Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2017] Dẫn Lối Con Tim / Sai Tarn Hua Jai | James Ma & Mint Chalida - Vietsub ep 11 End

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 14-12-2017 11:56:02 | Chỉ xem của tác giả
Victoria119 gửi lúc 12-12-2017 11:13 AM
Thật tâm lý nhân vậy Khun Ying còn dữ dội hơn cả nam nữ chính, không biết có định ...

Cái dở của phim này là đặt ra quá nhiều vấn đề, quá nhiều nút thắt rồi khúc cuối chẳng có gì gọi là triệt để kể cả tình yêu của nam nữ chính. Mình k khuyến khích việc cứ thấy mình làm sai, k nhận được tình yêu là đi tự tử của Ying chút nào. Nó như kiểu cổ vũ người khác tự tử ý, bạn tự tử xong chỉ bản thân là đáng thương chứ những người khác họ vẫn hạnh phúc, còn người thật sự thương yêu mình mới là người đau khổ cả đời. Có cảm giác như phim này bị cắt cảnh vậy, cảm giác nó cứ gấp gáp sao đó, Than Chai cảnh báo Na rồi, lắp cả camera thì phải cho người âm thầm canh giữ chứ sao lại bỏ thí đó để bắt hung thủ được. Chưa kể cái lầu nhà đó chẩng biết cao được bao nhiêu mà ngã như kiểu từ tầng 5,6 gì đó té xuống k bằng. Với cả k có mấy cảnh gắn kết Na và Ganya, với Na thì Ganya là tình yêu sét đánh có lí hơn thì phải vì ngay tập 1 nó đã theo chiều hướng đó. Mà yêu nhau nhanh dữ, cảm giác chỉ ở mức thích với thả thính nhau thôi chứ mà để yêu thì phải tiếp xúc bằng nhiều cách khác nhau chứ.

Tính ra hậu trường với Mint là vui nhất luôn ý, cái đoạn trên sân thượng ông ý ngồi mệt mà xoa cái đầu gối Mint rồi lại dựa vào vao giả bộ ngủ gục nữa chứ. Bị Mint kéo cái mặt thấy mà hài, lúc quảng bá phim còn giành gấu bông với nhau nữa chứ, ít thấy JM làm vậy với bạn nữ khác lắm. Nói thì hơi vô duyên chứ đôi khi vẫn mong 2 đứa về một đội dù biết e gái đã có người yêu rồi. JM cũng dạng công tử nhà giàu chứ chẳng phải dạng vừa, vì học chơi golf từ nhỏ mà còn cả bộ to chảng thế kia mình thấy nhà cũng k phải dạng vừa. Trước mắt là cứ cho 2 đứa nhiều nhiều phim nữa là mình đã cám ơn hết lớn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 14-12-2017 21:51:01 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam đã post
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 17-12-2017 08:03:05 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong phim thiệt sự mình không cảm nổi nội dung vì cónhững cái hết sức phi lý khi đặt ra nhân vật Ying vừa ích kỷ,thủ đoạn vừa trơ tráo vậy không caảm nổi .Tuy là phim nhưng mong sao thực tế 1 chút để thấy đời thực ...có lẽ bối cảnh,cảm nhận của mỗi nước khác nhau chăng ????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 31-12-2017 13:51:57 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình xin cái link download với. Thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 2-1-2018 08:22:07 | Chỉ xem của tác giả
Phim này nội dung khá hay và diễn biến hợp lý, ko bị kéo dài ở từng tình tiết trong mỗi tập.
2 bạn này ở ngoài đời cũng khá thân nhau nên rất hóng vào phim sẽ nhập vai như thế nào.

Thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 21-1-2018 12:03:31 | Chỉ xem của tác giả
Thank you for share.  I was waited this movie for along time.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 17-2-2018 21:40:41 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này bị mê bạn James Ma quá, chemistry với nữ dv vô cùng tốt.
Cảm ơn subteam đã làm phim này <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 20-2-2018 15:15:45 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn Kites. Mình thích bộ phim này . Hy vọng trang Kites sẽ tiếp tục giới thiệu đến chúng mình những phim bộ hay khác của khu vực châu Á. Xin chúc một năm mời Mậu Tuất tràn đầy niềm vui và thắng lợi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 3-3-2018 12:28:02 | Chỉ xem của tác giả
Phim nhìn có vẻ  hay lắm. Cảm ơn sub team.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 29-3-2018 21:15:56 | Chỉ xem của tác giả
cam on sub team rat rat nhieu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách