Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: petheo3000
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2017] Sóng Gió Cuộc Đời / Kluen Cheewit | Yaya Urassaya & Mark Prin Suparat | E15 End Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-2-2017 16:27:09 | Xem tất
Không biết bạn nào có thể cho mình link tor hay link down gì cũng được của tập 1 với tập 2 được không ạ?

Mình thấy ở ngoài reup khá nhiều rồi, nhưng vẫn muốn xin để down phim của nhà hơn

Mình cảm ơn trước ạ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-2-2017 20:04:57 | Xem tất
Phim này là phim thứ 3 mình coi Ya đóng với Pra'ek khác và dự là sẽ coi hết vì quá thích cách diễn của Ya.
Mới 4 tập thôi nhưng cực thích tính tự lập và kháng cự của Ya với những ai muốn hại ẻm.
Phim đầu mình coi là cao bồi gì đó cũng với P'Mark, phim này mình chưa ấn tượng lắm do nội dung hơi lằng nhằng nhiều nhân vật khác. Phim thứ 2 là Ya với P'Aum, mình chỉ coi mấy tập đầu là thấy cũng nản nên không xem tiếp nữa. Cho tới Kluen Cheewit này, mình thật sự rất thích luôn, Ya đóng đem lại cảm xúc rất thật, khóc cũng rất thật chứ không phải ép cho nước mắt cố ra.
Hy vọng từ giờ đến hết phim sẽ còn nhiều kịch tính hơn và tình tiết cũng gọn như 4 tập này.
Cám ơn subteam đã làm sub bộ phim này ạ! Khop khun mak ka!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-2-2017 13:37:33 | Xem tất
Rất ít khi coi phim Thái nhưng quyết định xem bộ nào cũng thấy hài lòng hết sức <3
4 tập đầu toàn ngược là ngược không à, làm tổn thất bao nước mắt của mình. Mong sau này biên kịch bù đắp toàn cảnh tình bể tình, lãng mạn, chứ không hao tâm tổn sức lắ
Cảm ơn subteam ạ, bắn ngàn tym cho mọi người

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
cass_ice + 5 Ảnh đẹp quá
bjmbjmxjnh + 5 thôi đê, hừmmmmmmmmmm -_-

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-2-2017 05:46:10 | Xem tất
Cho mình hỏi subteam chút nhe, sao mình thấy youtube đã có link tap 5 và 6 của Kites, nhưng ở website của nhà mình thì lại chưa thấy post lên, không biết là vì problem gì, vì thích phim này lắm chỉ muốn download trực tiếp ở Kites để xem cho rõ, nhưng website nhà mình post lâu quá, cho nên thắc mắc tí thôi.sorry nhiều

Bình luận

Mình chưa tung bản download vì đang chỉnh sửa 1 số phần sub và raw, raw bản download yêu cầu đẹp hơn bản online nên mình phải chỉnh sửa lại cho chỉnh chu ạ  Đăng lúc 10-2-2017 04:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-2-2017 18:49:57 | Xem tất
Hong qua, phim hay qua di mat
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-2-2017 19:09:58 | Xem tất
thank you for uploading my favorire thai film
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-2-2017 20:03:13 | Xem tất
thiệt tình 1 tuần 2 eps nhưng cũng ko dám coi liền sợ đang xem giữa chừng bị lên tăng xông T^T

mà cũng hy vọng yaya để tóc thật từ đầu tới cuối phim chứ đừng để tóc giả như poster
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-2-2017 22:02:52 | Xem tất
lâu lắm rồi mới xem lại phim Thái, vì a Mark vs bà Yaya nên rất hóng luôn
mong là subteam ra sub đều đặn để e còn đu
cảm ơn subteam nhiều lắm ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-2-2017 08:20:58 | Xem tất
Cặp này tuy tách ra từ hai cặp thần thánh khác nhưng cũng không kém phần đẹp đôi. Nghe cái plot thấy cũng sóng gió chông gai quá, phải xem để còn biết họ vượt qua nó như thế nào đây!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-2-2017 08:47:26 | Xem tất
Chờ cái film này mãi, hóng từ lúc 2 bạn trẻ mới bắt đầu quay. Cám ơn các bạn subteam đã thực hiện sub bộ film này để mọi người có thể xem thêm 01 bộ film hay cùng dàn diễn viên yêu thích của Thái.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách