Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2017] Thần Mai Mối 2: Khi Nàng Hom Ra Tay / The Cupids Series 2: Kammathep Ork Suek | Cris Horwang & Panjan Kawin Imanothai | Vietsub E07 - End

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-5-2017 10:41:30 | Xem tất
Hai cực của nam châm sẽ hút nhau mà, hơn nữa họ còn là những người có ước mơ hoài bão, chứ không phải trông chờ sự may mắn của số phận, cảm ơn các bạn đã chia sẻ bộ phim này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-5-2017 19:46:26 | Xem tất
Bạn nữ chính đóng trong movie
Bangkok Traffic Love Story nhỉ.
<3 Thanks team.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-5-2017 15:12:36 | Xem tất
Coi xong phần 1 là phải nhảy qua phần 2 để coi liền. Hay quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-5-2017 15:21:17 | Xem tất
Dạ này e mới hóng được phim này, muôn ngàn lời không nói hết tâm tình của em ạ. Chân thành cảm ơn subteam nhiều lắm luôn ạ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-6-2017 20:23:14 | Xem tất
định không xem phần 2 nhưng coi xong phần 4 ghiền quá phải nhảy vào nhà mình down luôn từ những phần khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-6-2017 08:32:57 | Xem tất
Thi xong mới có thời gian cày phim sau bao ngày nín nhịn nè >.<
Cảm ơn subteam ngàn lần nhes <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-6-2017 14:08:09 | Xem tất
Không bỏ công em đợi chờ thì cuối cùng phần 2 này cũng xong, giờ thì nhào vô nhà viết vài điều lảm nhảm vè phim để rinh em nó về trữ thôi nào.
Lúc đầu chỉ nghĩ là hóng mấy phần có diễn viên mình ưng thôi vì thấy series tận 8 phần thấy hơi ngán, mĩnh cũng tham gia hóng phần Hom vì trót mê Khun Tim và Noo Sa, ai ngờ đâu lọt luôn hố nặng luôn.
Ai chưa xem thì nhớ đừng bỏ qua phần này nha, bao hài, bao bịnh, mà cũng lãng mạn lắm lắm luôn. Mình cũng để ý Panjan từ Sapai Jao rồi, tuy hơi đen xíu nhưng cười duyên hết biết. Còn chế Cris thì mình chưa biết (do là ma mới phim Thái cỡ 1 năm nay thôi) nhưng tìm hiểu thêm thì thấy chế cũng khá nổi tiếng, công nhận bả đóng có hơi lố nhưng dễ thương gì đâu á, càng xem càng hút luôn. Chỉ tiếc là phần này chỉ có 7 tập nên diễn biến nhanh quá, hết rồi mà vẫn choáng vì độ đẹp đôi và tình bể bình của hai mẻ Pee với Hom.

Nói chung là mình ưng cái series này ở chỗ toàn real kiss không hà, mà còn là mỗi phần được tặng cả combo vài cái nữa, thích ơi là thích. Thích nhất là đoạn kiss ở hồ bơi á, thích nhất trong các phần luôn á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-7-2017 14:34:26 | Xem tất
xem phim xong từ hồi nào giờ mới có thời gian với cảm hứng lên viết đôi dòng về Hom và Pee.
hiện tại thì đã xem xong cả ba phần Thần mai mối và thích nhất là bộ này. Mọi người thấy sao chứ e nghiện cả Hom và Pee. Hai người vốn là bạn của nhau tận 3 năm, như Pee nói chính là biết rõ nhau từng khúc ruột nên không có mấy chuyện hiểu nhầm cãi nhau lộn tùm lum kinh điển của phim thái, mình xem chỉ cần thấy hai người buôn chuyện tào lao với nhau đã bao hài. Tập 1 với mình là hay nhất, rất thích cuộc gặp gỡ của Hom và Pee, đủ kịch tính, đủ hài hước, không cãi nhau to tiếng đau đầu và tiếp đoạn hai người đi báo cảnh sát cứ The Lord of the Ring với Forrest Gump là mình cười lộn ruột. Thích phần này, Hom vẫn kiểu nữ chính cứng đầu nhưng vì nếu mình trên lập trường của Hom là mình hoàn toàn hiểu. Ít nhiều thì bả là người có điều kiện, điện nước đầy đủ, kêu bả đi yêu Taxi với lý do yêu chỉ cần yêu phần hồn có mà chớt :v. Hơn nữa sau này bả đến với Pee cũng vì bả yêu Pee chứ không phải vì điều kiện nhà ảnh.
Bộ này lại làm mình ngất ngây con gà tây với Panjan, đẹp trai lại hiền lành nhẫn nại. Haizz, cực phẩm cứ bị mấy bà trong Cupid hut hốt hết cả rồi. À quên, anh có tất cả trừ chiều cao thì đúng hơn )
bà con muốn coi bộ này thì đừng băn khoăn. bao hay luôn
chúc mọi người xem phim vui vẻ ) Cảm ơn st rất nhiều, mong st có đủ động lực và kiên trì sub trọn 8 phần Thần mai mối )) Kháp kun mác lười nà khá )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-7-2017 17:38:45 | Xem tất
Thanks subteam cho series Cubid hut
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2017 15:04:23 | Xem tất
lúc đầu nhìn diễn viên cũng thấy hông muốn xem đâu, nhưng xem trailer xong cái là phaie xem ngay và lun ý.
chế cris đỉnh của đỉnh ý:
cám ơn subteam rất nhiều nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách