Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2013] Koo Kum | Bie & Noona *Phim đang lên sóng các bạn vui lòng ra box

Đóng [Lấy địa chỉ]
351#
Đăng lúc 18-4-2013 21:11:56 | Chỉ xem của tác giả
Lansuka gửi lúc 18-4-2013 19:40
mình chưa có xem đến đoạn Ang ngã lúc mang thai trong bản này,nhưng mà nếu ngã vì  ...

đúng,bản thân mình thấy chi tiết Ang cô ý nhảy xuống rất đắt giá
tất nhiên chả ai thích 1 ng mẹ nhẫn tâm như thế
nh mà đó gọi là "cú nhảy cuối cùng"
Ang nói vì Vanus đã giải thoát cho cô khỏi lời hứa chờ đợi nên cô có thể yêu anh
nh k phải thế,khi nhảy xuống,tất cả trở ngại cản trở trái tim Ang đã vỡ vụn rồi
sửa lại tuy mất giá 1 tý nh mà m cũng rất thích,Ko k đáng bị Ang đối xửa như vậy huống hồ đứa trẻ.
haizzzzzzz hết phim rồi

Bình luận

uh.như vậy sẽ bớt bi hơn ! đúng là Kobori ko đáng bị đối xử tàn nhẫn như thế !  Đăng lúc 18-4-2013 09:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

352#
Đăng lúc 18-4-2013 22:26:11 | Chỉ xem của tác giả
bản Khu Kam đầu tiên m xem là của P'Bird
nó vẫn ám ảnh mình,ánh mắt đau thương,khắc khổ,sâu lắng,tâm trạng ,dày vò,tuyệt vọng,...của P'Bird mình k quên được
Ang bản đó cũng rất cố chấp
nhưng KHu Kam ch5 này cũng khiến mình mê mẩn
Bie diễn KO theo 1 hướng khác,cười tươi,luôn hạnh phúc,đôi khi tâm trạng,hơi ấm ức,nhưng có gì đó rất cương trực,m thấy tác giả tiểu thuyết nói đúng,Bie có dáng dấp 1 người lính dù a k đẹp(cơ mà m thấy đẹp lắm ý,đi ủng mà cũng đẹp,tr khi Bie k cao như nh sao khác)
Noona thì ương bướng,nh k như bản P'Bird bản này Ang bướng kiểu trẻ con,nghịch nghịch nh cố tỏ ra ng lớn hơn
dù sao mỗi bản 1 kiểu,m thích cả 2
như bao nhiêu bạn khác,hy vọng họ tái hợp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

353#
Đăng lúc 20-4-2013 17:58:20 | Chỉ xem của tác giả
tớ rất muốn đọc tiểu thuyết koo kum nhưng không biết ở trang nào, các bạn chỉ dùm mình với. Bản tiếng anh cũng đc lắm rồi
Thank you các bạn nhiều, đợt  này mình nghiện koo kum, bie và noona lắm rồi.

Bình luận

mình cũng muốn đọc nhưng hình như k có bản Eng bạn ơi, bạn mình bảo có bản Nhật thôi :((  Đăng lúc 20-4-2013 07:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

354#
Đăng lúc 21-4-2013 17:42:44 | Chỉ xem của tác giả
mấy ngày nghỉ về nhà k có mạng mình ngồi luyện Koo Kum
đau lòng khi biết cái rating cho màn khóc lóc của Noona là 4.7
thực ra chuyện tập cuối có rating cao thì bt
cơ mà Ko chết khán giả lại xem nh hơn,kiểu như...chờ mãi
đùa tý k khéo thành vô duyên
vốn biết có Koo Kum 2 cả movie và lakorn,hóa ra có tiểu thuyết thật,nh Ko chết rồi nên t k có hứng là quan tâm tìm hiểu
nói thì m k tài,cảm xúc đợt này đi đâu mất chả có cái mà viết
nh tiếc việc đài nào ra đài nấy,rating CH5 vốn bèo bọt,cũng có phỏng vấn,nh sao thấy hẻo hẻo ,k ầm ỹ như CH3 hay CH7
m thấy bên Thái to mồm nhất Ch3,có lẽ cũng tại ở thành thị CH3 những năm gần đây phim trẻ nhiều fan ,chiến dịch pr cũng tốt,hay tại m chỉ biết đến thế thôi nhỉ?????
nói linh tinh quá,đại ý mình là phim như thế mà k ầm ỹ lên,hay phong cách Ch5 nó thế?hoặc GGM k muốn to chuyện?
xem phim này nghĩ cả 2 chuyển nghề dv luôn cho rồi,diễn hay mà
ôi cặp đôi ta mơ ước,sao lại thế cơ chứ?
mà đợt này còn có tin đồn gì về bie ko hay phải ko?

b k hỏi m nh xin trả lời vì m đã dịch cái tin ấy,đại loại có 1 anh gay tố Bie vô ơn bạc tình ,nh mấy trang tin online lớn thì chả thấy gì,có mỗi cái tin dịch từ sipcy,ảnh chụp 1 tờ báo chắc lá cải nho nhỏ
hoặc GGM chặn hết chứ cũng k thấy gì nữa,im re,cũng k có tin phỏng vấn từ các đài
có thể nói tin vịt, lá cải,......(cơ mà tiếc,vì gay thì a k yêu cái chị nhà giàu kia nữa,cái tin làm ta khổ sở)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

355#
Đăng lúc 23-4-2013 00:04:36 | Chỉ xem của tác giả
Một điểm khiến mình mê mẩn phim này là mấy cảnh tình củm của Ko và Ang. Hôn ra hôn chứ không có ngửi ngửi. Cảnh R cũng kinh điển nữa, không có quay trần nhà với cái bình bông. Bie và Noona chắc thân thiết lắm nên Noona mới chấp nhận những cảnh nằm đè lên nhau thế kia (Noona vốn đạo Hồi mà). Phải vỗ tay hoan hô cho tinh thần hy sinh vì nghệ thuật của Noona. Cô ấy mới 21 tuổi mà gia tài phim ảnh với ca hát khủng thế này thì 10 năm nữa còn tiến xa đến đâu nữa. Bie thì nổi tiếng nào giờ nhưng Koo Gum đã nâng anh lên 1 tầm cao mới. Sau phim này chắc chắn 2 người thành kookwan rồi thì fan tha hồ mà xem phim họ đóng chung (Yay, I'm so happy)

Bình luận

kookwan là sao ấy nhỉ? @@ Mình xem phim Thái mà có một vài từ ko hiểu.Mà Noona đạo hồi cơ à ?@@  Đăng lúc 7-5-2013 12:00 PM
mình k biết dzụ Noona đạo Hồi, nhưng bên T thì lakorn cũng còn ngại mấy cảnh này lắm. Công nhận cảnh R hay, ko làm mình tụt cảm xúc như 1 số lakorn khác  Đăng lúc 23-4-2013 05:46 AM
thank đã share tin  Đăng lúc 23-4-2013 12:53 AM
k có biết vụ Noona đạo Hồi  Đăng lúc 23-4-2013 12:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

356#
Đăng lúc 23-4-2013 00:34:15 | Chỉ xem của tác giả
t2 ...
buồn buồn vì mọi hôm thì sẽ ngóng Koo Kum đấy
hôm nay định xem mới nhớ ra phim hết rồi còn đâu
đọc mấy dòng trên asiufuse,bên đó cũng có vài bạn cứ tám tám suốt vì cũng bấn KK
nghe mấy bạn đó phân tích,buồn vì sao phim hay quá trời mà k gây sốt
đúng như m cũng đoán đoán,phim sốt chắc chắn phản ứng sẽ khác
tất nhiên với m sốt hay không m vẫn thích thôi
nh cũng buồn chớ
ai bảo CH5 ít người xem
ai nói Bie Noona có tiếng trong ca nhạc chứ phim ít được yêu thích
buồn tềnh......
hy vọng như 1 bạn nào nói,phim sẽ được yêu thích ở TQ vì Bie có nh fan ở đó
hơi buồn nh phải nói TQ ghét Nhật lắm,hình tượng ng lính Nhật đẹp như Bie k được chấp nhận đâu
haizzzzzzzzzzz

Bình luận

ừa mình cũng nhớ KK nữa, giờ này mấy tuần trc là ngồi hóng tới hóng lui. Thời ct Nhật dã man thật, có dzụ Rape of Nanking bên TQ á. Thế hệ sau thì có thể thoáng hơn.   Đăng lúc 23-4-2013 05:49 AM
Bên AF nói Noona là Islam đó bạn, khoảng trang 96-97 gì đó.  Đăng lúc 23-4-2013 12:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

357#
Đăng lúc 23-4-2013 12:37:04 | Chỉ xem của tác giả
mấy nay ngồi buồn buồn
cũng chả có phim hay tin gì,k như dạo trước dồn dập lakorn movie
ngồi k kể cũng chán chán
buồn buồn
chán chán
(sắp bị ban nick đưa đi điều trị)
nh ng lúc đầu k xem KK vì lý do này nọ,riêng m từ khi biết 2013 có cả lakorn movie đã cố cập nhập theo dõi rồi,cũng chính thức lang thang kites đến rồ dở ,rồi sục sạo goolge để kiếm thông tin,từ đó mới biên biết 1 tý tất nhiên là chỉ mấy thứ m quan tâm thôi)
kịch bản là thứ m coi trọng nhất,dĩ nhiên Khu Kam khiến m điên từ hồi biết có cái phim này(P'Bird đó)
nói thật m rất thích so sánh,tất nhiên chả muốn cãi nhau to,vì nh dv m thực sự thích,quan tâm đều chả liên quan tới độ nổi tiếng ,giải thưởng,....thích hoặc k thích thế thôi
vì thế nh dòng này m dành cho Kobori của Bie
m xem nhiều bản KK rồi,vẫn thấy P'đóng đạt nhất,nh k thể k nói là P'Boy đã tạo nên 1 KK cho riêng m cho Bie cho Noona
m cũng nói nhiều ở các bài viết trước(hình như m khủng bố thread này thì phải)
Kobori của Bie cứ toe toét ,cảm xúc chân thực dáng dấp người lính chững chạc ,nói thật là cảm xúc bật ra k sâu sắc nh thật,đơn giản,thế là đủ rồi
có thể nói bản này 2 dv chính diễn đều đơn giản,k quá nhập vai hay xuất thần gì gì đó,nh thế với khán giả nó tạo cảm giác thật
chả biết viết gì,cảm xúc quá khiến m buồn,sau viết tiếp vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

358#
Đăng lúc 23-4-2013 13:51:58 | Chỉ xem của tác giả
Woa, anh Bie bây giờ đi đóng phim thập niên những năm 40 á 0___0 Nhìn lạ thật, cơ mà mặc bộ quân phục nhìn anh oai quá đi :)))) Noona trông cũng lạ nữa, hay tại đó giờ quen nhìn Noona mặc đồ hiện đại rồi nhỉ ? Đọc nội dung thấy cũng hay hay, chắc sẽ có nhiều cảnh lãng mạn lắm ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

359#
Đăng lúc 23-4-2013 17:05:45 | Chỉ xem của tác giả
lethithuyhoa gửi lúc 23-4-2013 12:37
mấy nay ngồi buồn buồn
cũng chả có phim hay tin gì,k như dạo trước dồn dập lakorn mov ...

tớ cũng thấy vậy, người ta nhận xét như thế nào thì tớ ko quan tâm lắm nhưng khi Bie và Noona thì mình thấy cảm động, chân thật, chạm được đến cảm xúc cá nhân mình ( không biết mình có dễ cảm động ko). Tuy phim đã hết nhưng mấy ngày hôm nay vẫn lần mò tin tức koo kum và đặc biệt là cặp Bie và Noona. Mình phát cuồng về cặp này, chẳng biết có become a real couple ko nhỉ? có tin gì mới share mình vs, mà hôm nay ko lên đc asianfuse đúng ko?

Bình luận

bạn trangthu3 bánh có lập nhà cho biena ở bên thailand dara&fan đó tui mình cập nhật tin tức ở bên đó có gì 888 chung  Đăng lúc 10-5-2013 07:46 PM
tin tức thì t cũng chỉ cập nhập từ mấy trang đó thôi,phim hết thì tin cũng hết mà.hix  Đăng lúc 23-4-2013 05:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

360#
Đăng lúc 29-4-2013 03:47:00 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hay, hy vọng subteam nhà mình sẽ làm bộ này ^^
Thích ss noona từ hồi hello stranger rồi.
Anh bie hơn ss noona nhiều tuổi mà nhìn trông vẫn xứng :X
Mình chỉ mới coi bản RAW thôi, thấy nội dung hay, trang phục cũng đẹp và lạ nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách