Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: petheo3000
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2017] Sóng Gió Cuộc Đời / Kluen Cheewit | Yaya Urassaya & Mark Prin Suparat | E15 End Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-1-2017 23:32:15 | Xem tất
Từ năm trước tới h vào hóng phim mà mãi chưa chiếu.
Có Mark là phải xem thôi.
Phim đóng lâu mà mãi mới chiếu nhỉ rõ lâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-1-2017 11:59:41 | Xem tất
Đặt gạch lót sẵn ... tập đầu đã hồi hộp cẩu huyết rồi ... tết đến mà ko háo hức bằng ngóng bộ này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-1-2017 20:33:36 | Xem tất
thấy trên fanpgae là nhảy vô đây kiếm link mà chưa có, chắc các bạn bận chưa up ~~
cảm ơn vì sub phim của anh Mập nhé

Bình luận

chết, cmt lôn thớt ~~  Đăng lúc 27-1-2017 11:37 PM
ra là vậy, dù sao mình tải đc trọn bộ r ^^, tks subteam  Đăng lúc 27-1-2017 11:36 PM
ko phải đâu, mà là để tránh trường hợp re up phim bừa bãi nên bọn mình muốn lên link online trước rồi sau đó mới tung bản HD download lên sau đó bạn  Đăng lúc 24-1-2017 11:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-1-2017 23:13:07 | Xem tất
Thích Mark và Yaya nên mình hóng phim này lắm...
Mình sẽ chờ bộ phim này từ subteam...
cám ơn subteam rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-1-2017 01:39:27 | Xem tất
Trong lúc chờ sub xem hết 2 tập raw ...
Mới tập đầu đã ập thẳng mọi tình tiết "cẩu huyết" xuyên suốt phim rồi ... phim này cảm giác ngược Jee là chính tuyến ý T^T (may mà vẫn có mấy cảnh tươi sáng nhẹ nhàng của Jee - Dao cứu vớt trái tim quằn quại)
Tuần chỉ có hai tập, chờ sub, nấu sub cho nhuyễn chờ tập mới - dự là kế hoạch của mấy tuần tiếp theo
p/s: thích thời trang của Jee phim này quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-1-2017 02:16:53 | Xem tất
Bên Thai chiều xong tập 2 rồi <33 sắp được xem phim rồi <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-1-2017 23:35:41 | Xem tất
Xem trailer thôi đã thấy phấn khích rồi, bao giờ mới có ra hết đây.
Hóng quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-1-2017 01:10:46 | Xem tất
Hóng phim này cả năm nay cơ, mình mê lắm phim của Yaya.
Nhưng sao mình không thấy link vậy mấy chế, không biết phải làm sao mới lấy link download được, cám ơn subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-1-2017 10:46:32 | Xem tất
Hóng phim của Yaya quá, diễn viên nữ Thái Lan duy nhất mà mình yêu thích :3
Comt ủng hộ tin thần subteam làm sub, cảm ơn mọi người nhiều, chúc mừng năm mới :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-2-2017 01:32:16 | Xem tất
Xem được 2 tập đầu thấy phim khá gay cấn và hấp dẫn đó chứ. Dù rằng đã xem qua bản cũ, bản 1995 mình xem qua thấy rất hay, dù rằng không được nét lắm. Bản mới này Mark với YaYa diễn rất tốt luôn, khóc ổn, diễn biến tâm lý ổn, chemistry thấy bình thường ( chắc vì cả 2 anh chị đều đã có người thương ) . Xem thì thấy Jee là 1 cô gái tốt, biết mình sai thì chịu trách nhiệm, rất có nghĩa khí, quan tâm rất chân thành đối với những người xung quanh mình. Lúc đầu cảm thấy rất xa lạ, nhưng khi tiếp xúc bạn sẽ nhận ra cô ấy hoàn toàn khác. Sathit cũng vậy. Lúc đầu rất căm ghét cô, nhưng càng tiếp xúc, càng bị cuốn hút bởi cô và yêu cô lúc nào  không hay. Mong tới đoạn sau của phim ,miêu tả tâm lý nhân vật của Sathit khi dằn vặt giữa một bên là Jee, người mà anh trót yêu trong khi đó lại người đâm chết bạn gái của mình.

Bình luận

Bạn ơi! Mình đang mê phim này lắm! Mình thấy phim rất hay. Bạn có thể cho mình đường link của bản cũ năm 1995 được không??? Mình cám ơn trước nhiều nhé!  Đăng lúc 4-2-2017 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách