Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2011] Mia Mai Chai Mia | Bee & Pang

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 5-9-2013 20:37:01 | Chỉ xem của tác giả
kimngoc1999 gửi lúc 5-9-2013 19:08
Cho mình hỏi phim này được dich ra tiếng việt là '' Linh hồn bị đánh tráo '' ak. ????? ...

Đúng rồi bạn ạ.Tựa đề tiếng việt là Linh hồn bị đánh tráo.Tiếng anh là Not my wife ^^
Bạn edit lại bài thành 3 dòng đi nhé.Có thể thêm vào đấy cảm nghĩ diễn viên trong fim bạn thik chẳng hạn.
Bạn có nhận ra cái cô trên ava mình ko? ^^
Mà bạn đã xem phim đó chưa vậy?
Đây là link xem onl này

http://phim.clip.vn/watch/Linh-hon-bi-danh-trao-Tap1a,hKsj/14665

Bình luận

Mình xem phim này lâu lâu rồi nhưng vẫn muốn xem, tớ thấy diễn viên phim này đệp lắm. hỳ hỳ cảm ơn bạn đã góp ý nhé. Mà phim được chiếu ở kênh mấy vay ??   Đăng lúc 6-9-2013 07:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 11-9-2013 11:28:22 | Chỉ xem của tác giả
apple_luvbee gửi lúc 5-9-2013 18:55
Mình chỉ có link lồng tiếng của today tivi thôi.Bạn cần 1 tài khoản ở clip.vn để xem ...

Ok. mình biết rùi. cũng biết nó đang chiếu nhưng ko theo dõi thường xuyên được nên mình mới lên mạng tìm. Cảm ơn bạn Táo nhìu nha.
Rất vui đc làm quen với bạn {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 14-9-2013 16:07:43 | Chỉ xem của tác giả
maianh2990 gửi lúc 11-9-2013 11:28
Ok. mình biết rùi. cũng biết nó đang chiếu nhưng ko theo dõi thường xuyên được nê ...

hehe,bạn gọi đúng tên mình xưng trong này luôn.Mình là Táo,rất vui đc làm quen vs bạn ^^
Bạn có nikname ko hay là xưng bằng tên thật ^^
Lúc nào có thời gian rảnh bạn ghé qua nhà Bee chơi vs mọi người nha.Bee chính là cái cô xinh xinh đóng Wikanda ý Mình ở bên đó thg` xuyên ^^
http://kites.vn/forum.php?mod=vi ... p;extra=&page=1
Chiều qua vừa hết phim.5h30 mình chạy như bay về nhà,vừa kịp xem. . .nhạc hết phim.Hix.
Thật ra là mình muốn lôi kéo bạn nên bày trò chém gió thêm,hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách