Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuadong
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2017] Sự Hoán Đổi Diệu Kỳ / Leh Lub Salub Rang | Nadech Kugimiya & Yaya Urassaya - Vietsub ep 10 End ~

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-7-2017 13:35:43 | Xem tất
Chờ đợi mòn mỏi mãi mới có phim.
Xem xong trailer chỉ muốn xem phim luôn, phim này được lợi là 2 ông bà sống thật với chính mình )) Na thì tha hồ lầy lội, còn bà Ya thì không cần tém lại sự hùng hổ như con zai của mình nữa )))
Hóng quá đi subteam ơiiiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-7-2017 20:29:48 | Xem tất
cặp đôi vàng diễn mà nội dung lai thú vị. hóng quá đi. tks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-7-2017 21:07:47 | Xem tất
Mình cũng rất yêu cô dv nầy! Chuyện trớ trêu quá nên chờ xem sự thể ra sao đây!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-7-2017 23:01:05 | Xem tất
đôi này không biết có bao nhiêu bộ đóng cặp với nhau mà em lại chưa xem. Xem phim Nadech rồi, yaya cũng xem rồi, cơ mà phim anh chị này với nhau thì chưa :V đang định xem Trò chơi tình yêu, Ánh dương rực rỡ,... cơ mà đang lười, bây giờ có phim này rồi, đổi gió tí
mình đọc tóm tắt mà thấy bao hài quá đi, anh chị này đổi hồn như uống nước vậy, nói đổi là đổi, đã thế còn không biết bao nhiêu lần nữa :v
ủng hộ thuyền Yadech, chưa xem phim nhưng khá thoải mái vì hết bộ này còn vài bộ của cặp này để cày
em là nghiện cả anh với chị nhìn cái poster là thấy thú vị rồi, ủng hộ hai tay hai chân
Tks st
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-7-2017 08:08:52 | Xem tất
cặp đôi thần thánh đã quay trở lại và không biết có lợi hại hơn xưa hay không nhưng cái plot thấy hài hài mà kịch tính dễ thương phết! Mong lại là knh điển nữa của hai bạn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-7-2017 09:47:50 | Xem tất
ôi phim mới của cặp đôi nadech và Yaya nè. hóng phim. Thấy cái giới thiệu phim cũng thấy hay hay. lót dép chờ mong. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-7-2017 13:19:40 | Xem tất
Nội dung có vẻ hay ho.
Yaya thì xinh miễn bàn.
Vote. Thank team! <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-7-2017 18:09:06 | Xem tất
awww. lại thêm 1 bộ phim mà cặp đôi này đóng chính nữa rồi.
xem trailer đã thấy hấp dẫn rồi.
hóng phim này ghê.
cám ơn subteam rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-7-2017 23:44:55 | Xem tất
vào xếp gạch chờ phim lên sóng ạ!
Khổ nghe thuộc cái ost rồi mà phim còn chưa ra, nhà đài câu kéo dân tình quá cơ!!
Ngoài 2 chế nam - nữ chính em cũng còn dành tình yêu cho bé Tor và chị Ice của em á!! Mong chờ dã man, cám ơn ST đã làm bộ này nhé!!!
thả ngàn ngàn tiêm <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-7-2017 07:21:28 | Xem tất
Lâu rồi mình mới thấy Nadech với Yaya đóng chung. Rất yêu cặp này, giờ mình ngồi chờ phim thôi. Đọc qua nội dung cũng thấy thú vị lắm lắm. Mong rằng hai bạn này sẽ sớm về chung một nhà. Hoán đổi thân xác thì chắc có nhiều tình tiết dở khóc dở cưới cho hai nhân vật này đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách