Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2013] Koo Kum | Bie & Noona *Phim đang lên sóng các bạn vui lòng ra box

Đóng [Lấy địa chỉ]
371#
Đăng lúc 26-5-2013 03:38:33 | Chỉ xem của tác giả
Thích phim này lắm ý, cứ mở ra xem rồi lại tắt coi raw có hiểu gì đâu, buồn ghê
Phim này có engsub hết chưa nhỉ, bạn nào biết không chia sẻ mình xem với, phim mà được làm sub thì hay nhỉ :D

Bình luận

có engsub hết rồi, làm sub được rồi ý nhỉ  Đăng lúc 30-5-2013 04:39 PM
hehe, đã thấy, thanks bạn nhá  Đăng lúc 29-5-2013 10:50 PM
engsub trên YT á, mình tìm mà chả thấy cơ, chắc phải đi lục xem bên AF :))  Đăng lúc 27-5-2013 12:56 AM
ngồi lục lại từng page :)  Đăng lúc 26-5-2013 09:03 AM
phim có engsub trên YT tới ep9 rồi đó bạn. Mấy đoạn nc đặc sắc của Kobori và Ang thì nếu bạn vào thread film bên AF thì có đoạn dịch sang Eng, nhưng phải chịu khó   Đăng lúc 26-5-2013 09:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

372#
Đăng lúc 6-6-2013 20:55:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
đang ý kiến ý cò đài todaytv chíu fim này. fim xem cảm động quá chèn à. 2 anh chệ này là koowan yêu thix mới của mềnh. hy vọng kites làm sub fim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

373#
Đăng lúc 6-6-2013 21:26:29 | Chỉ xem của tác giả
lanphuong1992 gửi lúc 6-6-2013 20:55
đang ý kiến ý cò đài todaytv chíu fim này. fim xem cảm động quá chèn à. ...

cái vụ mà todaytv chiếu phim này thì hơi khó đó bạn tại phim này chưa ra hết engsub nên hơi khó cho việc lồng tiếng với là phim mới nên cũng khó lắm
với mình cũng thích cặp này lắm coi mà thấy thích cái khuôn mặt luôn cười của ko với cái tính trẻ con ra vẻ người lớn của ang
còn về việc kites có sub thì phải chớ thêm thới gian nữa mà phim này có engsub rồi đ1o bạn coi đỡ hen
P/S với nhắc bạn luôn là bạn nên ngắt thêm một dòng nữa vì 3 dòng mới đúng với qui định không là sẽ bị cấm viết bài trong một ngày đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

374#
Đăng lúc 19-6-2013 22:55:27 | Chỉ xem của tác giả
Có ai xem cái này chưa?
Nụ hun của Bie và Noona trong nhạc kịch Ruk Jub Jai:

cre: THESWISSSSY@youtube

Rõ ràng từng chi tiết luôn. 2 người hun hít hơn 200 lần mà không yêu nhau thì chỉ có gay or les thôi.

Bình luận

ÔI zời, bên đó, hun trên sân khấu là chuyện thường. Hồi trc còn có Mark cưỡng hôn bà chị Ann trên sân khấu kìa. Nhưng đó chỉ là diễn thôi. Chẳng có gì cả.   Đăng lúc 2-8-2013 09:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

375#
Đăng lúc 30-6-2013 19:51:50 | Chỉ xem của tác giả
Phim Koo Kum đã có đĩa a...
Tên tiếng việt "Duyên Nợ Nghĩa Tình" !!
lâu lắm mới xem phjim anh Bie đóng đó!!
như mình chưa mua đĩa..nên ko biết có bị cắt ko??

Bình luận

không biết ở Hà Nội có không nhỉ?  Đăng lúc 23-7-2013 09:10 PM
Mih mua phim ay rui...ma dia cat nhiu lem  Đăng lúc 9-7-2013 08:57 PM
Bó tay!! Mình ở miền trung nàng ơi!!  Đăng lúc 1-7-2013 11:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

376#
Đăng lúc 9-7-2013 15:33:20 | Chỉ xem của tác giả
Phim này đang ám ảnh mình, koi cảm động cực kỳ, Bie vs Noona sinh ra để đóng vai này, nhìn hợp nhau kinh khủng lun <333 từ hồi đầu là ảnh iu chị nhưng bị chị làm tổn thương rồi đến cuối phim khi ảnh ra đi nhưng tình yêu luôn ở lại, cảnh nào anh chị diễn chung cũng y như rằng làm mỉnh xoắn hết cả lên!!! Tình yêu thì luôn đẹp,trong thời chiến bom đạn ác liệt lại càng cao đẹp hơn. Hy vọng kites mình sớm làm sub bộ này, mới có eng sub đến tập 13 thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

377#
Đăng lúc 23-7-2013 14:07:05 | Chỉ xem của tác giả
mặc dù là 1 bộ phim nói về chiến tranh nhưng mình lại rất thích nhân vật Kobori của a Bie, nhìn a thật hiền lại dễ thương nữa,nhưng kết thúc lại rất buồn, sao 2 người lại k thể hiện tc của mình sớm hơn, bỏ lỡ rất nhiều thời gian đến lúc nhận ra thì chẳng thể ở bên nhau nữa rùi, pùn wa đi mất tội nghiệp a Bie wa trời
vẫn chưa có vietsub nữa, xem tiếng Thái lun, tự nhìn hình mà hiểu z hichic

Bình luận

bạn ơi ko được quảng cáo vietsub của web khác ở 4r mình bạn nhé ^^  Đăng lúc 23-7-2013 04:32 PM
link mới có ep 6 thôi nha https://www.youtube.com/watch?v=E7Bb0DO6NK8  Đăng lúc 23-7-2013 03:37 PM
Vietsub ở trang nào vậy bạn, mình tìm chỉ thấy vietsub koo kum điện ảnh của Nadech !  Đăng lúc 23-7-2013 02:47 PM
Phim hay nhưng buồn, xem mà tiếc cho Korori :( Nhưng mà đã có vietsub rồi đấy, bạn tìm thử nhé.  Đăng lúc 23-7-2013 02:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

378#
Đăng lúc 23-7-2013 19:50:52 | Chỉ xem của tác giả
Mình ghiền phim này đến nỗi thuộc lòng luôn ak , tiếc là k hiểu 2 anh chị nói gì thôi
có từ hiểu từ không bởi vậy mình đang đợi vietsub tới mòn con mắt lun rùi đây
tập cuối phim mình khóc sưng cả mắt , hết cuộn khăn giấy nhưng vẫn rất yêu phim này . Bie đóng vai Kobori rất hay nhìn đáng yêu ghê lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

379#
Đăng lúc 2-8-2013 21:39:02 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mới coi xong. Ko có eng sub là điếc luôn mấy tập đầu. Coi xong ghét Angsumalin kinh khủng. Mình mà là Kobori thì chấm dứt từ lâu rồi. Cái con nhỏ không biết phân biết ai tốt ai xấu đó, quơ đũa cả nắm, nhẫn tâm tàn bạo với ng con trai yêu bả nhất.
Mình mà là Ang thì đã yêu Kobori từ lâu rồi. 1 nhân cách cao đẹp. Kobori cũng thật tức cười. Tức Ang đó, hận Ang đó nhưng toàn là ảnh bắt chuyện lại trước.
Điên nhất Ang khi đang có thai với Kobori mà đòi giết đứa bé nếu Kobori ko đi cứu 3 người của đảng Free Thai (ko biết dịch thế nào vì trên phim nó nói thế) trong đó có ng yêu Ang. Mình thấy Ang ko xứng đang với tình yêu của Kobori. Yêu thì cứ yêu, cứ nói ra. Đợi tới hồi mất người đó đi mới nói yêu mỗi ngày thì đc ích gì.
Khóc rất nhiều khi Kobori chết. Trong lakorn đoạn đó dài quá trời luôn. Mình chỉ ước đó là 1 cơn ác mộng của Ang mà thôi. Chuyện tình của Nak và pee Mak đâu có kết hậu mà trên phim vẫn có hậu đó. Tại sao phim này cứ phải kết thúc đau buồn vậy nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

380#
Đăng lúc 2-8-2013 22:07:22 | Chỉ xem của tác giả
susuchan gửi lúc 2-8-2013 21:39
Phim này mới coi xong. Ko có eng sub là điếc luôn mấy tập đầu. Coi xong ghét Angsumalin  ...

Chuyện ng xem ko thích nv Ang thì nhiều lắm, cơ mà có vẻ phiên bản này Ang của Noona hơi lạnh lùng nên càng bị ghét nhiều hơn.

Thật ra nếu đứng dưới góc độ người dân T thời đó thì họ k thích lính N cũng đúng, lính N nổi tiếng phát xít mà bạn. Kobori chỉ là trường hợp ngoại lệ thôi. Theo mình thì Ang cũng mâu thuẫn lắm. Cũng như mẹ Ang nói, nếu k có chiến tranh, hai ng gặp nhau bt chắc có thể là bạn tốt của nhau cũng nên.

Khúc dọa giết đứa bé là khúc té cầu thang hay sao bạn? Nếu đúng thì Ang phiên bản này là vô tình chóng mặt mà ngã chớ ko có cố tình như mấy bản trước đâu.

Còn chuyện SE thì từ nguyên tác tiểu thuyết mà, tác giả cũng còn sống đấy, thay đổi sao đặng. W lại thật ra nếu Kobori còn sống cũng chẳng có HE đâu. Sau thế chiến hai, N thua thì anh ấy sẽ bị bắt đi làm tù nhân chính trị kia. Đằng nào cũng đau khổ thôi.

Đôi khi chính SE thế kia khiến ng xem thấm nhiều hơn cái tình yêu của đôi trẻ ấy, tình yêu thời chiến vĩ đại thế kia {:408:}

Bình luận

Cũng biết là SE có cái hay. Nhưng mình thích là 1 giấc mơ có thật để Ang thay đổi cách đối xử với Kobori sớm hơn thôi.  Đăng lúc 2-8-2013 10:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách