Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2017] Thần Mai Mối 3: Hoa Khôi Săn Tình Qua Mạng / The Cupids Series 3: Kammathep Online | Ken Phupoom & Namtarn Pichukkana | Vietsub E9 End

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 30-4-2017 22:18:59 | Chỉ xem của tác giả
Thiệt nhiều khi thắc mắc tại sao Namtarn vừa đẹp vừa diễn tốt vậy chời ? Đã thế còn hợp tác lại vs Ken 2 bạn tung hứng yêu ơi là yêu, chem bùm chéo ngọt vs cả tự nhiên khỏi chê
Mình thật sự ko xem nổi phần đầu nhưng cực thích các phần sau vì toàn dv có cảm tình ko, phần của Hom hay quá luôn, sang đây Chris vs Namtarn tung hứng tốt quá trời, càng xem càng thích

Bình luận

Nàng ấy thì dã man rồi, phóng khoáng như con zai =))) buồn cười nàng với Ken P. suốt ngày lôi chuyện răng to ra chặt chém nhau  Đăng lúc 26-8-2017 01:27 AM
Xuống, à mà có lên thì ship trên phim thôi, ko thể lên thuyền bà Tarn vì t đã follow Insta bả, sống rắt lành mạnh ko hint hay tình cảm ngoài lề tè le như đa số =)) =))   Đăng lúc 24-8-2017 06:30 PM
Namtarn đứng với anh nào cũng hợp dữ dội luôn ấy, tim bắn điên cuồng :)) từ Ken T. đến Ken P. đến Pope, cứ anh nào đóng với nàng tui đều muốn lên thuyền  Đăng lúc 24-8-2017 10:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 1-5-2017 00:21:30 | Chỉ xem của tác giả
mình đặt gạch hóng film này từ lâu rồi nha
giờ thấy subteam làm sub film này mừng rớt nước mắt luôn.
cám ơn subteam đã làm sub film này và thỏa lòng mong ước của con dân ghiền film thái như mình..hóng từ lúc chiếu raw giờ có sub rồi..
gời ngàn tim cho subteam nhà mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 2-5-2017 17:51:47 | Chỉ xem của tác giả
phim này có mấy tap za mnguoi
Thich chi nay qa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 2-5-2017 19:56:21 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam đã sub bộ phim này.
Đây là cặp đôi mình cảm thây thích nhất trong 3 phần đã ra. Phim hay dã man Cảm ơn subteam nhiều nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 6-5-2017 10:37:58 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra dù là nam hay nữ, ngoại hình cũng vẫn là 1 yếu tố ảnh hưởng đến cuộc sống của họ dù là ít hay nhiều,  vẻ đẹp tâm hồn thì cần thời gian cảm nhận, còn cái ấn tượng đầu tiên đêu là ngoại hình cả, tuy nhiên vẻ đẹp tâm hồn thì sẽ tồn tại mãi, với 1 cô gái có cả 2 vẻ đẹp thì chắc chắn có nhiều vệ tinh vây quanh rồi. Cảm ơn các bạn đã chia sẻ bộ phim này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 7-5-2017 01:29:39 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn sub team, thích cặp đôi này lắm nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 9-5-2017 22:38:49 | Chỉ xem của tác giả
Huhuhu nhìn tên phim mà cảm thấy lòng nhộn nhạo vui mừng ghê
Cuối cùng thì cặp đôi oan gia của tui lại có thêm tác phẩm đóng chung nữa rồi thích qué
Dàn cast còn có Chompoo với Ken cũng toàn tình yêu to bự, phim này phải xem, nhất định là phải xem rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 18-5-2017 15:36:09 | Chỉ xem của tác giả
Toi muon tai phim nay de xem, cam on rat nhieu,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 20-5-2017 12:04:48 | Chỉ xem của tác giả
thank các ad rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo