Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2012] Buang Ruk | Kangsom & Paan Paan ~ Lốc xoáy tình yêu

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-5-2013 01:47:49 | Xem tất

SPICY Forum

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2013 01:49:32 | Xem tất

@TV Magazine
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2013 01:50:53 | Xem tất

@TV Magazine
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2013 01:52:22 | Xem tất

@TV Magazine
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2013 01:54:05 | Xem tất

SPICY Forum
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-5-2013 15:39:51 | Xem tất
Phim Lốc Xoáy Tình Yêu mình thấy ngoài tiệm đĩa đã có đĩa (kết thúc rồi)...........
mình chưa mua đĩa, nên ko biết có bị cắt ko!!1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 13-5-2013 00:33:49 | Xem tất
thanhhong9739 gửi lúc 8-5-2013 21:34
phim này toàn là diễn viên mới
nên nhìn mặt chỉ biết có 1 người la ...

film này mình xem trên today tv nên mới biết, chứ thường mình kén film lắm, ít mò film có diễn viên lạ coi

thực ra, vì là diễn viên mới, với 1 fần do cái giọng lồng của today mà nh lúc thấy nó rất bựa và sến, nhưng 2 ng diễn cũng tạm ổn, p'ek nhỉnh hơn n'ek... n'ek còn khá cứng về diễn xuất và biểu cảm, nhưng đc cái thấy 2 bạn ý rất cute, mò đi lục raw coi :") ..

film này lại ko thiên về chuyện tình cảm của 2 bạn lắm, đa số nói về dây mớ rễ má của bậc fụ huynh với toan tính của bà mẹ, mà những đứa con là ng bị kéo vào... diễn xuất của dàn diễn viên nhà 5 khá tốt, nhất là mấy bậc tiền bối, như ss Nok...

nói chung chưa coi kĩ, ko dám bình luận về nội dung , cũng như nhận định film hay hay ko, chỉ mới coi vài tập trên tv thì gọi là xem cũng đc :D

Bình luận

@bonby: ss cũng kết mấy kiểu đấu đá, báo thù.... bị chán mấy cái ty nam nữ rồi :") diễn xuất bộ sậu nhà 5 cũng ít fải bàn  Đăng lúc 13-5-2013 11:55 PM
e hơi bị kết cái nội dung lakorn này nha ss,vì đa số nói nhiều về đấu đá hehe.Đặc biệt là diễn xuất của ss Nok và ss Kik,khỏi chê  Đăng lúc 13-5-2013 05:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-5-2013 22:39:42 | Xem tất
Phim này cũng hey ghê.nói chung cũng gay cứng@@@
Hai bạn trẻ dv phim này nhìn cũng đẹp{:290:}
Mà seo thấy lạ lạ hok biết đóng đã từng lakorn nào chưa.hey là dv mới nhỉ){:288:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-6-2013 17:13:00 | Xem tất
mấy ngay nay bị ghiền phim này nè ^^ cả 2 vai chính đều rất trẻ nhưng diễn hết sức là tốt. nội dung cũng ok, nhưng được cái là đẹp từng cm ^^ thank ad đã up <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-6-2013 07:48:33 Từ di động | Xem tất
fim nì ngắn nên ndung cũng đơn giản. e xem chủ yếu là 2 bác nok và noom. vì fim chỉ xoay quanh họ. hơi ức chế với em temfah, nghe giọng lồng tiếng càng ức chế hơn :(  nhưng biết e trẻ thế thôi cũng tạm, chúc e ngày càng good. về khoản ngoại hình e lun khen nhữg ng ẹp hơn mình như bee, best, chare.... nhưng e nì cho e từ chối "făng" ra lời khen đẹp,nhưg khá cute. kangsom đoạn đầu đúng kiểu khó ưa về sau thì cũng tình cảm ấy chứ. new và chị best là 2 ng e mong ch5 cho 1 vai chính, mà toàn cày cuốc vai phụ :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách