Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH5 2008] Kaew Lorm Petch | Vill & Son

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 1-9-2013 12:31:19 | Chỉ xem của tác giả
Mới coi xong nguyên bộ. Bản phim ko phải HD nhưng OK. Coi mà mốn đập cho con nhỏ Keaw đó 1 trận mỗi lần mà nó điên lên. Nói thiệt chứ, dù là chủ tớ đi nữa thì cũng ko có quyền đánh ng ta hay làm nhục kiểu đó. Son trong phim này nhìn cứng đơ, xì-tai các nhân vật kool của Hàn Quốc. Mà nhìn trong phim này khác xa với Sao Noi, trong Sao Noi nhìn chững chạc, cơ bắp hơn nhìu, mà giọng cũng ấp hơn. Vill trong này nhìn trẻ con thật. Phim bản mới, DV đẹp đều, chứ trong bản cũ (Dòng Máu Phượng Hoàng), P'ek vs. N'ek nhìn như chú - cháu vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 14-10-2013 22:12:49 | Chỉ xem của tác giả
Hôm bữa có 1 bạn hỏi mình coi phim này ở đâu, thì thật đáng tiếc là link bị Utube xóa mất rồi. Nếu ai muốn coi thì trang này có eng sub nha. Download về xem
http://bakachan.net/drama1/index ... w-lom-phet-complete
Mình rất ghét bà mẹ Pikoon trong phim này. Nếu mình là Namphet thì sẽ dằn vặt bả thiệt lâu. Bả nói rằng vì cứu con nên tráo đổi. Điều đó có thể chấp nhận đc đi. Nhưng sau 5_7 năm thì có thể quay lại, nói rằng mình lấy con lộn và xin làm xét nghiệm ADN để lấy con về và trả lại Namphet cho cha mẹ của bé. Nhưng bả đã ko làm. Chỉ có thể hiểu là bả ngoài việc cứu con còn muốn con có cuộc sống giàu sang, nhung lụa của Nam.
Xong rồi khi sống chỉ có 2 ng, có lẽ bà ta thương Nam thật. Nhưng từ khi trở lại gặp con gái mình thì Pikoon ko coi Nam ra gì hết. Bà ta nghĩ bà ta là ai, là ng nuôi Nam từ nhỏ sao. Nhưng thật ra đó là trách nhiệm bà ta phải làm, ko có sự lựa chọn. Bà ta vì con nhỏ con ruột mình mà đánh Namphet. Thật sự bà ta ko có đủ tư cách làm chuyện đó. Bà ta nên thấy có lỗi với Nam và ko đc làm tổn thương Nam như vậy. Dù Nam có yêu Chiwin hay ko thì bà ta cũng ko có quyền ngăn cản để giành lấy cho con mình.
Nói chung là mình ko tin lời bà ta nói rằng bà ta thương Namphet như con mình và cũng sẽ ko bao giờ tha thứ cho bà ta nếu là Namphet

Bình luận

Mình chúa ghét lồng tiếng nên coi sub hay hơn nhìu. Ko có Việt sub bạn ạ  Đăng lúc 15-10-2013 12:24 PM
@heoconunin : Phim này lống tiếng rồi đó. Bạn lên google share là có đó. Nhưng lồng tiếng ko đc hay cho lắm.  Đăng lúc 14-10-2013 10:35 PM
bạn ơi cho mình hỏi không có vietsub hả?  Đăng lúc 14-10-2013 10:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 14-10-2013 22:42:03 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim này đều là sản phẩm đầu tay của Son, Vill, Airin, mặc dù diến xuất có cứng và ngượng. Nhưng những bộ phim xem gần đây của anh Son, chị Vill, Airin, anh chị cũng diễn xuất khá đạt. Và bộ phim Sood Sai Paan gần đây do chị Vill đảm nhiệm vai chính, mình cũng thấy tốt hơn nhiều mà. Nhưng nếu nói về bộ phim Keaw Lorm Petch thì mình thấy chị Airin diễn xuất tốt nhất trong 3 anh chị. ( Ý kiến của mình thôi nhé )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách