Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2017] Ngọn Lửa Đức Hạnh / Plerng Boon | Bella Ranee, Pong Nawat & Janie Tienphosuwan - Vietsub Ep 17 End

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 12-8-2017 09:25:33 | Xem tất
Nội dung phim cũng khá thực tế với cuộc sống, tình cũ luôn không rủ cũng đến và thứ mình không có được thì luôn có sức hấp dẫn hơn. Một người con gái luôn ở bên cạnh những lúc khó khăn, suy sụp vẫn không sánh bằng những cám dỗ bên ngoài, đó là tâm lý đứng núi này trông núi nọ của đàn ông, rồi khi mất đi mới thấy hối tiếc. Thank subteam đã chia sẻ bộ phim này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2017 11:47:29 | Xem tất
dự án của T-Zone luôn là những món quà quý giá
tks subteam so much !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-8-2017 22:47:44 | Xem tất
Đọc nội dung thì thấy khá giống vs câu chuyện trong Người phụ nữ của chồng tôi của Hàn. Vẫn đạo lý muôn thưở: có được thì không biết trân trọng, khi mất đi thì mới biết nó quý giá cỡ nào, hối hận muốn tìm lại nhưng muộn rồi. Ba nhân vật chính trong phim này: người vợ, ông chồng, tiểu tam đều có sự lựa chọn cho riêng mình. Vì vậy, mỗi người họ phải chịu trách nhiệm với lựa chọn của bản thân thôi. Sau bao tổn thương thì mình nghĩ thật khó tha thứ cho sự lầm lạc của ông chồng. Có chăng người vợ chấp nhận mở lòng tha thứ thì cũng ko quay lại vs cuộc hôn nhân khi xưa đâu. Niềm tin mất đi không thể gầy dựng lại một sớm một chiều được. Mình hy vọng người vợ sẽ có cuộc sống hạnh phúc, thanh thản sau bao sóng gió. Cô xứng đáng với một người dành trọn trái tim mình chỉ cho riêng cô mà thôi. Rằng thì là mình chẳng muốn vợ chồng tái hợp đâu. Cảm ơn ST đã quyết định làm bộ này. Mong đợi chị Bella tỏa sáng lần nữa vs vai diễn trong phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2017 08:19:01 | Xem tất
Rất ít khi mình xem phim Thái, nhưng hôm trước xem 1 đoạn thấy diễn viên đóng Pim xinh quá nên đi mò mẫm vào đây, lâu lắm mới quay trở lại page vì toàn lý do bản quyền, chẳng xem được cái gì. Pim xinh đẹp, phúc hậu nhưng lại lo chuyện bao đồng, bỏ qua bao lời nhắc nhở của em gái mà càng ngày càng bị Jairerng lợi dụng và cướp đi những thứ mà cô có. Không biết cuộc sống sau này thế nào? Tò mò quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2017 10:35:28 | Xem tất
trước giờ mới thấy anh Pong đóng cho đài 3, không biết trước kia có chưa, 3 dv toàn thực lực không. lần này chĩ Jane vào vai phản diện thì phải, cướp chồng bạn thân, mà chồng cũng tồi nên mới như thế, xem coi phim này giải quyết như thế nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2017 11:09:56 | Xem tất
hic, phim ngược T_T
nhưng mà bella vs anh pong trông đẹp đôi quá <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2017 20:14:48 | Xem tất
ngóng phim này từ hồi mới ra mắt cơ giờ cuối cùng cũng được xem rùi..toàn trai xinh ,gái đẹp thôi
thanks subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2017 19:17:07 | Xem tất
Mình thích Bella dã man ý. Phim nào của Bella mình cũng xem. Cứ tưởng Kites không làm sub phim này. Thấy có thread mình sướng phát điên luôn.
Thank subteam a lot!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2017 23:29:16 | Xem tất
không hiểu sao dạo này mình mê phim thái lan kinh khủng,
Mình đã từng xem nàng bella này trong vài phim thái trước, cô đóng cũng rất hay. Với bộ phim này chắc còn hấp dẫn hơn đây. Cám ơn subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2017 11:41:48 | Xem tất
Lần đầu mình có yêu thích theo dõi phim của Thái và bộ này theo reviews và nhiều bạn bè giới thiệu thấy dàn diễn viên cho đến nội dung quả thật là lôi cuốn để theo dõi. Bắt đầu lót dép ngồi coi phim và hóng các tập tiếp theo cũng như ủng hộ cho các bạn subteam nhà mình thôi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách