Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH3 2017] Dẫn Lối Con Tim / Sai Tarn Hua Jai | James Ma & Mint Chalida - Vietsub ep 11 End

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 4-12-2017 13:48:13 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam tzone đã sub bộ phim đầy cảm động này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 4-12-2017 20:01:11 | Chỉ xem của tác giả
Kyoko2601 gửi lúc 4-12-2017 12:10 AM
Được cái phim này tình tiết xử lý nhanh và hợp lý hơn là mấy phim Thái khác, nhâ ...

Đây chính là yêu mà ko dám nói ra, làm khổ đối phương cũng làm khổ chính bản thân mình. Chỉ cần 1 trong 2 chịu tiến thêm 1 bước thôi, mọi chuyện sẽ khác. Nói chung, cách khai thác của phim này khá hay, tình cảm của đôi chính tiến triển từ từ, nhẹ nhàng, ko mãnh liệt nhưng lại khiến người xem mong chờ. Phải nói là chemistry của 2 bạn James Ma và Mint C quá đỉnh, 2 người bên nhau ko cần lời nói hoa mỹ, ko cần thể hiện nhiều, chỉ cần 4 mắt nhìn nhau là tim đã bay đầy trời, đã đủ khiến người xem thích thú. Từ hồi xem Khun Chai Ronnapee mình đã thấy đôi này quá đẹp rồi, sang đến phim này lại thấy càng đẹp hơn

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cass_ice + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 5-12-2017 00:18:18 | Chỉ xem của tác giả
sakura_minjoon gửi lúc 4-12-2017 08:01 PM
Đây chính là yêu mà ko dám nói ra, làm khổ đối phương cũng làm khổ chính bản th ...

Phim này chính xác cho câu tình yêu rất quan trọng nhưng không phải là quan trọng nhất. Trên đời này rất nhiều thứ quan trọng còn hơn cả tình yêu là trách nhiệm, tình thân và sự nghiệp nữa, thời này kêu yêu bất chấp tất cả chắc hơi bị hiếm. Mà phải công nhận MintC tạo chemistry rất tốt đấy chứ, từ Khun Chai Ronnapee koojin này đã rất tốt rồi mà sao CH3 k PR lên luôn như mấy cặp kia nhỉ. Thấy sắp tới dự án cả 2 trong năm sau là k chung rồi đó, mong là sớm ngày tái ngộ.

Rate

cass_ice + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 5-12-2017 08:57:41 | Chỉ xem của tác giả
xem thử phim trên youtube thấy hay quá nên lâu lắm mới lại đi down phim
thanks subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 6-12-2017 09:31:32 | Chỉ xem của tác giả
Kyoko2601 gửi lúc 5-12-2017 12:18 AM
Phim này chính xác cho câu tình yêu rất quan trọng nhưng không phải là quan trọng nh ...

Lâu lâu vào thớt mới thấy xôm tụ như vậy
Phim hay, diễn xuất tốt cộng thêm chem đỉnh nữa. Mình chỉ không thoả mãn mỗi một việc là thời lượng lên hình của nữ chính còn ít hơn nữ phụ, biên kịch hình như bỏ rơi sự phát triển của nhân vật Ganya ấy mà tập trung quá nhiều vào gia đình kia. Đến tập cuối rồi mà nam nữ chính vẫn chưa thổ lộ tình cảm với nhau, ôi quá sức ngược tâm. James vs Mint không đóng được cái phim nào nó nhẹ nhàng chút, cứ phải quằn quại như thế này. Hồi Ronnapee bạn James vs vào nghề mà diễn vs Mint chem tốt quá mức quy định luôn, cũng thắc mắc sao đài CH3 ko PR mạnh, chứ fan couple cũng đông như quân Nguyên chứ không đùa.

P/S: thix cái ava của bạn <3 Jae già dạo này quẩy um sùm trên IG

Bình luận

ko cho hả bjmbjmxjnh :)))  Đăng lúc 6-12-2017 11:02 AM

Rate

bjmbjmxjnh + 5 ai đây =)) bất ngờ à nha =) lại c.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 6-12-2017 20:04:10 | Chỉ xem của tác giả
Khong biet subteam co lam sub cho bo SUPARBUROOT CHUTATHEP SERIES cac series con lai khong?
Cam on subteam da lam sub bo phim nay nhe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 8-12-2017 12:01:51 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn Subteam đã vất vả mang đến bộ phim này. Thích tính cách nữ chính mạnh mẽ tự lập. Nữ chính đã không còn yếu đuối, mit ướt như xưa. Nói chung xem phim này chủ yếu vì hai bạn trẻ James và Mint.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 8-12-2017 22:29:00 | Chỉ xem của tác giả
Bạn chẻ cứ chờ nhà mình sub hết mới dám coi, tks st quá trời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 9-12-2017 00:30:11 | Chỉ xem của tác giả
Victoria119 gửi lúc 6-12-2017 09:31 AM
Lâu lâu vào thớt mới thấy xôm tụ như vậy
Phim hay, diễn xuất tốt cộng thêm chem ...

Mình cũng phát bực nhất cái điểm nam nữ chính tới tập cuối mới nói được lời yêu nhau. Còn một điểm nữa là tình yêu của đối phương phải để người ngoài nói cho mới biết được, kiểu như trong cuộc u mê quá chỉ biết ghen và k thấy hy vọng nên cứ toàn là tưởng với tưởng thôi. Nhưng mà mình lại thích kiểu 2 đứa nhỏ cứ ngược nhau như vậy, càng ngược càng nhớ chứ phim mà hài hài ý thật sự là xem xong chẳng nhớ điểm mấu chốt luôn vì nhớ mấy cảnh buồn cười thôi. Mình là kiểu người k thích xem phim hài cho lắm, kiểu như cuộc sống nó phải khổ mới được hạnh phúc ý. JMa mình thấy diễn hay hơn hẳn nhiều người nổi tiếng hiện tại ý, mới phim đầu mà đã nhiều cảm xúc như Kim hồi 4HJHKK. Mắt có thể nhỏ nhưng cảm xúc thì vô biên luôn Thật sự MintC diễn cũng rất tốt, chem với bạn diễn nam chắc cỡ 90% ý nhưng mình cảm giác có lẽ do có bạn trai rồi nên k quá tạo cp như ngày xưa nữa,chứ JamesMint mà tạo koojin như mấy cặp kia dư sức luôn. Bù lại, tụi nhỏ sẽ có không gian phát triển sự nghiệp với bạn diễn cặp hơn chứ bản thân mình thích nhưng nếu cp đó đóng hoài chắc mình thấy chán chết.

P/s: Jae già góc nghiêng quá đẹp đi cho nên là...

Rate

cass_ice + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 10-12-2017 11:19:19 | Chỉ xem của tác giả
Kyoko2601 gửi lúc 9-12-2017 12:30 AM
Mình cũng phát bực nhất cái điểm nam nữ chính tới tập cuối mới nói được lời yê ...

Đúng là phim ngược kiểu này nó mới thấm, nhưng ngược gì thì cũng nên cho đối phương hiểu tình ý của nhau chút chút. Cả một tập cuối nhận ra tình yêu rồi về với nhau thấy nó cứ chóng vánh, ko thuận kiểu nào ấy. Mà phim Thái nó rất hay chơi kịch bản thế này.
James Ma mình đánh giá khá cao về diễn xuất, biểu cảm gương mặt, ánh mắt đều rất tốt, so với dàn dv trẻ thì mình thấy nhỉnh hơn hẳn. Cả JM và MintC đều ít khi lặp lại bạn diễn, có lẽ vì thế nên diễn xuất tiến bộ theo từng phim. Đóng cặp với những diễn viên khác mới phát triển được khả năng, đa dạng hơn trong cách diễn, lại còn có thể học tập nhiều thứ từ các bạn diễn khác nhau nữa. Hy vọng sẽ được gặp lại JamesMint trong một dự án khác, vì thật sự diễn xuất của cả hai rất hợp, nhìn vào là thấy chem liền Từ Ronnapee cho đến Sai Tarn đã thấy được hai khía cạnh diễn xuất khác nhau của hai bạn rồi, sự nghiệp của cả hai sẽ còn tiến xa hơn nữa, mình tin chắc là vậy.

P/S: Dạo này zai trẻ trung lắm luôn ấy, chúng ta ngày càng già còn idol ngày càng trẻ trâu ra bất công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách