Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: leciel89
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2013] Bi Tình Song Sinh / Sood Sai Paan | Toomtam Yuthana, Vill Wannarot | Vietsub E17 End

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-8-2013 20:21:47 | Xem tất
Những ngày hóng phim sắp quay trở lại^^
Hôm trước thấy bên giới thiệu phim mọi người bình loạn khí thế phim này làm mình nôn quá trùi, lần này theo hóng trai trẻ, mà thêm 19+ chắc vừa xem vừa che mặt^^*ặc ặc*
Ủng hộ ST hai tay lun^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-8-2013 20:23:25 | Xem tất
ôi... tung hàng rồi đấy ah
nhà Ken sẽ hóng phim ngồi coi
coi teaser đã thấy hót  rồi cơ đấy
CH5 dạo này ghê quá cơ
heheheheh

Bình luận

lập để bà con hóng chơi thôi ss ợ ;))  Đăng lúc 7-8-2013 08:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-8-2013 20:43:52 | Xem tất
mình đang tính vào theard đề cử để mong subteam chú ý tới bộ này ,nào ngờ nó đã được mọi người rục rịch lên sàn rồi,vui quá .dạo này nhà mình hay làm phim cộng cộng ,nhưng mà cứ yên tâm cộng cộng bên Thái thì cứ phải trừ thêm 3 đến 5.Toomtam xuất hiện trên khu lakorn rồi,các zai mình lần lượt ra mắt hết  rồi chỉ thiếu Por T nữa. Toomtam Tuy ko có đẹp trai kiểu nhìn cái mê ngay nhưng kiểu cười tít mắt của Toomtam ,lối diễn tự nhiên khiến mình càng ngắm càng đắm mới chết.Hình như em này có tố chất đóng vai vừa cute,vừa bá đạo,mình kết kiểu này.Phim này công nhận em Vill đóng lên tay rõ rệt,Gan và Ni hai tính cách đối lập mà em ấy diễn ngon ơ,cho thấy sự khác biệt hoàn toàn giữa 2 con người .mong là HE ,chứ đừng có kết thúc CHẳng RA NGô RA KHOAI Gì THì PHí QUá

Bình luận

phim này vừa quay vừa chiếu, hi vọng là fan request sẽ làm mấy bác CH5 bớt cho die và cho cái HE :v  Đăng lúc 8-8-2013 06:02 PM
ko cần đâu ạ, căn bản 19+ là bà con cũng hiểu.  Đăng lúc 8-8-2013 10:43 AM
sorry ss ko cố ý nói lộ dung đâu nhưng do phấn chấn quá nên tung hàng vậy ,cứ coi như là thêm thu hút sự chú ý .hay để ss sua bài  Đăng lúc 8-8-2013 10:06 AM
ối, chưa chi c đã cmt kiss kiss rồi kìa =]]  Đăng lúc 7-8-2013 08:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-8-2013 21:36:12 | Xem tất
A, bây giờ mình thấy các bạn có link torrent, mình nhìn nhầm. Hì hì.
Nếu các bạn có rùi thì thui, mình ko up nữa.
Chúc subteam sớm ra ep đầu tiên.

P/S: Các bạn sửa lại cái tên thread là của CH5 chứ ko phải CH3 nhé.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
leciel89 + 2 hì bấm quen tay, cảm ơn bạn đã nh.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-8-2013 23:44:48 | Xem tất
vui là vui quá, vui là vui gê
mấy hôm nay toàn xem engsub với em raw mấy tập đầu tuần
cuối cùng st nhà ta cũng đã cho ẻm lên thớt. Thanks st nhìu nhìu
đang bấn loạn chờ tuần sau để xem raw tiếp, mặc dù chả hiểu nói cái gì nhưng vẫn bấn loạn vì Gan và Tit
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2013 17:42:08 | Xem tất
ko ngờ nhà Ch5 này chịu chơi giữ,tận 19+ cơ,không như Ch3 toàn là 13+ như là film cho trẻ em vậy{:265:}
Nào giờ ko có xem phim của nhà này tại dàn gà ko thích mắt như Ch3,với lại phim hình như cũng rất dài nữa,bữa  nay nhờ cái tít 19+ nên vô nhà koi thử trailer thấy cũng hấp dẫn quá nhỉ,đặt cục gạch thui{:262:}

Bình luận

Ch5 mình thấy cũng có bộ dài chừng 15 ep thôi  Đăng lúc 8-8-2013 05:57 PM
Ch5 số tập nhiều khoảng gần 30 nhưng mỗi tập dài chừng 1h,Ch3 số tập dưới 20 nhưng mỗi tập dài 1h30ph bạn à nên cũng ngang cơ  Đăng lúc 8-8-2013 05:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2013 18:02:47 | Xem tất
Em xin một chân bon chen xã hội đen, dạo này em chẳng biết xem phim gì cơ

Cái trailer hay quá đi nhưng mà mới xem một lần nên em còn hơi loạn mấy nhân vật

Subteam fighting !!! {:311:}{:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2013 18:56:05 | Xem tất
hô hô 19+
thấy tit là nhảy vào luôn, đào hố khẩn cấp. trước Pin ANong cũng vì cái 17+ mà vào, h lại đến phim này
xem trailer đã thấy hấp dẫn rồi. hóng thôi {:180:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2013 19:05:46 | Xem tất
Xem đến tập 7 rồi. Vẫn chưa thấy gì là 19+ cả. 15+ thôi hà. Hì hì hì.
Mà công nhận cốt truyện thấy cuốn hút quá. Hờ hờ. Cơ mà tôi nà tôi ko thích cái kiểu Nang'ek cứ suốt ngày dịu dàng và nhẹ nhàng để bị ăn hiếp bởi Nang'rai như thế. Coi nó ức chế. Còn Pra'ek sao mà chẳng có lôi cuốn gì cả, như 1 tên khù khờ, ngu ngốc, dại dột thế nhỉ.
Thật ra sinh đôi thì chỉ giống y nhau lúc nhỏ chứ lúc lớn thì cũng có chút khác biệt rồi.
Thích Vill quá

Bình luận

cảnh hot thì 15 thôi, cơ mà vì em Nee với bạn wit hơi ... nên để rate lên 19, tiện câu view luôn đó mà :v  Đăng lúc 8-8-2013 10:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-8-2013 20:27:32 | Xem tất
phim nè có vẻ hay nè,
hóng sub, lại còn nhìn thấy mác 19+ nữa chứ.
Nhưng mà cũng chả tin được phim lakorn Thái,
Toàn thấy kiss giả không à.
Ủng hộ subteam nhiệt tình luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách