Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: leciel89
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2013] Bi Tình Song Sinh / Sood Sai Paan | Toomtam Yuthana, Vill Wannarot | Vietsub E17 End

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-8-2013 21:27:11 | Xem tất
Xem engsub đc 1 nửa rồi qua Kites thấy dán mác 19+ thấy ngượng ngùng quá hà {:268:} Nhưng mà 19+ lakorn xem chừng vẫn lịch sự lắm ^^! Phim rất hay. Dù xem engsub rồi nhưng vẫn hóng sản phẩm của subteam lắm ạ Người Việt dùng hàng Việt mà ♥
Diễn xuất của Vill phim này tuyệt vời lắm mọi người ạ! Ai bỏ qua là hơi bị tiếc đó Nhiều lúc ức chế sôi máu. Xong lại được cả OST cũng hay nữa... Em chờ subteam đó {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-8-2013 00:48:46 | Xem tất
ủng hộ PJ này của ST nhiệt liệt lun {:414:}
nào giờ e ko đam mê phim nhà 5 lắm, nhưng coi phim này thì thật sự đổ ko hối hận lun {:444:}
Toomtam càng nhìn càng thấy đẹp, diễn xuất ok
còn Vill thì đẹp sẵn rồi, còn diễn xuất trong đây quá đỉnh, diễn sinh đôi mà chẳng thể nhìn ra là 1 người đóng
cuồng couple này rồi {:437:}
OMG, Rate 19+ {:438:}

Bình luận

dính chưởng 1 nùi lun :))  Đăng lúc 9-8-2013 12:53 AM
giựt tít câu view đóa mà ;)))   Đăng lúc 9-8-2013 12:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-8-2013 07:35:49 | Xem tất
mác tới 19+ lận đấy, thêm cái hình anh chị hun nhau làm mình bấn loạn quá
Cà 2 anh chị là lần đầu mình xem, trước đó bấn anh Ken trong Sawang Biang, kế đó là Nadech, giờ thì lại có thêm anh Toomtam, kết phim Thái từ lúc xem Bad guy Ken^^.
Ủng hộ subteam hết mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-8-2013 10:20:10 | Xem tất
Vill phim này tuyệt vời. Thể hiện 2 chị em với tính cách trái nhau. Chị thì đáng thương còn em thì đáng đạp.
Toomtam ngoài những đoạn đần đụt ra thì càng nhìn càng đáng iu, diễn xuất cũng ok lắm, nhất là những đoạn sàm sỡ p'ek, nhìn vô cùng đểu
Xem engsub đã tức muốn hộc máu, giờ xem vietsub chắc sẽ nhiều cảm xúc hơn nữa đây, haiz

Thanks ST nhiều nhé.

Bình luận

Chị thì đáng thương còn em thì đáng đạp : thích câu này của bạn quá :))  Đăng lúc 11-8-2013 02:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-8-2013 19:20:07 | Xem tất
Một vài hình ảnh của các diễn viên

Cr: wiki.asianfuse
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-8-2013 19:25:45 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-8-2013 19:30:20 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-8-2013 19:51:46 | Xem tất
mí xem trailer mà thấy hay quá chừng
lại còn gắn mắc 19+ nữa :))
Vill đóng phim nè xinh quá chừng
k bít đóng 2 vai sẽ như thế nào nữa
vụ nè lại phải đi ra đi vào để hóng phim rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-8-2013 22:21:53 | Xem tất
ho ho bay vào nhìn thấy nhà Sood Sai Paan là ta vui đập bàn đập ghế. và nhìn cái mác 19+ cười đau cả bụng . phim này xem live mà tức nổ đom đóm luôn vậy đó. không hiểu nổi sao mà con em lại hung dữ thế kia, dù là sống trong môi trường không được dạy dỗ tốt nhưng làm người sao mà tệ quá vậy. tội nghiệp người chị, iu người không nên iu và chỉ biết ôm nỗi đau không thể nói thành lời.
Tuy nhiên rất tức vì sao mà biên kịch lại có thế biến người chị thành kẻ khờ thế kia, cứ chịu đựng mà không nói, chỉ biêt im lang mà khóc. haizzzz sao mà ngược tâm thế nì. Ep 9 tới mình mà xem live nữa thì con laptop chac bị đập nát thiệt . ta hận ông đạo diễn và biên kịch, hạnh phúc cho nhiều rồi sau đó thì toàn lệ tuôn thôi. đau lòng, xót xa
Ủng hộ subteam và dự án này. phim hay, diễn viên nam chính mới đảm nhiệm vai thứ 2 thôi nhưng diễn xuất khá ư là đạt + bạn VILL nhà ta nữa. ho ho ho
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-8-2013 22:26:41 | Xem tất
19+ :))) nghe đã thấy hay rồi nội dung hấp dẫn =
xếp gạch ngóng từng ngày :)))
thank st nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách