Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2013] Koo Kum | Bie & Noona *Phim đang lên sóng các bạn vui lòng ra box

Đóng [Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-4-2013 16:53:36 | Xem tất

komchadluek.net
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2013 22:53:08 | Xem tất
à há,dù đã quyết tâm k quan tâm đến Bie nữa,nh chuyện Khu Kam thì lại khác,sẽ cố gắng xem đến hết phim,dù càng xem càng đau khổ
tập hôm nay,nói chung biểu cảm của cả Noona và Bie đều rất tổt,nhất là Noona
cô ấy đang suy nghĩ

tưởng Ko về

chờ đợi Ko nói với mình

đáp lại chỉ có ánh mắt này,thậm chí Ko còn cố tình k nhìn Ang,chỉ đến lúc đi mới quay ra mình ,nói vài câu giữ gìn sức khỏe rồi đi(đoán thế chứ m k biết tiếng Thái)lạnh lùng quá

Ang nhớ lại khi Ko ngồi vẽ và giải thích cho Ang chữ trên tranh nghĩa là gì

Ang đi tìm Ko nhưng lại bỏ đi,anh đuổi theo thì trốn,có lẽ cô chưa đủ dũng cảm để đối diện với anh

tập hôm nay kết thúc ở đoạn Vanus về gặp Ang,Ang đang ngồi suy ngẫm ở ngoài cầu ao thì gặp Vanus,chính cô cũng ngạc nhiên,vì cứ ngỡ anh bị Ko bắt giam hay tra tấn gì đó(thậm chí cô còn nghĩ Ko bắt Va vì đọc được bức thư của 2 ng,thế mới thấy Ang hẹp hòi quá,nghĩ Ko hẹp hòi theo)
tuần sau sẽ có 2 tập cuối,cũng biết trước rồi,thôi,cố nốt vì tình yêu với Khu Kam
nhưng quả thực muốn khóc ròng giá Bie yêu Noona hay bất cứ ai trong ngành thì không nói,mình sẽ vui,nhưng ảnh lại đi yêu con gái nhà giàu,buồn..............

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
eels.cricri + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 04:53:16 | Xem tất
lethithuyhoa gửi lúc 9-4-2013 22:53
à há,dù đã quyết tâm k quan tâm đến Bie nữa,nh chuyện Khu Kam thì lại khác,sẽ cố g ...

Xem xong hai tập rồi, buồn quá chịu k nổi.
Nhưng đc cái mình ưng đoạn té cầu thang ko phải là Ang cố ý, ít ra phiên bản này là vậy. Vì theo trong truyện và bản movie của bác Bird thì hình như là cố ý thật.
Tuần này chẳng thấy cảnh tình cảm nào của a c, toàn dằn vặt nhau thôi, thiệt làm fan đau tim mà. Mình xem toàn forward vì ko muốn xem những cảnh đau lòng, w lại cũng có hiểu tiếng T mấy đâu nên càng coi càng bứt rứt, ko biết Kobori w Ang đang nói cái rì thế kia.
Mà lúc sau Ang ra tới doanh trại tìm rồi mà ko gặp đc Kobori. Tới khi Kobori về nhà thì lại gặp nàng ôm Vanus, cái này tuy chỉ là preview nhưng mình vẫn cứ chịu k nổi. Buồn hơn là Ang chạy theo kêu Kobori mà chàng đi mất tiêu luôn.

Cơ mà Bie w nàng Ingfah đó đã có gì đâu bạn, ban đầu anh í cũng đâu biết Ingfah là gái nhà giàu, thích rồi mới biết ấy chứ.
Mình cũng kết Bie w Noona lắm ấy chứ, chỉ xem trailer w interview của hai ng từ sau Ruk Jub Jai mà mình hóng hai ng iu nhau đến điên luôn.
Mà dù cho bây giờ Bie w Ingfah có gì thì cũng đâu nói đc tương lai sau này ra sao đâu nè. Miễn hiện tại anh ấy happy là đc mà bạn, hì.
Nhà 5 chắc cũng tính ghép Bie w Noona là koo kwan á, trc sau gì cũng hợp tác nữa cho coi. Có câu 'lửa gần rơm lâu ngày cũng bén', đôi trẻ đóng Ruk Jub Jai chung tính ra kiss cũng tới 200 lần rồi ế, hê hê...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 10:18:17 | Xem tất
nxuyen91 gửi lúc 11-4-2013 04:53
Xem xong hai tập rồi, buồn quá chịu k nổi.
Nhưng đc cái mình ưng đoạn té cầu thang  ...

ừ,nhiều ng ship cặp Bie-Noona mà,t cũng thích,cơ mà biết điều đó là k thể ,chỉ là fan tự sướng với nhau thôi
với cả Bie thích cô nàng ấy khiến t buồn k phải vì anh ấy yêu ng giàu mà là cô bé ấy hoàn hảo quá,giàu xinh,cá tính,k thích mới lạ.đã thích sẽ rất bền,khó bỏ như ý mình.
sắp tới ảnh sang Mỹ không khéo nên chuyện thật,nhìn mặt anh lúc phỏng vấn cười ngây ngất đủ biết thích lắm rồi ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 20:09:27 | Xem tất
Cả tuần nay xem liên tục 20 tập Koo Gum luôn, xem mà không hiểu người ta đang nói gì mà vẫn xem. Có điều tính mình nóng nảy nên chỉ toàn lướt lướt, chỉ cảnh nào có 2 nhân vật chính mới xem thôi. Sau đó thì mò mẫm ra eng sub thì xem kỹ hơn nhưng eng sub cũng chỉ mới đến ep 6, chắc phải chờ đến dài cổ luôn. Tự trách mình sao tò mò sớm quá làm chi. Nếu đừng tò mò mà để đến tháng 6 sẽ xem được liền 1 mạch cho đến hết, còn bây giờ ngày nào cũng hóng, khổ ghê.
Ôi, cuộc đời fangirl khốn khổ của tôi, cứ ship quá chừng đôi mà chưa thấy đôi nào thành couple thật ngoài đời hết. Vậy mà bây giờ lại mê Bie-Noona nữa rồi. Mà 2 người này đều thuộc type thoải mái, tự nhiên, hòa đồng, vui vẻ nên chắc khó thành. Mặc kệ, đã ship mấy chục đôi rồi thì bây giờ ship thêm 1 đôi nữa cũng chẳng sao. Mà cũng tại 2 người này diễn xuất chân thật quá làm chi. Phải công nhận phim của Ch5 mạnh dạn hơn bên Ch3 nhiều. Bên kia xem Nadech hít hít ngửi ngửi Yaya mà ức chế quá.

Bình luận

mik thi ghien phim nay tu luc quay den bay h nhung that su la mik thix ban nam 1990 cua p'Birb hon  Đăng lúc 12-4-2013 09:38 PM
xem đã thấy trầm cảm rồi!!!  Đăng lúc 12-4-2013 08:50 AM
welcome bạn, đã mê KooKum thì khó mà dứt lắm. Mình xem lúc chỉ mới có 16 tập, quằn quại tính đến nay cũng đc hai ba tuần rồi. Tuần sau hết phim, cơ mà SE, chưa   Đăng lúc 12-4-2013 08:49 AM
bạn vào popv.wordpress nhé,bạn ý cập nhập từng tập,dịch nội dung và thoại sang eng nữa  Đăng lúc 12-4-2013 03:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-4-2013 02:19:12 | Xem tất
Huhu cuối tuần sao lại thấy mấy tấm ảnh này chi cho khổ đời vậy nè. Giờ nghĩ đến tuần sau mà buồn da diết {:402:}
Ang w Kobori sắp chia xa rồi, bên AF mấy bạn ấy bảo Kobori sẽ ở trên dải ngân hà chờ đợi Ang nữa.
Thiệt tình cái này là phim truyện, mình ko biết ngoài đời thật có ko, cơ mà có thật thì đau lòng quá đi.
Cái tấm ảnh đen trắng thiệt ám ảnh mình suốt {:432:}

Source: AF

Theo bên AF thì Khun Boy mua bản quyền Koo Kum năm năm chỉ để đợi Bie diễn xuất ngày càng chín chắn để giao vai Kobori cho Bie á. Thường thì Exact mua bản quyền khoảng hai năm, nhưng lần này tới năm năm, nên coi bộ Khun Boy rất tin tưởng Bie, cũng nhìn ra đc tiềm năng của Bie nữa. Càng lúc càng yêu cặp Bie w Noona quá, mong sẽ đc xem thêm nhiều tác phẩm hợp tác của đôi trẻ, cơ mà HE cho nó dzui, ngoại trừ lần này theo nguyên tác truyện thì đành SE thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-4-2013 00:27:43 | Xem tất
nxuyen91 gửi lúc 13-4-2013 02:19
Huhu cuối tuần sao lại thấy mấy tấm ảnh này chi cho khổ đời vậy nè. Giờ nghĩ đến tu ...

Em làm ss lâng lâng theo em luôn còn gì =.= đúng là đau khổ ko chịu nổi lun mà haizzz
Còn 2 tập cuối tự nhủ lòng ko xem rồi mà ko biết có chịu nổi hay ko, biết thế end ở tập 19 luôn là mình khỏi đau lòng hix hix

Bình luận

đời thật bi kịch, có dặn lòng cỡ nào cũng sẽ tò mò k chịu nổi ss ơi. Đầu tuần sau chắc có hai đứa trầm cảm cho coi !!!!  Đăng lúc 14-4-2013 03:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-4-2013 18:13:00 | Xem tất
nxuyen91 gửi lúc 13-4-2013 02:19
Huhu cuối tuần sao lại thấy mấy tấm ảnh này chi cho khổ đời vậy nè. Giờ nghĩ đến tu ...

trời ơi tối nay có phim rổi em chờ cả tuần nay rồi công thêm mấy tấm hình của nxuyen91 làm em hồi hộp wa trời cầu kết thúc đừng giống như tác phẩm chính kobori ma chết là em vừa tốn khăn giấy vừa mắt bệnh tự kỉ mất thôi

Bình luận

da biết là như vậy nhưng mà kobori chết thì bùn lắm mà hiện tại em đang coi tự nhiên gần cuối phim ma còn hiểu lầm nữa chán thiệt  Đăng lúc 15-4-2013 08:07 PM
thì đúng là Kobori chết mà bella, nhưng mong sao bk sẽ thêm cái gì đó để còn an ủi người xem phần nào :(  Đăng lúc 15-4-2013 07:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-4-2013 22:40:53 | Xem tất
mấy tấm hình tập này(23) đã có bạn post ở trước rồi,may mình chưa post lại
cảm nhận là.............không biết nói gì
sẽ edit post sau vậy,nhưng quả thực mấy khúc đầu thấy Vanus ôm Ang,Ko thì đau khổ khi nhìn thấy,cứ tưởng sẽ lòng vòng tập sau mới đến đoạn đánh bom
nhưng ai ngờ bom nổ luôn tập này
............
mình cũng muốn nổ luôn
thấy buồn buồn nên cũng chả muốn nói gì nữa

Bình luận

vay la tap cuoi roi sao den canh Ko chet nen chang muon xem ti nao dung la dau long mak  Đăng lúc 15-4-2013 11:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-4-2013 00:41:46 | Xem tất
lethithuyhoa gửi lúc 15-4-2013 22:40
mấy tấm hình tập này(23) đã có bạn post ở trước rồi,may mình chưa post lại
cảm nhậ ...

khuc cuối phim thấy cảnh ang đi khắp nơi tim kobori ma mun khoc chán thiệt tập cuối hình như hai người nói với nhau vài câu đại loaị như anh yêu em va em yêu anh gì đó rồi kobori chết thì phải tự nhiên bun wa đi nhe tieng thai ko hieu gi het

Bình luận

sorry ichi viec hôm bữa tại em mới tham gia nên chưa bik rõ nguyên tắc với lại học tiếng thái tự túc ở đâu ạ  Đăng lúc 16-4-2013 11:42 AM
vậy thì năng vào tự túc tiếng thái với t đê ^^  Đăng lúc 16-4-2013 05:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách