Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuadong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2017] Sự Hoán Đổi Diệu Kỳ / Leh Lub Salub Rang | Nadech Kugimiya & Yaya Urassaya - Vietsub ep 10 End ~

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 30-7-2017 13:38:25 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nadech và YaYa kết hợp đúng là 1 sự lựa chọn trên cả tuyệt vời. Gần đây toàn xem mấy bộ 2ac đóng riêng không thôi làm fan Yadech như buồn ghê lun. Bây giờ thì vui hết sức lun vì 2 người đã đóng chung rồi. Từ thời xem GRGR là cực kì cực kì hâm mộ Yadech, 2 người cực xứng đôi với nhau mà phản ứng hóa học thì cứ như là 1 couple thật ngoài đời lun. Nội dung phim thì cũng không phải mới nhưng mình tin chắc qua sự diễn xuất ăn ý giữa 2 người thì đây sẽ là bộ phim hot và hấp dẫn lắm đây. Mới xem teaser thôi mà đã cười đau bụng sau khi 2ac hoán đổi thân xác, mỗi lần thấy anh Nadech manly cơ bắp cuồn cuộn làm mấy động tác nữ tính la chỉ biết ôm bụng thôi vì cười nhiều quá. Mình xin đặt gạch dành chỗ chờ bản sub cua kites thôi, thanks ST đã quyết định làm phim này cho các fan. Thả tim cho ST có thật nhiều thật nhiều động lực làm phim thôi❤❤❤❤❤

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 30-7-2017 18:57:29 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chờ từ ngày quay đầu tiên đến giờ, chắc hài lắm, với khổ người như nam chính giả gái .. .. hy vọng sẽ có sub nhanh, cảm ơn subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 31-7-2017 09:21:41 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, phim sắp lên sóng rồi. Nôn nóng quá đi mất. Em đặt gạch cái đã ^^
Thanks subteam nhà mình nhiều nhiều.
Team đông nhất vịnh bắc bộ ))

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 đông thiệt =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 31-7-2017 22:50:51 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng sắp được xem phim rồi . Cám ơn subteam nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 1-8-2017 00:32:30 | Chỉ xem của tác giả
Bây giờ mới được xem raw, không thể kìm chế được sự sung sướng >w<
Ôi mình chờ subteammm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 1-8-2017 08:22:09 | Chỉ xem của tác giả
[img]%5Bimg%5D[/img][/img]
Mới ep1 mà cho nhau nhiều cảm xúc quá!
Phải nói đây là bộ phim đầu tiên mình đu raw ngay từ đầu - chắc cũng do vì thời gian đợi quá lâu và cũng vì chắc mình cũng không đủ kiên nhẫn để chờ ra Engsub hay Vietsub.

Ramin - sự rất hiện đẹp trai lồng lộng, bảnh bao trong cương vị là cảnh sát. Đạo diên rất tâm lí khi có vài phân đoạn cho anh phô cơ bắp cuồn cuồn .
Petra - xuất hiện xinh đẹp, sang trọng, sang chảnh, cao quý.. Chắc phải dùng nhiều mĩ từ cao đẹp để diễn tả hết. Dù trên cương vị Yaya hay Petra thì em vẫn luôn xinh đẹp hết phần thiên hạ như vậy

Hai nhân vật được xây dựng '' Bad Boy và Bad Girl - anh thì mê gái, em thì hám danh lợi'' ( cái này ad bên fan  NY nói và mình thấy rất chính xác nên khỏi sửa. Hai người đúng là tiền định đã sẵn cho nhau rồi, nếu có lỡ Bad thì cũng phải đi đôi mới chịu .
Anh mê gái thấy gái đẹp là bấn loạn liên hồi, mặc dù đã có người yêu xinh đẹp ở nhà. Nhưng mê là mê thế thôi, nhiệm vụ anh đây vân hoàn thành ngon ơ nhé!!
Em hám lợi bất chấp quản lí nói gì cũng mặc. Em không những hám lợi mà còn thấy chảnh nữa ( cái đoạn la hét cái cô diễn viên kia ngu ngu gì đấy ) Được, được N''ek bây giờ thế chế rất thích. Diễn cũng sâu nữa ( cái đoạn bực bội mà anh kêu cái '' Kha'' ngọt sớt )  

Thấy nhân vật của Ice khá tội - mà thôi cũng kệ chứ định mệnh là Ramin vs Petra rồi mà nhân vật cuar Tor hiền lành đúng là quá hợp với nhân vật của Ice. Thôi thì bên cạnh chiến hạm của hồng quân RaminPetra em xin đu 1 chiếc xuồng nhỏ bên cạnh vậy
Thôi mọi người tối nay nhớ đón xem 2 anh em nó trên phim nhé

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
cass_ice + 5 Ủng hộ 1 cái!
bjmbjmxjnh + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 1-8-2017 21:08:41 | Chỉ xem của tác giả
cặp này nổi lắm mà thật sự chưa xem phim nào 2 người này đóng, coi phim lẻ từng người thì có, như MK cũng chưa xem luôn ), để lần này xem coi hay không.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 1-8-2017 23:49:45 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim 2 năm rồi!
Cuối cùng cũng đến ngày được xem phim. hahaha~
Cảm ơn subteam nhiều nhiều *thả tim*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 2-8-2017 00:22:59 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam nhiều lắm, hóng tập mới quá hà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 2-8-2017 01:10:47 | Chỉ xem của tác giả
Đọc nội dung thấy phim có vẻ theo mô tuýp của Secret garden. Mong chờ nv của Nadech lắm sau khi xem thử trailer. Trước giờ mình không xem nhiều phim Thái lắm, đa số phim mình xem đều có sự góp mặt của bạn Na. Thấy diễn xuất của bạn ấy tốt ghê, khi diễn tay đôi vs nữ chính thấy toàn lấn át nữ chính ko, kiểu như coi phim mà hoàn toàn chú ý tới bạn ấy mà bỏ qua nv nữ ấy, vì bản diễn nhập tâm quá. Tks ST đã quyết định làm bộ này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách