Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2012] Nam Kuen Hai Reab Ruk | Pong & Vill

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 29-3-2012 20:09:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-5-2012 20:47:27 | Chỉ xem của tác giả
trân trọng kính gửi toàn thể các fan lakorn

Cách đây một năm 28/05/2011 đã có bao nhiêu bạn tò mò vì dòng chữ
"click vào đây để biết một Bad Guy thực sự là như thế nào!".

Vâng!  chính anh - Kawee, Bad Guy khốn nạn nhất, bất cần nhất, đáng hận nhất, dã man nhất, thú tính nhất, nhỏ nhen nhất  nhưng cũng đáng thương và có quá trình cải tà quy chính dưới sự hành hạ của good girl Narin cực khổ nhất, bền bỉ nhất {:412:} được yêu thích nhất đã lên sóng đại gia đình KST.NET.VN nay là KITES.VN.
Nhân dịp kỉ niệm một năm Sawan Biang lên sóng, cộng đồng yêu thích Sawan Biang trân trọng mời các bạn đến thăm quan ngôi nhà Sawan Biang đã được một năm với 11 bài viết cảm nhận có xuất sắc không thì chưa biết nhưng cảm xúc dạt dào thì có thừa{:443:} {:445:}  của những mem điên đảo vì Sawan Biang.

Vé máy bay đây ạ

Đã mỏi chân, khát nước muốn ăn hoa quả chưa các bạn{:297:} , hãy làm một chuyến khinh khí cầu sang nhà Sawan Biang để chúng tôi được đón tiếp các bạn nhé.
Đã rất vất vả mượn của Hòn Tằm resort cái khinh khí cầu tuyệt vời này làm phương tiện di chuyển, mời mọi người cứ tự nhiên.{:273:}

{:298:} Sự có mặt của các bạn là niềm vinh hạnh lớn lao vô bờ đối với chúng tôi.{:298:}

{:290:} P.S: Vào là thấy, thấy là nhận xèng!!!{:290:}

gửi đến các bạn 1001 mũ 1001 nụ hun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 25-7-2012 15:45:47 | Chỉ xem của tác giả
da xem xong phim này 2 diễn viên mình đều thích ,nhưng công nhận kịch bản phim này lằng nhằng quá ,tùm lum ...chu pong diễn xuất thì khỏi nói .nhưng vill ko đột xuât trong diễn  xuất lắm ,cứ như đi vào lối mòn ,từ bộ phim với  anh  son ,mình thích chỉ lắm  ah ,nhưng  mà nói chung diễn còn non .... lúc nào cũng thấy khóc ..lúc đầu phim tưởng chị  mạnh mẽ lắm chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 15-8-2013 07:34:09 | Chỉ xem của tác giả
Phim này có đĩa DVD chưa vậy
Coi cũng hay hay Mình thấy cũng 1 năm rồi
hi8hihihihihihihihihihihihijhi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 29-8-2013 10:01:37 | Chỉ xem của tác giả
yeuthailan gửi lúc 15-8-2013 07:34
Phim này có đĩa DVD chưa vậy
Coi cũng hay hay Mình thấy cũng 1 năm rồi
hi8hihihihihihih ...

Bạn vào đây xem nha.

https://www.youtube.com/watch?v=sVvXBOpgg04

Hoặc vào đây cũng được:

https://www.facebook.com/pages/P ... -VN/454486417978094

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 3-9-2013 09:31:18 | Chỉ xem của tác giả
whiterose gửi lúc 29-8-2013 10:01
Bạn vào đây xem nha.

https://www.youtube.com/watch?v=sVvXBOpgg04

Film đã được admin edit lại để tải lên mạng đó bạn. Phần tuyết minh nghe rõ chỉ tiếc là hình ảnh ko rõ lắm.  Dù sao vẫn cám ơn admin đã up film cho fan của Pong được xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 28-9-2013 11:06:00 | Chỉ xem của tác giả
Mong là subteam sẽ làm sub phim này, vì mình thấy phim này nội dung cũng khá hay mà diễn viên lại đẹp nữa.
Nhất là anh Pong với chị Vill
Mong là ước mơ của mình sẽ thành sự thật.{:288:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 25-11-2013 09:58:17 | Chỉ xem của tác giả
Phim sẽ được Let's Viet chiếu vào các ngày trong tuần lúc  21h30 từ ngày 29/11/2013. Phim này Pong trẻ và đẹp trai vô cùng. Dạo này Pong xuất hiện trên truyền hình hơi bị nhiều. Thích quá vì được ngắm Pong hàng ngày. Yêu Pong quá đỗi. Sự hâm mộ của mình dành cho Pong cứ lớn dần theo thời gian.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 28-11-2013 11:20:31 | Chỉ xem của tác giả
Tralier của film trên Let's Viet do bạn Usaa Pham cung cấp:

http://www.youtube.com/watch?v=hCWHI3GaBeg

Mong đến tối ngày mai để xem film này quá vì xem trên mạng hình ảnh không được đẹp mà còn bị cắt nhiều đọan nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 27-8-2014 13:29:21 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi xem phim SSP xong, mình quyết định xem phim này. Công nhận CH5 có nhiều cách để lăng xê gà nhà mình thật. Quảng cáo MV của Toomtam. Anh này ảnh hát hát cho nhạc phim này luôn. Một công đôi ba việc. Xem phim này thấy Pong và Vill không hợp nhau lắm. Anh Pong phải đóng chung với chị Bee mới hợp. Còn Toomtam phải đi chung với Vill mới tạo nên sức hút
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách