Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuadong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2017] Sự Hoán Đổi Diệu Kỳ / Leh Lub Salub Rang | Nadech Kugimiya & Yaya Urassaya - Vietsub ep 10 End ~

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 16-8-2017 15:22:06 | Chỉ xem của tác giả
Ôi tôi chết cười với hai anh chị mất thôi. Vừa xem gif cut của Na mà đau hết cả bụng. Ai đời mặc áo ngủ mà toàn cơ bắp lồng lộn như Na không cơ chứ.
Ủng hộ subteam hết mình luôn. Tốc độ sub ánh sáng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 16-8-2017 17:42:35 | Chỉ xem của tác giả
phim này hài quá, mình sẽ down về máy để dành xem lại

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cass_ice + 5 Viết hơi ngắn đó :))) cơ mà vì l.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 16-8-2017 23:52:20 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi thích Ice dã man mà phim này Ice đóng vai phụ thôi hay sao vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 17-8-2017 09:03:39 | Chỉ xem của tác giả
xem phim hài kinh khủng, mà nhìn cặp này vs cặp phụ đều đẹp long lanh.
Thanks subteam nhiều nhiều !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 17-8-2017 10:56:49 | Chỉ xem của tác giả
Xem hai tập đầu mà cười muốn chết với anh chị này đi mất. Chị làm gái hư thì thôi đi, anh cũng làm trai hư luôn. phá bỏ hình tượng cảnh sát ngoan hiền tốt tính trong phim thái thực là hay
Mình sau Kleun Cheewit bị ấn tượng với Jeerawat của chỉ mà cứ tưởng hôm nay chị lại tiếp tục đóng vai nữ minh tinh không màng danh lợi, đối xử tốt với đồng nghiệp và quản lý, không ngờ là loại người chảnh chọe cơ chứ :V :V :v hài nhất là phải lúc anh nam chính gọi lại, chế quay mặt cái là đổi ngay 180 độ luôn, mặt nạ nai tơ lắp lên thánh kinh khủng, tội nghiệp ảnh bị hớp hồn oan không à.
ấn tượng nữa phải là vai của Nadech, ôi cha, xem mấy phim thái nam chính đều la giai ngoan hiền hoặc là nghiêm túc các kiểu, không ngờ ảnh phim này xóa bỏ hình tượng triệt để luôn, làm một bad boy cha của chuẩn ban đầu em cứ nghĩ là sẽ kiểu cảnh sát khô khan, cục mịch các kiểu, không ngờ lại là anh hay đong đưa, chị đểu một anh cũng chẳng vừa, có hôn thê rồi còn đi crush gái, thấy đc diễn skinship hôn môi các kiểu với minh tinh là sáng mắt luôn
nói mới nhớ, hả lòng hả dạ là real kiss của phim này, coi bao nhiêu phim thái chỉ được mỗi phim này mới đc gọi là real kiss. hôm trước nghe đồn Kleun Cheewit có realkiss, tìm đỏ mắt mãi không thấy, xem phim này chỉ mới tập 2 mà đã nhận 2 cú real kiss rồi hahaha
phim hay nhưng mà rating không có cao, phần lớn là nhà đài không kiểm soát chặt vụ phát sóng, không như đài 7. e nghe nói thế, hơn nữa kịch bản cũng mới lạ và hiện đại, không có xu hướng truyền thống. Hứ, em lại thích cái kiểu hiện đại như thế lày, xem mãi mấy tấp nữ chính tính cách mười phim chỉ có các loại: điêu từ đầu sau biến đổi gia đình nên cảm hóa, hoặc  là ngoan hiền, ngây thơ, có thể là oan gia mồm mép vs nam chính :V  chị này minh tinh mà kẹt xỉn, lại chảnh chó nhưng rất là ngoan hiền trước công chúng, nhìn mặt Yaya mà đúng là cười không hết. anh chị phim này bao hài, em đang đợi ra hết The Cupid Series thì cũng bị lọt hố cái này luôn. thuyền Yadech phim này hời quá rồi, đẩy mãi đẩy dài nhé
em tải tiếp xem tiếp đấy, chúc mọi người xem phim vui vẻ.
p/s: tại sao em không thấy torrent tập 4 vậy, link tập 5 có ròi mà

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
cass_ice + 5 Bài viết hữu ích
bjmbjmxjnh + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 18-8-2017 20:14:30 | Chỉ xem của tác giả
Phim siêu hài, dễ thương, dàn diễn viên đẹp miễn bàn luônnnn!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 20-8-2017 08:57:09 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng lakorn cũng được sub rồi, chờ mãi mới có bộ mới của 2 ông bà
xem sóng gió cuộc đời cũng thích Mark và Yaya lắm, nhưng chỉ có Yaya vs Nadech mới là chân ái
mong là phim hài hài để thư giãn sau mỗi ngày
cảm ơn subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 20-8-2017 09:17:36 | Chỉ xem của tác giả
CH3 mình thích cặp này nhất...cảm ơn subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 21-8-2017 17:15:21 | Chỉ xem của tác giả
Dễ thương quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 23-8-2017 19:36:28 | Chỉ xem của tác giả
Phim quá hài lun, xem mà cười chảy nước mắt, không ngờ Nadech bình thường toàn diễn vai cool ngầu lại có thể ẻo lả đến vậy.
Thanks subteam nhìu nhìu!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách