Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: overtherainbow
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2013] Koom Nang Kruan | Toomtam Yuthana & Pinky Savika

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-2-2014 09:30:39 | Xem tất
Lansuka gửi lúc 3-2-2014 08:52 AM
Bài được Lansuka sửa lúc  3-2-2014 08:58 AM

E ko xem eng chị à, vì e hay vào thẳng 1 channel chuyên up lakorn T mà xem thôi. Có điều e đọc tóm tắt Eng bên spicy nên cũng nắm đc nội dung. E cũng ấn tượng Mo n'rai bên PRPR bộ đầu tay của Toomtam, nhưng hồi Meung Gu w Mario cũng ko tệ, Mo chuyên trị n'ek có cá tính thì chắc cũng chấp nhận đc á c.
Chuyện tình cảm thì e thấy chỉ mới nghe từ phía Pinky thôi, ko biết 2 ng kia có khúc mắc gì ko, lúc Pinky giới thiệu e gái cho Toomtam, 2 ng ngỡ ngàng nhìn nhau thế kia, thể nào cũng có ẩn tình. Lại sắp có phim xem rồi c ơi, chỉ sợ xem 2 tập lại ko bõ =]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-2-2014 10:37:47 | Xem tất
Bài được Lansuka sửa lúc  3-2-2014 10:59 AM
nxuyen91 gửi lúc 3-2-2014 09:30 AM
E ko xem eng chị à, vì e hay vào thẳng 1 channel chuyên up lakorn T mà xem thôi. Có điề ...

ss cố gắng xem engsub.vì tiếng Anh tệ lắm.hihi.công nhận mới xem đã tò mò lắm rồi hi vọng phim ấn tượng đến khúc cuối.tối nay tập mới rồi.tập 7 đúng ko nhỉ.ss cũng muốn xem lắm nhung coi đt chậm lúc đc luc ko.xem giới thiệu đoạn Yord là công chúa.ss Pinky đóng xinh,ngọt ngào thật.ss đang muốn xem đoạn giới thiệu ,giải thích chuyện tình 3 ng lắm rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-2-2014 11:14:56 | Xem tất
Lansuka gửi lúc 3-2-2014 10:37 AM
Bài được Lansuka sửa lúc  3-2-2014 10:59 AM

Mới xem xong tập 5 chị ạ. Nói thiệt xem mà tua điên luôn, vì cảnh tay đôi của Mo và Toomtam ít quá. Chỉ có mỗi đoạn Mo ngây người đi lững thững thì Toomtam để ý đi theo, nói đc có vài câu Mong tập sau sau thêm 1 tẹo chớ hóng mỏi cổ rồi.

Tập hnay hết ngay đoạn Pinky chuẩn bị kiss Toomtam nên hổng biết có kiss thiệt ko hay Toomtam đẩy ra nhỉ Mặt Toomtam lúc Pinky kể chuyện cứ nghệt cả ra, tội nghiệp ko hiểu mô tê gì sất.

P.S: à chị PRPR của Toomtam w Charabelle lên sóng VN mình rồi, tựa đề là Dòng đời nghiệt ngã =]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-2-2014 10:15:39 | Xem tất
Lakorn này thấy nd hơi bị rối, xem trair đc 1 xíu mà thấy hiện tại, quá khứ rồi nhìu nv nữa, nhất là ko bít Mo vs Pinky, ai là n'ek, ai n'rai day86! Nói thiệt cũng tò mò nên sẽ đợi sub, vs lại vì Toomtam vs Oh nên sr4 thử kuên nhẫn!!!

Bình luận

nói thiệt là mình ko thích 2 n'ek của lakorn này, cơ mà koi film thái sợ nhất mấy kiểu giành giựt trai thế này, koi mệt lắm lun!  Đăng lúc 10-3-2014 05:02 PM
Có điều diễn biến phim này chậm quá, coi mà sốt hết cả ruột, cũng có tí cao trào, nhưng chưa đủ kịch tích.  Đăng lúc 16-2-2014 02:34 AM
phim này khá nhiều twist, vì ko rõ ai ác ai thiện, cô chị cho mình là ng bị hại, nhưng mình đang tò mò câu chuyện theo cách nhìn cô em như thế nào  Đăng lúc 16-2-2014 02:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2014 16:19:37 | Xem tất
Bài được leciel89 sửa lúc  20-2-2014 04:23 PM

Bị ship Mo với Tootam rồi 2 người nhìn đẹp đôi quá
định mò đi xem PRPR cơ mà sợ vì phim đó Mo đóng n'rai
Chắc là bị Tootam phũ tè lè khiến con tim mình ko chịu nổi
ô tô kê, Ch5 ơi cho 2 người tái hợp đi

Bình luận

cuối cùng c cũng xem à, nhưng mà nhịp độ phim hơi bị chậm c ơi,i xem mà chả có mấy cảnh tay đôi của Mo w Toomtam nên ức ghê luôn.  Đăng lúc 24-2-2014 01:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-3-2014 13:10:47 | Xem tất
Vừa coi Vietsub tập 1..khá là hấp dẫn . Mang tính chất huyền bí , dv thì đẹp rùi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2014 16:38:19 | Xem tất
Một bộ phim mới của Toomtam. Vai diễn của anh ấy cực kỳ dễ thương. Anh ấy đóng chung với Mo và Pinky. Chị Mo lần này đóng vai hiền còn chị Pinky đóng vai ác (thật ra hiền thành ác vì tình yêu) Thích cặp chị Mo và anh Toomtam. Hai người nhìn đẹp đôi. Ủng hộ cặp này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách