Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2012] Jao Mae Jum Pen | Pong & Gypsy

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 29-5-2012 10:30:52 | Chỉ xem của tác giả
Wow!  Pong có thêm lakorn nữa ah. Chưa xem được Dork Soke (dù chỉ là 1 tập) mà bây giờ lại là Jao Mae Jum Pen nữa, hix. Khi nào mình mới có thời gian để chiến đấu với mấy bộ của Pong đây nữa.

Năm nào, CH5 cũng có mấy bộ của Pong nhỉ? Chắc Pong là "thiên vương" của CH5 đây mà, hihi.

Nội dung phim Jao Mae Jum Pen thế nào zậy bạn? Mặc dù không biết nội dung như thế nào, nhưng chắc chắn một điều là Pong nhà ta sẽ có màn khoe body, hihi. Phim nào ông đạo diễn cũng ưu ái cho Pong cái cảnh này hết ah. Không biết Pong có hối lộ đạo diễn không nhỉ? Hay là đạo diễn mến mộ body của Pong rùi mún PR cho cái body Pong thế nhỉ? Cho dù là vì lý do nào đi nữa thì cuối cùng Pong cũng có lợi không ah, chẳng thiệt hại nào cả, dù chỉ một tí đi nữa. Số mệnh gì mà sướng zậy không biết nữa ah?

Mình thấy ngoài đóng phim, Pong nên đóng mấy quảng cáo giới thiệu các sản phẩm " " thì hay hơn, hihi, body chuẩn quá mà. Tự dưng lại đóng quảng cáo nước xúc miệng Colgate, nhìn hài quá ah, không manly gì hết. Pong mà giới thiệu thì các sản phẩm đó sẽ đắt như tôm tươi, nhà tài trợ lần nhà sản xuất thu rất nhiều lợi nhuận.

Phim nào cũng được đóng với mấy em teen 9x, trong khi mình thì đã U30 rùi. Các nàng thì nàng nào không xinh đẹp thì cũng dễ thương, không sang trọng thì cũng rất quyến rũ. Nói tóm lại thì nàng nào cũng kiều nữ hết ah.

Mà mình cứ thắc mắc là sao Pong không qua CH3 nhỉ? Ch3 có biết bao nhiêu nàng trẻ đẹp mà. Pong maa2 đóng với mấy nàng ấy thí tuyệt quá. Không biết là do Pong không mún qua đó hay là các bác CH3 không mời Pong? Chắc tại CH3 có nhiều mỹ nam quá mà, đặc biệt là "thiên vương" CH3 là Ken mà.

Hóng phim quá !

Bình luận

pong mik thấy cũng đóng nhiều đài mà bạn có CH3 với CH7 nữa mak  Đăng lúc 19-1-2013 09:03 PM
cái này là remake thì phải chưa coi bản gốc mún bít nội dung thì hỏi gu gồ nha=)) bên Ch3 cũng đang làm 1 bộ tên này=))  Đăng lúc 29-5-2012 08:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 29-5-2012 23:18:37 | Chỉ xem của tác giả
cho mình hỏi nữ chính phim
này đóng trong shutter đúng ko?
nhìn quen quá .........................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 29-5-2012 23:23:30 | Chỉ xem của tác giả
juon122 gửi lúc 29-5-2012 23:18
cho mình hỏi nữ chính phim
này đóng trong shutter đúng ko?
nhìn quen quá ...... ...

à, mik cũng ko rõ lắm đâu, cũng ko biết film bạn nói là movie hay lakorn
tại bé nèy mới, mik cũng chju

nữ chính là Gypsy Keerati Mahapreukpong là ca sĩ, diễn viên mới
sinh năm 1987

mình tra wiki thì như sau
lakorn:
    Ruk Lon Lon 9 Kon 4 Ku (Modern 9 TV/2010)
    Jao Mae Jum Pen  với Pong Nawat Kulrattanarak (CH.5 Upcoming)

Điện ảnh:
    BitterSweet BoydPod The Short Film (2008) with Ter Chuntawit Thanasewee
    Anubarn Dek Kong (2009)

Cr: wiki
reup
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 30-5-2012 01:34:42 | Chỉ xem của tác giả
phim nào có tình yêu đầu P của mình đóng đều hay hết {:290:}
1 năm P đóng đến mấy phim liền nếu muốn coi phim của P chỉ có lên Youtu coi chay tiếng Thái thui hjx...
từ đầu năm đến giờ đã có 2 phim của P đc chiếu và đang chiếu rùi hj..mình thì mấy bộ năm ngoái của P còn chưa xem hết có web subviet nhưng đang sub thì ko thấy sub tiếp nữa còn mua DVD về coi thì nó cắt 1 phát đến chục tập xem mà tức ói máu ôi bao giờ mới có box của P để sub phim cho fan coi nhỉ như nhà 2 bé iu NaYa ấy

Bình luận

giống mình, Pong - first love  Đăng lúc 30-5-2012 09:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 8-12-2012 17:36:47 | Chỉ xem của tác giả
các bạn ơi cho mình hỏi film này sub team nhà mình có làm việt sub không vậy bạn . Tại mình thấy film này diễn viên đẹp và nội dung cũng vui nữa . Nhưng mình không biết là film này đã chiếu hết chưa hay là chưa chiếu hết nữa . Mình hy vọng sub team nhà mình sẽ làm việt sub film này . Sub team fighting .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 8-12-2012 18:16:14 | Chỉ xem của tác giả
Ôi phim này đa số toàn người quen
Nào là Pong nè rồi anh Fair đẹp zai nữa chứ..Lại còn có Junior The Star với anh Nùi trong SongKram NangFah vs cái dì đóng vai Sỏm Chai trong Mia Mai Chai Mai nữa chứ ..Thích quá cơ ^^
Hóng hóng thôi...Có khi phim nào on air bên Thái xong mấy bác Today mua về chiếu cũng ko chừng..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
 Tác giả| Đăng lúc 25-12-2012 23:54:23 | Chỉ xem của tác giả
=)) coi mờ đau cả mề =)),

tự dưng hóng, cái tạo hình của ông Pong khó đỡ quá =)))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
 Tác giả| Đăng lúc 26-12-2012 00:10:27 | Chỉ xem của tác giả

magazineDee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 26-12-2012 07:43:48 | Chỉ xem của tác giả
Hóng thôi nhất định phải hóng bộ này....nhìn hình ảnh mà đã thấy vui rồi, coi bộ này chắc cười nghiêng ngả quá, Pong thì rạng ngời...manly đáng iêu we đi....Bộ này nhất định phải xem........:-)

Bình luận

bộ này đang chiếu , đc 11 ep rồi  Đăng lúc 26-12-2012 05:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 26-12-2012 09:13:58 | Chỉ xem của tác giả
Phim này có vẻ rất hài đây
Pong of mình hiếm được đóng với mấy em trẻ, xinh xắn wa' zậy.
CH5 thiếu ngừ đẹp, k bằng CH3 or CH7.

Bình luận

thiếu ng đẹp, và bn rơi hết vô tay ổng =)))  Đăng lúc 26-12-2012 05:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách