái hợp với Weir rồi, fan MTW sẽ vui hơn đúng ko?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 13-3-2013 22:00:23 | Chỉ xem của tác giả
LoveYadech gửi lúc 13-3-2013 19:27
Nghe nói phim này với phim với Weir , Min chỉ đóng được 1 hay sao á?

Vì quay 2 cái 1 l ...

Trên tinh thần là Min đã chuẩn bị chờ ngày khai máy với anh Weir rùi sis ơi.....CH7 đã confirm với chị Buồm trên facebook roài....nên phim với Pong coi bộ Min ko tham gia, cũng có tin đồn là Min từ chối rồi. Kịch bản mới của MW thì theo biên kịch cho fans Việt biết là kiss scenes bed scenes là còn dữ dội hơn Pin Anong nữa...các chị chòi lá tấn công cả đài CH7 lẫn cô biên kịchmoi tin khủng khiếp luôn à =))))).

Thiệt tình thì em vẫn thích Min đóng với anh Pong một lần, nhưng vì sự nghịp 30 vẫn chưa Tết nên e vẫn phải hi sinh anh Pong mà ủng hộ phim anh Weir bạn Min :((

Bình luận

phải chi min chịu đóng chung với anh pong bộ này thì hay biết mấy  Đăng lúc 19-5-2013 03:43 PM
ngày ấy chắc còn xa :))  Đăng lúc 14-3-2013 01:46 PM
trai ch7 Min đóng gần hết rồi , t ước 1 ngày nào đó Min đóng cùng dàn trai CH3 thì tốt biết mấy :((:((  Đăng lúc 14-3-2013 01:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 11-8-2013 21:52:35 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi hóng phim qá đi Min đóng vs Weir rồi mà. bây giờ vs a Pong đi

zai xinh gái đẹp của lòng iem

Bình luận

theo thông tin là MIn còn chưa nghe vụ này nữa bạn ơi :( ko bít tương lai ra sao  Đăng lúc 11-8-2013 10:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 13-12-2014 23:52:53 | Chỉ xem của tác giả
hờ hờ!
nổi lửa lên đi các tềnh êu!
phim đang quay rồi đó, bên face Min fanpage rộn tình tang lắm rồi à!
Nhưng mình có 1 thắc mắc nhỏ cần giải đáp?
vậy cuối cùng là P.Pong hay P.Vee là nam chính vậy?thấy bên face báo là P.Vee.
Nhưng Min đóng với anh nào trong 2 anh cũng đc vì cả 2 đều rất đẹp trai mừ! ừ ừ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách