Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: overtherainbow
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2013] Hua Jai Rua Puang | Son Yuke & Pang Ornjira

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 9-8-2013 07:32:31 | Chỉ xem của tác giả

cr:pantip
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 14-8-2013 00:57:58 | Chỉ xem của tác giả
Phim này coi dễ thương lắm luôn nè. Vui nhất là 2 người này cãi nhau. Mấy tập đầu coi hơi chán vì P'ek ko phải thích cô cháu mà là thấy cô cháu phù hợp làm dâu hiền nhất, để cưới cho lẹ vì mẹ bệnh nặng sắp chết. Sau đó bắt đầu vui hơn vì P'ek, N'ek chẳng ai chịu thua ai, cãi nhau chí chóe. P'ek rất là vui tính và dí dỏm, rất thích chọc cho N'ek điên lên uýnh ổng mới chịu.
Tuy nhiên mấy đoạn oánh nhau với kẻ xấu thì nhảm và dài quá làm mất đi hứng thú với bộ phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 14-8-2013 01:24:14 | Chỉ xem của tác giả
Vâng, nội dung để nói rõ hơn 1 chút cho bạn nào quan tâm.
Bắt đầu từ nhà nữ chính. Nữ chính tên Pat, là 1 cô gái rất năng động và ko chịu thua ai cả. Có lẽ vì phải nuôi con và cháu gái nên rất mạnh mẽ. Đi du học về, nghe tin chị mình là Thip bị đi tù vì chồng bán thuốc phiện, bỏ lại cháu gái là Ran cho bà nội nuôi, Pat mang Ran về ở với mình vì bà nội Ran quánh rất dữ. Ran lúc này đang mang thai.
Ran có bạn trai là Tharit, là ba đứa trẻ. 2 người định trốn đi với nhau, nhưng Tharit bỏ rơi Ran để cưới tiểu thư nhà giàu vì gia đình đang nợ lớn, sắp phá sản. Tharit sống ko hạnh phúc vì vợ rất quá đáng (như 1 con điên) và anh ko hề yêu vợ mà chỉ nhớ Ran. Tharit ko hề biết là mình có con với Ran.
Ran sinh con, đặt là Atom, nhưng ko chịu nuôi đứa bé. Pat nuôi Atom như con. Atom gọi Pat là mẹ và gọi Ran là chị.
P'ek tên Pete là chủ 1 resort. Mẹ anh bị ung thư giai đoạn cuối. Anh muốn là tròn nghĩa vụ 1 đứa on hiếu thảo nên quyết tâm đi tìm 1 cô dâu phù hợp nhất làm con dâu mẹ anh. Anh thấy Ran là 1 ng tốt, hiểu chuyện và ko nhìu chuyện nên anh đề nghị Ran để có thể làm đám cưới nhanh nhất. Ran vì muốn có cuộc sống mới nên đồng ý. Cô dấu chuyện mẹ mình đanh ở tù (Ran cũng ko mấy đến thăm mẹ mình ko bà đi tù)
Pat cảm thấy có điều gì đó khi Pete và Ran nhanh chóng đính hôn. Cô tìm mọi cách ngăn cản vì sợ chuyện cũ sẽ tái diễn với Ran.
Mọi chuyện rắc rối hơn khi Tharit thật ra là em con dì của Pete. Anh đến dự lễ đính hôn Pete và gặp lại Ran. Ran muốn mọi chuyện quá khứ chấm dứt nhưng với Tharit mọi thứ vẫn còn đó.
Pete và Pat cứ đụng nhau là cãi nhau. Pete rất thích chọc Pat. Và sau những lần gặp gỡ Pat, anh dần hiểu thế nào là yêu

Bình luận

Eng sub tới tập 4 rồi đó bạn. Nếu subteam mà làm phim này thì thật hay quá  Đăng lúc 14-8-2013 01:15 PM
Đọc nội dung xong , chỉ muốn xem ngay thôi , Không biết sub nhà mình có làm bộ này không ta ?  Đăng lúc 14-8-2013 10:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 17-9-2013 07:52:49 | Chỉ xem của tác giả
Tin mới!!
Phim Hua Jai Rua Puang đã có đĩa, lồng tiếng
Tên tiếng việt : Khi Trái Tim rẽ lối
như ta ko biết phim có bị cắt hay ko a..
mọi người muốn mua hãy cẩn thận...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 26-9-2014 14:08:46 | Chỉ xem của tác giả
phim hay qua thix Pang ge. ^^. Lan dau xem phim thai cung la bo cua Pang dong phim "linh hon bi danh trao" , h toi bo nay lam minh ban loan qua bo nao cung hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách