Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: overtherainbow
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2014] Ngao Jai | Toomtam Yuthana & Vill Wannarot

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 4-1-2014 16:15:46 | Chỉ xem của tác giả
xem hình ko mà cũng thấy nôn dễ sợ, thấy hai người này thiệt là xứng đôi đó mà, mong là quay sớm nhanh mau ra fim cho làng xóm cùng coi với, dạo này buồn chán quá trời, mà ko biết khi ra fim có được làm sub ko, mình mong đợi cũng vài chục bộ fim mà thấy ít ra sub quá, thôi cũng mong mỏi đi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 4-1-2014 19:32:12 | Chỉ xem của tác giả
ui lại có phim của 2 anh chị híhí
mình shippppp 2 người nài từ hồi Sood Sai Pan nè, cơ mà phim này không có 19+ nữa à, vậy chắc it cảnh R và slap kiss ) mình ko thích đâu :v
lần trước là chị Vill đóng 2 vai, bây giờ là anh Toomtam chơi 2 vai, thú vị đây kaka
2 anh chị này có người yêu chưa ta, chưa có thì đến với nhau luôn đêeeeeeeeeeee
đặt gạch hóng phim, hi vọng dự án tiếp theo của ST là thớt này!

Bình luận

biết, lần đó cũng vì nó mà bệnh liệt giường cũng mò xuống coi cho đc mà... mình là Cass a  Đăng lúc 13-2-2014 10:32 PM
ừm, biết ava mình là phim gì hông, bạn có xem phim này hông  Đăng lúc 13-2-2014 06:49 PM
mình cũng thế.. tại mình ship Tôm vs Mo. hì, klq nhưng bạn là Chunsa hả  Đăng lúc 13-2-2014 12:01 PM
ừ mình biết rùi, cơ mà ko muốn thế đâuuuu :(  Đăng lúc 12-2-2014 10:06 PM
Tôm có rùi b.. cái chị đóng vai thư kí gì đó trong Sood Sai Paan á  Đăng lúc 11-2-2014 10:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 4-1-2014 19:45:06 | Chỉ xem của tác giả
*tui đã khóc khi đọc tin này*

Thế là Vill và Toomtam lại tái hợp với nhau trong một bộ lakorn mới!
Và lần này Toomtam sẽ đóng hai vai (anh em sinh đôi), ngược lại với Vill ở phim trước (chị em sinh đôi).
Ch5 quả là khéo troll

Dự là bộ này sẽ là một bộ slap/kiss điên cuồng khiến cho shipper của Vill và Toomtam thỏa mãn

Sau Sood Sai Pan 2013 sẽ là Ngao Jai 2014

*mong chờ phim*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 4-1-2014 23:33:49 | Chỉ xem của tác giả
hiu hiu. sao hôm nay ms phát hiện ra hố này ko biết
hiệu ứng của Sood sai paan quá thành công đây mà. nhưng mà cốt truyện cũng hấp dẫn quá đi.
phim trước thì nàng sinh đôi, phim này thì chàng sinh đôi cũng khéo quá mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
 Tác giả| Đăng lúc 4-1-2014 23:46:20 | Chỉ xem của tác giả
TS7 - TH / Toomtam Yuttana - together party starry night 30-31/12/13 - ngao jai cut short

รายการโต๊ะข่าวบันเทิง (16-08-2556) : ตะลุยกองถ่าย เบื้องหลังละครรอยรักหักเหลี่ยมตะวัน, รอยฝันตะวันเดือด และช่วงถามเอาฮา เคน ภูภูมิ พงศ์ภาณุ และ น้ำตาล พิจักขณา วงศารัตนศิลป์

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 5-1-2014 16:01:33 | Chỉ xem của tác giả
Xem mấy đoạn quay phim có vẻ sẽ có nhiểu cãi vã, kiểu Vill đành hanh, sắc sảo, lắm chuyện đây, mình ko cần 19+, chỉ cần chúng nó tay trong tay, tình nồng ý mật là chết như điếu đổ rồi, mình là mình thích kiểu nhìn nhau đắm đuối ấy, mắt long lanh, ko còn biết ng nào xung quanh nữa ấy, trong phim trc 2 đứa đóng với nhau có nhiều cảnh 19+ nhưng mà ko quay đc nhiểu kiểu chúng nhìn nhau mê mệt, đc mỗi cái đoạn cuối phim thì thật là đậm đà, nhẹ nhàng sâu lắng, dễ đi vào lòng ng, hj, tình yêu trong sáng tí cũng đc, thay đổi thể loại tí cho nó văn minh :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 5-1-2014 17:34:20 | Chỉ xem của tác giả
Thêm một bộ phim nữa của Tootam và Vill sau Sood Sai Pan...
Hi vọng trong fim sẽ có những cảnh Kiss như phim vừa rùi...
Hai người diền rất tuyệt vờiThanks CV nhéHóng những tin tức tiếp theo của phim.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 6-1-2014 15:08:04 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cái vid ở trên thấy Vill dễ thương quá ta!!!

Ta thì ta thích dạng nữ chính phải mạnh mẽ một chút, dự dằn một chút, sinh động một chút ...

Mà ấn tượng với cánh đồng hoa vàng ấy quá!!! ... Hóng phim quá đi thôi!!!

Cre: asiafuse
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 6-1-2014 23:40:37 | Chỉ xem của tác giả
Sao coi cái clip BTS, bạn Vill nhà mình có vẻ "chanh chua" quá vậy
Cái đoạn 2 đứa chúng nó cùng đồng thanh trả lời cặp vợ chồng kia, có vẻ là đang thanh minh kiểu "chúng tôi kg phải là vợ chồng" đây mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 8-2-2014 20:44:51 | Chỉ xem của tác giả

cr : IG + FB
p/s: Wow anh chị này thật là đẹp đôi, mê mẩn đôi này từ khi xem phim Sood Sai Paan.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách